• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

letuquang1989

Mjnh dang ky dc roi nhung sao dang nhap lau qua vay.Roj no hjen ra chu gj do.Kick vao thj ra laj menu game.

Bạn chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu bạn nhé!

DreamLand

Yê ... Mình luyện tới Level 4 rồi :D
Chém giết ghê quá à :|
Mình là Boy :D Anh hùng :D không bít ở Sever nào, phòng nào :D Nhiệm vụ nhận, trả liên tục :| Cộng điểm hok đc :| Gì mà phải chọn Merpal gì gì đó, chơi Game này phải mò mẫm chắc chít quá à :|

luongxuanthai

mình chơi đên lv 12 rồi mà đồ đạc vũ khí hỏng hết rồi mà ko biết sửa ở chỗ nào, bác nào chơi lâu rồi chỉ hộ cái với skill thì cộng thế nào, điểm cộng ra sao mình chơi lớp nhân vật cầm thương ấy nick mình là tuan

tieusuquay79

Sửa đồ thì bạn tìm npc nào mà bấm vô có chữ Điền và Rông j đó. Sau đó chọn item cần sửa,chọn Điền oy click vào item đó lần nữa oy nhấn số3

Whinny

Here you are :D
Chỗ sửa đồ cho anh em đây;;)
Anh em đến thành này nhé.
index.php

Rùi đến gặp ông này nhé. Ổng hiền khô àh. Chỉ sửa đồ xong là lấy tiền thui àh >:) ổng đứng ở góc 10h đấy;;)
index.php

Chọn dòng đầu tiên nhé, dòng thứ 3 là sửa toàn bộ hòm đồ:
index.php

Điền vũ khí cần sửa vào và tùy chọn > xuống dòng 3nhé:
index.php

Giờ thì đồ đạc ngon lành rùi, chiến típ thui \-/\-/\-/

MaKimLien

Member
Không hiểu sao N70.Me chỉ chơi được 1 game online là đánh bài.Mấy game như thế này test kô được.Load lâu vãi.Đăng ký mà chờ cả nửa ngày nó cứ load kô kết nối được.ở chỗ mình 3G sóng khỏe như voi mà.Đã thử trên máy khác cũng thế

Whinny

@dùng cho máy có hỗ trợ java.
@Mình test trên N72 gprs cùi vẫn load ầm ầm;;)

DreamLand

Đâu có đâu, cần xem lại ! :D
3G MobiFone load tốt lắm :D
Mình đang Level 4, khủng chưa :D >:)

Whinny

@đọc kĩ lại hướng dẩn nhé bạn, nếu vẩn không được pm mình đt:01687749021:D
Whinny nói:
Hix.. Không ra net được, mò mãi mới up được cái file bằng đt.. ~X(
Bác nào trên pc down về rùi up dùm mình lên dđ và lên 4shared lun nha, thanks nhìu nhìu\-/
index.php
index.php
index.php
index.php

Download here

Have fun !

ChoiJeSoo

T lv x3 (x= 0) kẹt ỡ nvụ pên map3 bên phải, cái a đẹp trai đứng ngay cổng thành ý mấy bạn, ai chỉ giúp T cái!

Whinny

Bạn có thể up hình cái nv đó không. Bạn xem mục tiêu tới đâu. nó bắt mình làm gì thế(0/?) (? = Bao nhiêu);;)

piore

tình hình là em đang lv 18, đang làm nv mà phải đến chỗ xa phu đẻ dịch tới phụ bản, em đã đán hết quái, tuy nhiên vẫn còn vài đám boss rất khoẻ, em đánh 1 con thì các con khc lao vào hội đổng em, và em đa về thành húp cháo

Whinny

mình cũng đang đánh tới đó. Công nhận bọn boss đó khoẻ thật. Mình đã bố trí mana và máu bơm liên tục mà vẩn về làng :D
Đánh 4lần thất bại cả bốn. Giờ lại phải chăn hết bọn lv 15,14 để dụ tụi nó ra, >:)
Ai có kinh nghiệm chăn bọn này nói cho anh em pít với ;;)