• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

thienhop

HÍc. Em không đăng kí được. Ai giúp em cái

whinny đã nói rùi đó bạn tài khoản và mật khẩu thì dể rùi phải ko. còn số đt thì gồm 11 số với đầu số là 1234xxxxxx (X) thì tùy bạn nhập vào.là ok. củng có thể bạn ko đăng ký được là vì tài khoản đã có người sử dụng hay mạt khẩu ko đúng hoạc số đt đã có người đăng ký rùi, bạn nên tạo nhiều lần thử xem có lẽ được^^ mình củng vậy đó^^chúc bạn may mắn=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Mình đăng kí ở kênh này nè. Kênh đầu tiên ý.
index.php

Chọn kênh xong đăng nhập rùi chọn nhân vật và chọn phòng chiến thui ;;)
index.php

Thêm screenshot cho nó khí thế nào \-/\-/\-/
index.php
index.php
index.php
index.php
index.php
index.php

Whinny

@Người của phái nào thì nộp nv ở phái đó :D
@Nhiệm vụ qúa xa là nv cách chỗ mình cỡ 2map trở lên, bạn chạy sang mấy map bên cạnh rùi ấn trả nv coi.

Whinny

Giao nv rùi mà không được cái gì bạn nhỉ. Bạn đã hoàn thành nó chưa? Từ lv 5 trở lên bạn vào skill xem có chưởng k nhé.
Mình làm rất nhìu nv rùi nhưng k đếm chỉ pít nhận nv ở đâu và đi làm ở đâu thui.:D

Sanvu88

Member
Ai chỉ tuj vớj tuj lvl 6 rùi làm sao để có skjll. Mà nhjệm vụ lvl 5 làm thẽ nào vậy nv của thằng gác cổng và con pé pán thuốc ở thành thị đó

Whinny

Ai chỉ tuj vớj tuj lvl 6 rùi làm sao để có skjll. Mà nhjệm vụ lvl 5 làm thẽ nào vậy nv của thằng gác cổng và con pé pán thuốc ở thành thị đó
bạn quay lại #1 nghiên cứu lại nhé. Đã tổng hợp các kinh nghiệm rùi mừ:-?

Whinny

Bạn giao nv rùi vào skill coi có cái skill nào để h0k ko.
Bạn cộng pont được chưa!

nangnhan

Chưa cộng đc gì cả bạn ạ. Mà cũng ko có skin. Mình vẫn đang chơi này

Whinny

Hihi. Phải chơi lại để chỉ bạn nè.
Mình lên lv6 về thành có 1Npc giao cho nv đến gặp sư phụ ở thành này:
index.php

Tớ ở võ đang và đây là sư phụ tớ.
index.php

Tớ giao nv xong rùi nhấn vào dòng đầu rùi ok, thế là vào học skill keke :))
index.php

Năm mới anh em ăn tết chơi game zui hén :D
\-/\-/\-/\-/\-/

piore

Mình có skill rùi nhưng không bít cộng thêm point thế nào. HÍc mỗi skill chỉ cộng đc 1 điềm. Mà mún xem mình thuộc môn phái nào thế nào ạ. GIúp em với. Mà anh winy pro xem thế nào việt hóa triệt để để chơi game tốt hơn

Whinny

Hihi. Khoái ghê, giao thừa vẫn cày game:D
Copy kinh nghiệm cho anh em nè:
Mình thấy tui cầm quat va thương chi số 2 hàng đâu và cuôí la nhiêù nhất .còn thiêu lâm va đao(đao chủ yếu là hàng 1) hang đâù và hàng 3. Minh nghi hang .1 sức đánh.2 chính xát(it bị miss).3 phòng thu.4 than phap(né đòn khi bi đánh,miss). Cuoi cùng là cirtic ( làm quái vât mất maú là cao nhất trong 1 lần đánh) kỹ năng cấp đầu thì tăng 1 nhánh(kỹ năng farm nhiêù quái vật 1 lúc) vơí 1 nhánh ở giua( hinh nhu ky năng hỗ trợ) .minh sai lam khi tăng kill 3 nhánh suy ra đánh quá yêú hiên đang tìm tâỷ tuỷ kinh. Lv 26 đánh quaí lv20
Happy new year !
\-/\-/\-/\-/\-/

Whinny

Xin lỗi bạn chứ mình chưa bao giờ sang bên gocmobile nhé,
Thấy bạn quangninhcp bên v3 post bản tiếng trung, mình down về thấy hay thì vh cho anh em chơi, vậy thôi.
Mới mồng 1đã phải gặp chuyện vớ vẩn rồi X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(

vuongnhatquoc

Whinny oi.dang ki acc nhu the nao z.chi jup t voi.t mo mai ma chag dc.viet bang n73 nen k co dau.smod thog kam nha