• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Chính thức giới thiệu WindowsPhone 8X và 8S với giá 13tr8 và 7tr6.

BabyDonCry

Bây giờ các smartphone cao cấp đều có vỏ làm bằng policarbonate hết, chỉ có ông apple là thích chơi trội với vỏ nhôm truyền thống.

greenparrot

Bây giờ các smartphone cao cấp đều có vỏ làm bằng policarbonate hết, chỉ có ông apple là thích chơi trội với vỏ nhôm truyền thống.
Mà bác có thấy tuy là vỏ nhôm truyền thống nhưng nó nhìn sang chảnh hơn các loại khác nhiều không :D

greenparrot

Sài smart phone em chỉ sợ pin không được trâu thôi ^^

qua day tớ bán cho N1120, dùng pin cả tuần. ka ka. Thật ra, so với dòng smart phone khác thì HTC là khá chuẩn các bác ah. Về Pin thì con smart phone nào cũng nghe gọi nhiều cũng chỉ là 1 ngày, nhưng về thiết kế thì HTC được cái chắc chắn. Chỉ tiếc cái là giá HTC hơi chát tí. 14 chai, có nhiều sự lựa chọn lắm

myfiles

HTC liên kết trực tiếp với Microsoft nên phải làm vỏ ngoài đủ màu theo yêu cầu của Microsoft.

BabyDonCry

HTC liên kết trực tiếp với Microsoft nên phải làm vỏ ngoài đủ màu theo yêu cầu của Microsoft.

cái này thì ko bít đc , đây cũng có thể là một khả năng để lí giải cho sự giống nhau của lumina 920 và htc 8x

suxitin

Member
cái này thì ko bít đc , đây cũng có thể là một khả năng để lí giải cho sự giống nhau của lumina 920 và htc 8x

HTC 8X và Lumia 920 là những chiếc điện thoại cao cấp chạy Windows Phone 8. Cả 2 model này được xem là niềm hy vọng của Microsoft trong việc phổ biến nền tảng Windows Phone 8, nhằm cạnh tranh với iOS từ Apple và Android từ Google.

quá rõ ràng rùi bác à

myfiles

Lumia 920 nói đi cũng phải nói lại, hình dáng của Lumia 920 đã qua 3 đời, từ N9, Lu900, đến Lu 920 vẫn y vậy. Đẹp nhưng ko đổi mới thì người ta cũng nhanh chán, cầm cái Lu 920 trên tay khối người tưởng cầm N9

myfiles

HTC 8X và Lumia 920 là những chiếc điện thoại cao cấp chạy Windows Phone 8. Cả 2 model này được xem là niềm hy vọng của Microsoft trong việc phổ biến nền tảng Windows Phone 8, nhằm cạnh tranh với iOS từ Apple và Android từ Google.

quá rõ ràng rùi bác à

Chữ x đằng sau số 8 thể hiện chúng ta có thể khai khác và cảm nhận thêm nhiều điều về máy.sau này các thế hệ tiếp theo sẽ có tên là
8X+, 8X2+,8X3+... :D

binhdinhnam

Chữ x đằng sau số 8 thể hiện chúng ta có thể khai khác và cảm nhận thêm nhiều điều về máy.sau này các thế hệ tiếp theo sẽ có tên là

bác này pro thể nhỉ, biết cả tên của các đời máy chưa ra luôn :-SS

suxitin

Member

haha, bác dựa vào cái vụ đợt trước có em One X, rồi bây giờ chuẩn bị có One X+ à ;)).

BabyDonCry

lần này htc 8x với 8s chắc chắn là 2 sản phẩm chủ lực của HTC rùi , hi vọng có nhìu phản ứng tích cực từ người dùng

anhducvt08

qua tết có lúa sẽ cưới em 8x vọc cho đã, nhìn mà thèm quá đêm này cũng mơ thấy em ý >:)>:)>:)