• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Green Farm game nông trại tuyệt vời do Gameloft sản xuất!

zexuong

Nv lùa 6 con gà lớn vào chuồng làm thế nào vậy các bạn. Mình tìm mãi chả thấy chuồng đâu cả

bad204

Member
Nv lùa 6 con gà lớn vào chuồng làm thế nào vậy các bạn. Mình tìm mãi chả thấy chuồng đâu cả

Kick vào con gà màu Trắng và to hơn...chọn hình ngôi nhà

Vạ vật hum qua đến giờ lên cấp 20 :)).mỗi tội nghèo quá :(

Nguoi_Tuyet

trò này mình thấy rất hay, tính post rồi nhưng hổm rày mạng yếu quá làm biếng
Trò này không chê gì hết chỉ chê có một cái là load màn hơi lâu thôi

mai_tien_dat_251

Kick vào con gà màu Trắng và to hơn...chọn hình ngôi nhà

Vạ vật hum qua đến giờ lên cấp 20 :)).mỗi tội nghèo quá :(

ha, em cũng chơi từ hôm qua giờ lv 27 rồi, giàu lắm. trò này cũng dễ chơi thôi mà!

nhưng có vẻ cảm thấy nhàm chán rồi các bác ạ! :(

congocontra

Chán rồi à sao không chơi đến khi nào đạt cấp tối đa rồi cùng nhau post ảnh lên khoe khả năng xây dựng nông trại của mỗi người đi, ai đẹp hơn thì được thank nhiều:D

mai_tien_dat_251

Chán rồi à sao không chơi đến khi nào đạt cấp tối đa rồi cùng nhau post ảnh lên khoe khả năng xây dựng nông trại của mỗi người đi, ai đẹp hơn thì được thank nhiều:D

biết là thế nhưng thấy nó nhàm quá nên chẳng muốn chơi nữa, trồng rồi lại thu! híc

bác chủ thớt tìm luôn giúp em phần mềm không tắt màn hình với!

bad204

Member
biết là thế nhưng thấy nó nhàm quá nên chẳng muốn chơi nữa, trồng rồi lại thu! híc

bác chủ thớt tìm luôn giúp em phần mềm không tắt màn hình với!

Nếu muốn thì trc' khi chơi chỉnh lại cái thời gian tắt đèn màn hình nền tầm 5p là ok mà

ctct

troj len google thj noj j ha ban thoj jan dau ma djch luc dang choj co e-mai la tam dung game len google djch ha,sao nong traj vuj ve cua ban LQT vh duoc do neu jup thj jup cho chot dj ban,a kjem game nao jong game nay nua dj,a ban tjm game ten nay Fruit Nimja ban fina dung cho s60v5 ha.thanks

Chỉnh sửa cuối:

mai_tien_dat_251

troj len google thj noj j ha ban thoj jan dau ma djch luc dang choj co e-mai la tam dung game len google djch ha,sao nong traj vuj ve cua ban LQT vh duoc do neu jup thj jup cho chot dj ban,a kjem game nao jong game nay nua dj,a ban tjm game ten nay Fruit Nimja ban fina dung cho s60v5 ha.thanks

em thì có nhiều thời gian lắm các bác ạ! \-/

hungdaica1

mình chơi đến cấp 28 rồi.mở rộng ô được 20x20 rồi.đến cấp này chẳng thấy nhiệm vụ sang nhà hàng xóm nữa.chỉ còn nhiệm vụ trồng cây thôi.mình mua 3 cái xe cho no tự trồng tụ thu cho nhàn.chơi giờ cũng chán rồi.hic.

thinh994

Ở lv 6 , sao trồng hơn 30 cũ ngô mã vẫn ko trả đc nhiệm vụ thế nhỉ. Lúc qua nhà ông hàng xóm trả thì ổng vẫn nói trồng 30 quả, trồng tiếp vẫn ko xong Q

congocontra

Ở lv 6 , sao trồng hơn 30 cũ ngô mã vẫn ko trả đc nhiệm vụ thế nhỉ. Lúc qua nhà ông hàng xóm trả thì ổng vẫn nói trồng 30 quả, trồng tiếp vẫn ko xong Q
Bạn phải chọn vào cái biểu tượng nhiệm vụ mới, bên trái phía trên dưới thanh level rồi chọn accept rồi hãy trồng nhé bạn!

thinh994

Bạn phải chọn vào cái biểu tượng nhiệm vụ mới, bên trái phía trên dưới thanh level rồi chọn accept rồi hãy trồng nhé bạn!

Ok đc rồi. Thank U :D

Cài game này vào chơi, mấy đứa bạn mình nó cứ tưởng mình chơi nông trại online >:)

LastKnight

Game đồ hoạ cũng đc đấy chứ...Cốt truyện cũng hay...ngồi test thữ mà ngồi liền luôn 3h mấy O_O....=>có tính lôi cuốn...

gentleman1032

sao mình chơi rùi out ra vô lại jờ nó báo lỗi ứng dụng cài lại thì báo không thể mở tập tin :(