• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation - Phụ kiện và đồ chơi

LouisFong

mới quất cái bao da HoCo, cầm máy chắc tayy hơn, lúc trc trơn trơn, mỏng mỏng, mỗi lần lấy máy khỏi túi quần sợ rớt em nó, cưng như trứng =))

numb003

Mình cần tìm mua 1 sạc cốc cho em Sen. Ai biết ở đâu bán chỉ mình với. Thanks!

champion

http://phukiengiare.com/phu-kien-theo-cac-dong-may/phu-kien-htc/htc-sensation.html
Bao da VIVA HTC Sensation 550k giảm còn 480k
Bao da HOCO HTC Sensation 500k giảm còn 420k
Case ốp lưng ROCK HTC Sensation 350k giảm còn 280k
Case ốp lưng Boviz HTC Sensation 250k giảm còn 180k
Case ốp silicon cao cấp HTC Sensation X-mart 350k giảm còn 300k
Bao silicon HTC Sensation chỉ còn 90k
Ốp lưới HTC Sensastion chỉ còn 60k
... và giảm giá nhiều linh kiện cho HTC Sensation! Mời ACE ghé lựa

cutys_123

Con Sen không dán màn hình có dễ bị trầy không mấy bác?! Chứ tìm miếng dán mà chẳng có loại nào vừa ý, dán vào nó cứ bung ra nhìn xấu tệ.

tomsawyer

Bác nào có hoặc biết chỗ có bán dây sạc nguồn cho Sensation chỉ em với! Đa tạ.

dienluc510

Dây xạc thì mình thấy có rất nhiều ở các tiệm bán linh kiện điện thoại, Sensation dùng zắc chung cỡ với rất nhiều điện thoại thịnh hành trên thị trường như HD2 và một số điện thoại Made in China

nguyenh

Bạn có thể mua dây mỉcoUSB bất kỳ của các hãng khác. Giá thành rẻ hơn, nhiều dây có stabilzater thâm chí có mạ vàng hoặc chí ít là dài hơn.

killerghost88

Con tai nghe iBeats dành cho sensation XE giá trên site là 119.95% Tức hơn 2 củ. Tai nghe mới mà giá 1,6m theo em thì là Fake. :D

Nghe thấy nhân viên ở đó nói là do HTC vs Beats giao lưu phối kết hợp cho ra sản phần đó - ko phải là tai beats by dr.dre tour in-ear ( giá 3tr2 ) nên mới có giá đó .

edpham12

nó là tai ibeat dr.dre chứ có phải tour đâu, giá 2tr8 ( chưa thuế ) là tai xịn, tour thì đắt hơn.

soushas

a e ở HN biết chỗ nào dán màn hình full cho em sen xe này chưa ????
có thì cho em xin vs :(
em dán mỗi màn hiển thị thôi nhìn xung quanh xót lắm
thanks các bác

phansyhai

có tấm dán màn gần full ở 384 Cầu Giấy đó bạn, to hơn tấm dán phần hiển thị

Các bác cho e hỏi vỏ Sen XE có lắp vừa Sen ko? E đang định mua vỏ trắng Sen XE lắp cho con Sen, thay áo mới đón xuân tí :D