• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Green Farm game nông trại tuyệt vời do Gameloft sản xuất!

thainguu

phải nói là rất tuyệt vời, đồ họa rất tốt mặc dù chưa xứng tầm Symbian :D

Chơi scroll hơi bị lag vì RAM nhà em chỉ có 121mb :D

mai_tien_dat_251

chơi đến lv30 thì hết, giờ tiền nhiều mà hết lv rồi! buồn!

mà muốn có dòng sông chảy qua phải làm thế nào vậy các bác????

congocontra

mình cũng vậy . mua quần áo là out . thỉnh thoảng cũng out . có cách nào khắc phục đc không hả chủ thớt :-?
Cái này mình cũng chịu không biết có phải do lỗi của Gameloft không nữa:(

LastKnight

sao bữa h mình chơi,kô hề bị out ta?:| hay là do máy các bác bị?tới lv 22 rồi mà chưa bị out lần nào hết...

mai_tien_dat_251

Mình chơi hết lv rồi mà cũng ít bị out lắm, hình như mới chỉ bị 1, 2 lần thôi. Hôm qua mình mua thử quần áo rồi nhưng cũng không bị out. Có lẽ do máy của các bạn lúc chơi còn ít RAM quá lên bị out (hoặc đang chạy ngầm ứng dụng nào đó hay có tin nhắn đến chẳng hạn)!

jenemy888

chơi lúc đầu rất ham hố, nhưng sau thì thấy nhàm quá. trò này mà onl thì tốt :D :D

Boybuontg

Mình lever 28 rồi mà thấy nói 30 là hết chán quá , uả mình thấy có bạn nói là mua máy tự cày tự thu hoạch là sao ta . Máy cày thì mình cũng chọn cho nó cày mà , và chỉ có máy thu hoạch lúa thôi . Tiền giờ gần 1tr mà ko biết mua j....

b0m_lx

Mình chơi hết lv rồi mà cũng ít bị out lắm, hình như mới chỉ bị 1, 2 lần thôi. Hôm qua mình mua thử quần áo rồi nhưng cũng không bị out. Có lẽ do máy của các bạn lúc chơi còn ít RAM quá lên bị out (hoặc đang chạy ngầm ứng dụng nào đó hay có tin nhắn đến chẳng hạn)!

vậy hả , mình dùng 5530 , mua đc 2 cái áo trắng . còn lại mua là out

Mình lever 28 rồi mà thấy nói 30 là hết chán quá , uả mình thấy có bạn nói là mua máy tự cày tự thu hoạch là sao ta . Máy cày thì mình cũng chọn cho nó cày mà , và chỉ có máy thu hoạch lúa thôi . Tiền giờ gần 1tr mà ko biết mua j....

máy cày là cái máy Plower, máy gieo hạt là máy Seeder , máy thu hoạch là máy Harvester

LastKnight

chơi 1 thời gian mua đủ đồ hết rồi cũng kô biết làm gì với mớ tiền đó nữa =>remove game luôn....hix

b0m_lx

chơi 1 thời gian mua đủ đồ hết rồi cũng kô biết làm gì với mớ tiền đó nữa =>remove game luôn....hix

ừh thế không có bản nào chơi dài hơn hả chủ thớt ?
chơi xong => del => install => chơi :D

congocontra

Cái này bạn đi mà phàn nàn Gameloft ấy tớ chỉ post lên cho mọi người thưởng thức thôi!:D

mai_tien_dat_251

Cái này bạn đi mà phàn nàn Gameloft ấy tớ chỉ post lên cho mọi người thưởng thức thôi!:D

thì mọi người cũng chỉ nói vậy thôi, họ nói về game hay là với Gameloft thôi mà. có phải nói bạn đâu! hi \-/