• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Whinny

Có những cái như Tên Npc, tên nu, tên quái, thú, ng không mã hóa được nên không tìm thấy string để dịch.
Bản đồ thì không động vào được ! X-(~X(X-(~X(X-(~X(X-(~X(

piore

Anh giới thiệu cách cường hóa đồ và các công dụng của đồ bán trong tạp hóa cho mọi người đi

MinhThang

Manager
Đã theo dõi Topic này và đã xóa nhiều bài không đâu.
Xin lưu ý các bạn, đã chia sẻ thì đừng nghĩ là mình được gì? nếu nghĩ thế thì cất kỹ ở nhà mà dùng, việc Vh 1 cái Game không thể không làm được ở PV này, bạn nào phát ngôn như thế nào tự suy nghĩ lại lời nói của mình, có nhiều cách để nói với nhau kia mà, không nên xưng danh ở đây. Các bạn giỏi, các bạn chia sẻ thì mọi người đều biết, nhưng cũng đừng vội ta đây làm gì? Mình tham gia rất nhiều DD kể cả của nước ngoài nhưng chưa bao giờ thấy ai bảo rằng PV nhỏ bé kém cỏi cả, nếu có cũng chỉ là 1 vài ý kiến cá nhân chưa biết nhìn xa trông rộng mà thôi.
Mong rằng sau bài viết này sẽ không còn bài nào lặp lại như những bài bị xóa, nếu có các bạn cũng đừng ngạc nhiên sao Nick mình bị ban nhé. PV luôn đón chào tất cả những người cũng sở thích và cũng luôn sẵng sàng loại bỏ các thành viên không lành mạnh khi phát ngôn.

Whinny

Cảm ơn Anh Thắng quan tâm và ra mặt dùm em ạh.
@Piore.ý bạn là mix đồ ý hả, mình kủng đang tìm hiểu nè, cái đó nó còn cần nguyên liệu như ngọc,shaphire...Từa lưa nhiều thứ nữa, còn vào shop thì mình chỉ mua máu và mana thui, mấy cái kia hem pít làm gì :-??

tieusuquay79

A e gjúp mình tí. Mình chơi nhân vật nữ, cầm đao ak. Bi h level 6 oy nhưng ko bik nâng point và skill ntn? Nếu bạn nào bik chỉ gjùm xin đa tạ nhiều

Whinny

Mình cũng đang chơi đao.
Cộng pont thì mình cộng vào sức mạnh là chủ yếu, tức dòng đầu tiên, và thêm một ít vào lực đánh tức dòng thứ 3 :-?
Còn skill thì mình chưa cộng vì chưa biết nó để làm gì, vì đánh mấy con trước mình cũng cộng pont nhưng không thấy tác dụng rõ dàng, hay là chưa cộng đún g :-?

tieusuquay79

sao mình cộng point xog,quay ra nhân vật oy vào lại phần cộng điểm thì point lại trở về như lúc chưa cộng là sao nhỉ Whinny? hay là cộng point xog mình fải xác nhận ntn nữa

Whinny

Đúng rùi cộng pont xong là còn phải lưu chứ,bạn ấn vào cái chữ china ở cuối cùng đó!

tieusuquay79

Hình như nâng skill theo 1trog 2 hướng thì fải.Hướg t1 thì nâng theo những skill bên fải.Hướng t2 là nâng theo những skill bên trái.có lẽ 1bên nội công còn 1bên là ngoại công.tránh nâng 2bên cùng 1lúc sẽ làm nhân vật bị yếu kém. Còn ở gjữa là skill phụ trợ.
@whinny.bạn cho mình xin bộ font china nha,cái nào có thể xài fù hợp song song với bộ font vn2in1 ak.thank nhiều

tieusuquay79

Khi lên lv12 thì vẫn chỉ có 2skills thui hả mấy pác.hay là mình fải đi gặp sư phụ để hoc skill tiếp,mà gặp sư phụ ở map nào?xin chỉ gjúp mình

Whinny

Bạn vào trong skill thấy cái skill nào nó sáng thì học được. Không phải đến gặp sư phụ gì cả. Mình lv15 mới chỉ học được 1skill đầu tiên và 3skill ở dòng dưới.

anhthanh19

bạn ơi mình chơi lên lv6 rồi, đang mặc kẹt cái nhiệm vụ, mình không biết chuyển thành như thế đi xa phu ở đâu và mua máu mana nữa các bác chỉ em với

tieusuquay79

Lúc mình lv6 cũng bị gjống bạn.bạn wa map3 rồi đi về hướng 3h đến hết bản đồ,sau đó đi thẳng lên hướng 12h,tới fía trên cùng bản đồ,rẽ hướg 9h sẽ vào đc bên trong thành.Ở đó bạn gặp các npc để mua máu và làm tiếp nv

nguyenhieuct

Mình chơi lên được lev 16 rồi.Sao mình đi kiếm khắp các thành mà không thấy có nhiệm vụ để làm,ai biết nhận nv ở đâu không chỉ cho mình với.Mình đang chung sev với Whiny

Whinny

@ở trang3 mình đã up hình ảnh sever và phòng rùi đó bạn.;;)
Bạn vào đó chơi cho đông vui nhen\-/
Have fun !

tainat

Có aj bjết mua ngựa ở đâu k.Cách ép đồ ép ngọc thế nào.Và mua thẻ nạp ở đâu nữa.Mình thấy có phần nạp tiền.Chơi 20 ngày up lv 35 rồi 400k vàng.Mà k bjết mua ngựa với ép đồ.

Chú ý phân biệt "i" &"j" khi post bài nhé!!

Last edited by a moderator: