• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Chính thức giới thiệu WindowsPhone 8X và 8S với giá 13tr8 và 7tr6.

anhducvt08

mà nhìn body 2 em này giống dòng lumia quá vậy Nokia nó kiện là phải, cũng đáng lắm à :)):)):)):))

greenparrot

lần này htc 8x với 8s chắc chắn là 2 sản phẩm chủ lực của HTC rùi , hi vọng có nhìu phản ứng tích cực từ người dùng

Mới ra OneX giờ lại ra 8X. Cứ ra liền tù tì thế này thì sản phẩm có đảm bảo chất lượng không? Hay chỉ là thay đổi cái tên, thêm một vài tính năng thôi chứ không có cải tiến vượt bậc :-?

hipnotype

Mới ra OneX giờ lại ra 8X. Cứ ra liền tù tì thế này thì sản phẩm có đảm bảo chất lượng không? Hay chỉ là thay đổi cái tên, thêm một vài tính năng thôi chứ không có cải tiến vượt bậc :-?

Thấy thay đổi nhiều chứ không chỉ thêm vài tính năng đâu bác , xem cấu hình của nó với những em htc đời trước này
777373

greenparrot

Thấy thay đổi nhiều chứ không chỉ thêm vài tính năng đâu bác , xem cấu hình của nó với những em htc đời trước này
777373

Em thấy cũng có cải tiến nhiều đó, nhưng mà nói thiệt em hết thấy mê mấy em WP rồi

greenparrot

Chắc bác thích IOS của Táo chứ gì ;;)

hê hê...đúng rồi đó bạn. Kho ứng dụng quá phong phú mà ;)). nhưng mà e vẫn iu HTC vẫn theo dõi từng bước chân HTC...để khi nào kiếm 1 e thiệt là siêu phẩm thì rước về lun ;;)

hipnotype

hê hê...đúng rồi đó bạn. Kho ứng dụng quá phong phú mà ;)). nhưng mà e vẫn iu HTC vẫn theo dõi từng bước chân HTC...để khi nào kiếm 1 e thiệt là siêu phẩm thì rước về lun ;;)

Lúc trước em tính rước em 1x đấy , giờ lại ra 8x :)) . Nói chung qua phần đánh giá trên thì e thấy htc càng về sau càng ổn hơn và thiết kế đẹp hơn . Nhất định sẽ gom lúa rước 8x này về :p

greenparrot

Lúc trước em tính rước em 1x đấy , giờ lại ra 8x :)) . Nói chung qua phần đánh giá trên thì e thấy htc càng về sau càng ổn hơn và thiết kế đẹp hơn . Nhất định sẽ gom lúa rước 8x này về :p

1x là android còn 8X là WP. 2 cái này khác nhau. mà WP muốn cài android cũng hơi mệt à nha :-?

suxitin

Member

giờ mà bác còn đang gom lúc vậy là ko có cơ hội đc nhận Beats Solo rồi, ngày mai là hết hạn chương trình khuyến mãi rồi :D

greenparrot

giờ mà bác còn đang gom lúc vậy là ko có cơ hội đc nhận Beats Solo rồi, ngày mai là hết hạn chương trình khuyến mãi rồi :D

Hết thì thôi chứ sao bác.có những cái muốn nhưng không phải muốn là có được liền

greenparrot

em đọc thông tin thì biết là HTC 8X với 8S cuối năm mới chính thức có mặt ở VN, còn sao thì sao em biết bác :|

ủa vậy bây giờ đăng ký thì sao lấy? ở Đài Loan gửi về à? Còn chi phí ship về thì sao? Mình là mình ghét mấy cái mua ở xa lắm nha

suxitin

Member
ủa vậy bây giờ đăng ký thì sao lấy? ở Đài Loan gửi về à? Còn chi phí ship về thì sao? Mình là mình ghét mấy cái mua ở xa lắm nha

bác hỏi chi tiết quá em thua, có théc méc gì bác gọi điện lên hỏi trung tâm dịch vụ khách hàng HTC đi ạ ;;)

greenparrot

bác hỏi chi tiết quá em thua, có théc méc gì bác gọi điện lên hỏi trung tâm dịch vụ khách hàng HTC đi ạ ;;)

Ax Ax..buôn bán kiểu này mơ hồ quá. Thôi, chắc lỡ hẹn với e này rồi. K cầm trên tay sao bik mà mua được

hipnotype

Ưu:
Thiết kế vừa vặn, dễ cầm, dễ thao tác;
Chất lượng chế tạo và độ hoàn thiện cao;
Màn hình đẹp, mịn, hiển thị màu và chống chói tốt;
Cấu hình cao, đầy đủ các kết nối;
Loa ngoài lớn, âm thanh Beats Audio khá hay.
Nhược:
Camera chống rung chưa tốt, hình dễ nhòe;
Không hỗ trợ khe thẻ nhớ, chỉ có bộ nhớ trong 16 GB;
Thời lượng pin không lâu.

Xem cái đánh giá này xong rồi quyết định có nên gom 13chai8 không nhé ?