• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

ducnamgtvt

hehe,truoc het chuc cac ban 1 nam moi an khang thinh vuong,nam moi thang loi moi,thanh cong moi...valentine cung nguoi y hanh phuc nhak.Cha la ai choi ben anrufenol co le biet to,to MIEUNU day,may bua nay chan game do qua,to khong co co hoi mua game,hum ni tinh co len PDA lai gap lai ng quen:vuongnhatquoc..hihi vui qua.To muon hoi to downloaa dc game volam3 viet hoa ve roi,co ma to tim hoai ma khong thay file jar hay sisx o dau ca ma thay hang loat ffile j dau khong nen to cung khong biet cai va:po may nhu the nao ca?neu vuongnhatquoc hay ai do co the chi cho to biet voi,hehe..PM to som nha.ro viet bang dienthoai nen rat kho bo dau,mong Mod thong cam nha!!! Mot lan nua chuc moi nguoi don tet vui ve hén.

Whinny

@ducnam: bạn vào quản lý file của máy cứ thế mà cài thui, còn nếu bạn mở bằng xplore thì bạn tìm đến file volam3.Jar rùi menu>open> open by systems
@Vuongnhatquoc. Không dk đc cứ pm tên tk cho mình mình sẽ lập giúp
Chúc mừng năm mới !
Have fun !

kaj91

Có cập nhật Việt hóa đầy đủ hơn ko bác, quan trọng mấy cái item mấy lại cốt truyện mà, vẫn chả hiểu gì cả:(

Whinny

Hey zero,Năm mới vui vẻ nha !
Mình có hình minh họa sever và phòng lun ở trang 3 đó, Anh em vào đó chơi nha !
@Kai91: mấy cái đó bị mã hóa mình không mở được trên mobile, không pít trên pc sao, mình không có pc nên... :D

Whinny

Đã fix lồi trong cài đặt phím tắt các bạn quay lại #1 down nhé!
index.php
index.php

Mình đang chơi em này;;) mới lv9:p
index.php

Have fun !

JuRay-Duan

To muon hoi to downloaa dc game volam3 viet hoa ve roi,co ma to tim hoai ma khong thay file jar hay sisx o dau ca ma thay hang loat ffile j dau khong nen to cung khong biet cai va:po may nhu the nao ca?neu vuongnhatquoc hay ai do co the chi cho to biet voi,hehe...

File jar thi bạn đừng có giải nén, cứ để vậy cài bình thường.

DreamLand

Thôi đi ông ạ.Ông ntn thì tự ông biết.Tôi chỉ nói thế thôi chứ tôi chả tiếc gì cái game đâu.Thích thì tôi lại kiếm game khác cho anh em chơi.Bên đấy nó đông vui chứ như cái PDA việt này vắng tanh vắng ngắt cho tiền cũng chả thèm vào nữa.Chào nhé.Ở lại mạnh khỏe.Ăn trộm nhiều có ngày bị quả báo đấy.=))
Thứ Nhất : Việc gì cũng phải có bằng chứng nhé bạn , nói suông thì ai cũng nói được đấy :p
Biết đâu chính bạn là người "ăn trộm" !!!
Thứ Hai : Quảng cáo thì cũng dùng ngôn từ cho phù hợp tí nhé bạn, mình vừa Del. một bài ngôn ngữ chợ búa của bạn rồi đó ;;)

Chúc bạn vui !

piore

HI. Anh whyni ơi anh qua wapviet.mobi đi. Ờ đó có bản việt hóa hoàn chỉnh phêt. Sau đó anh có việt hóa cái map cho bọn em chơi với. HI. Nhờ anh tất cả đó

Whinny

Ax... Tùy bạn thui, còn cái map thì không động vào nó được đâu, dịch ra nhưng không biết mình đang ở đâu, cứ phải tiếng china nó mới hiện ~X(

h04ngl0ng

Cái bên wapviet.mobi dịch kũg thế thôi. ko hơn bản kủa whinny là mấy.Chơi bản kủa whinny nó nhìn bắt mắt hơn.

tieusuquay79

Nói có sách, mách có chứng. Đừng tưởng rằng chỉ mỗi bạn bik việt hóa, còn những người khác ở pdaviet thì k. Bạn nghe câu này chưa, cao nhân tất hữu cao nhân trị. Share là chính mà bạn, còn nếu bạn mún giành quyền tác giả việt hóa thì cứ mang bản việt hóa của bạn ra tiệm mà bán. Đừng spam làm rối loạn tinh thần a e pdaviet như thế.

Whinny

Uhm. Mình cũng vậy, phải làm cái nv mà người ở thành đến bảo gặp sư phụ mình ý.Khi làm đến nv đấy mình đã lên lv 6 roài :-??

Mr_Sulla

Anh em cứ chơi vui vẻ.Trang cãi làm gì nhiều cho mệt người.À a e chơi sv nào thế.Mình chơi ở sv hình người.Phòng 6.Tên nv TNS.LV 17.Cầm thương.A e nào vào chơi pm mình nha

Whinny

Uhm. Mình cùng server cùng phòng lun roài, bạn online giờ nào thế. Mình chơi 1em cầm thương lv16 tên Whiny và 1em cầm đao lv 13 tên no0ne bạn nào gặp pm mình nhé !
@All: bạn nào gặp khăn trong việc lập nick cứ pm mình
Dt: 01687749021
Have fun !