• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation - Phụ kiện và đồ chơi

teranosaus

Giá mà cái case rock kia nó bán riêng miếng dán nhỉ:-D nhìn miếng dán đẹp quá, dùng máy chưa dán thấy cứ thế nào ấy, hình như dán mh nó thành thói quen khi mua máy mới rồi.

tommy_trant20

các pác sài sensation ở hồ chí mình đi dán màn hình cảm ứng và dán keo ở đâu đẹp vậy.

teranosaus

Hic HN vẫn chưa có chỗ nào dán cả, ai ở HN mà biết chỗ nào dán đc màn cho Sen đẹp thì hú nhé.

Nguyenson318

Hic HN vẫn chưa có chỗ nào dán cả, ai ở HN mà biết chỗ nào dán đc màn cho Sen đẹp thì hú nhé.

Tại thuonggiado.vn có bán miếng dán màn hình cho em này đấy. Ngoài ra còn có cả Pin với dung lượng 1700mAh (kích thước vẫn như Pin din), mình mới rước 1 cục về (450K) đang dùng xem được bao lâu! He he

anphubds

Tại thuonggiado.vn có bán miếng dán màn hình cho em này đấy. Ngoài ra còn có cả Pin với dung lượng 1700mAh (kích thước vẫn như Pin din), mình mới rước 1 cục về (450K) đang dùng xem được bao lâu! He he
Thương Gia Đỗ thì có miếng dán đấy, nhưng dở hơi cái là chỉ dán phần vuông của màn hình thôi chứ chưa dán toàn bộ. Em dán 1 phát mà giờ nó bong hết viền của miếng dán rồi. Đang đợi bên ông đó nhập về lô hàng miếng dán "siêu mỏng" may ra có tí hy vọng đối với quả mành hình lõm của Sen.

xichlo1

Bác thông báo sớm hộ chất lượng pin 1700mah này nhé,k hiểu có hơn nhiều so với pin gốc k? Nếu ổn thì cũng phải làm 1 e mới đc

Nguyenson318

Bác thông báo sớm hộ chất lượng pin 1700mah này nhé,k hiểu có hơn nhiều so với pin gốc k? Nếu ổn thì cũng phải làm 1 e mới đc

Đã test Pin 1700mAh: do mình thường xuyên "nghịch" nên tạm kết luận là cũng chỉ được 1 ngày! Không thấy khá hơn pin zin; nhiệt độ của pin giao động ở mức 24 - 25 độ (dùng phần mềm Bat Stat), nhưng máy vẫn nóng lắm (khi dùng nhiều) chắc là báo không chuẩn! Sạc qua PC cũng phải tầm 4h mới đầy!

doquangduc

Well-Known Member
EM dùng Pin Zin thì máy vẫn cứ nóng như thường ( Có Bác nào chén em này hộ em không ạ )

asus230887

Mấy pác đừng dán cận mép trên máy ma dán dư dư ra 1 tí để khi vuốt phần Notifications ko bị vướng nếu ko khó chịu lắm. Mình lỡ dán sát quá hix, uổng miếng dán zin ghê

smile

Mấy pác đừng dán cận mép trên máy ma dán dư dư ra 1 tí để khi vuốt phần Notifications ko bị vướng nếu ko khó chịu lắm. Mình lỡ dán sát quá hix, uổng miếng dán zin ghê
Từ khi dùng đt đến giờ, nói chung là qua khá nhiều máy, đến em Sen này là duy nhất mình chưa dán màn hình. Thôi thì kệ nó! :)

MeoGiaVN

Chia sẻ với các bác case Sensation của em, ship từ SG ra Hà Nội giá 170k mua của www.thegioicase.vn
Ảnh chụp từ IP4 hơi xấu :ar!:D

Bác cho em hỏi cái case của bác tên là gì ạ ! Em tìm hoải ko thấy con case này. Ở HN đã có hàng này chưa bác !

need_something

Mình cần miếng dán màn hình chuẩn và quả pin với giá hợp lý. Dán màn hình của NC dán bị bong cạnh, dán lại vẫn thế. Các iem ý bẩu do màn hình cong

seifer1702

Ở thegioicase.vn đã có miếng dán màn hình cho sen với giá 50k, mình cũng đang định mua thêm 1 em case ốp lưng

Nguyenson318

Ở thegioicase.vn đã có miếng dán màn hình cho sen với giá 50k, mình cũng đang định mua thêm 1 em case ốp lưng

Miếng dán này có full toàn màn hình không bạn? Hay chỉ trong phạm vi màn hình hiển thị?

BatKid

Super V.I.P
chắc khó có cái miếng dán full :( do màn hình con này cong, và cong ở mép nơi kg có khả năng từ , nên khó mà dán full đc , trư khi đi bọc keo :)) , mà như thế thì giảm khả năng touch.

batanguyen

Con Sensation được giới thiệu là Mặt kính Gorilla chống trầy xước vậy dán chi cho tốn tiền :D nhey