• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation - Phụ kiện và đồ chơi

tommy_trant20

pin dung lượng cao cho sen mua ở đâu mấy bác mình ở hcm
ai ở hcm biết chổ up cho vài tấm ảnh và xin địa chỉ thanks nhiều.

Spinner

EM SEN NÀY NÊN MUA PIN DỰ PHÒNG NÀO XÀI TỐT MẤY BÁC?CHỨ PIN E NÀY CHỪNG 1 NGÀY
Bác qua thuonggiado chỗ Cầu Giấy xác một em pin tốt về, dùng kèm là yên tâm đấy :) giá rổ chừng 450k + sạc ngoài 55k nữa là đủ bộ.

longntt105

nghe nói pin ANker 1900mAh đc XDA và 1 số site nước ngoài đánh giá tốt lắm mà.
ko bik pin 450k là pin linh kiện thôi đúng ko nhỉ ?

longntt105

nghe nói pin ANker 1900mAh đc XDA và 1 số site nước ngoài đánh giá tốt lắm mà.
ko bik pin 450k là pin linh kiện thôi đúng ko nhỉ ?

tvp3004

cái này mình bán nè, pin sensation 1580mAh,giá 250k xài như pin zin theo máy
silicon sensation loại trắng và đen giá 50k.

Chỉnh sửa cuối:

bacjoi90

mới quất cái bao da HoCo, cầm máy chắc tayy hơn, lúc trc trơn trơn, mỏng mỏng, mỗi lần lấy máy khỏi túi quần sợ rớt em nó, cưng như trứng =))

Bác mua ở đâu thế? định tìm 1 em cầm cho đỡ tuột

thaingocduan

có bạn nào biết cách khắc phục lỗi dán màn hình bị hở các góc không . mình dán thấy bị hở ở 4 góc bực cả mình

soushas

có bạn nào biết cách khắc phục lỗi dán màn hình bị hở các góc không . mình dán thấy bị hở ở 4 góc bực cả mình

cái này thì chịu thôi bạn ah
cái này là vấn nạn chung rồi

Spinner

Nói chung là dùng máy cẩn thận là tốt, nhưng mà kỹ quá thì lại thành ....
Dán màn hình hiện nay chỉ có miếng dán full phần lõm của Sens thôi vẫn bị hở ở chỗ viền một chút nhưng mà phần này cũng nhỏ và khó bị xước bạn không phải quá lăn tăn thế.
Trước mình mới mua máy thì cũng nghĩ đủ cách sao cho em nó không xưỡc sát gì ( dán màn, ốp lưng ... ) nhưng dùng một thời gian thì mình quyết định giải phóng cho em nó khỏi miếng ốp silicon, lúc ấy em nó mới lộ ra vỏ màu trắng và mỏng hơn hẳn đi, cầm cảm giác khác hẳn, đẹp và mỏng... Giờ cầm máy đặt xuống bàn, trà đá thuốc lá thoải mái mà thấy vỏ em nó không xuống màu tý nào, vẫn giữ nguyên màu trắng, mặt nhôm cũng không xước gì hết...
Nói chung đồ dùng sinh ra để phục vụ con người chứ cưng chiều quá thì thành ra mình phục vụ nó :).
Thân.

vuminhhong

Tốt nhất là dùng cẩn thận một tí, chứ cứ ốp với dán màn hình nhìn vào thấy mất hẳn sự duyên dáng của em nó đi. Mình dùng XE gần 3 tháng rồi, không dán không ốp cũng có thấy nó cũ đi tí nào đâu...Mọi người nên thảo luận là MUA VỎ SAU CỦA SEN Ở ĐÂU VÀ GIÁ THẾ NÀO !

soushas

Tốt nhất là dùng cẩn thận một tí, chứ cứ ốp với dán màn hình nhìn vào thấy mất hẳn sự duyên dáng của em nó đi. Mình dùng XE gần 3 tháng rồi, không dán không ốp cũng có thấy nó cũ đi tí nào đâu...Mọi người nên thảo luận là MUA VỎ SAU CỦA SEN Ở ĐÂU VÀ GIÁ THẾ NÀO !

đúng đó
mình cũng đang muốn mua vỏ sau màu trắng cho em nó
thi thoảng đổi gió
bác nào biết thì chỉ cho a e nha

LinhKu

ở ngoài Móng Cái mình có 800 ~ 900 1 cái vỏ của sen XE,khi nào chán lại đổi :))

soushas

trước khi mua mình phải thử hàng trước chứ ông bạn,cái nào ko không tốt là chọn cái khác mà :D

vụ này hay ahf nha ^^
k biết ở HN ai bán k nhể
bác nào biết chỉ em vs nhé

thaingocduan

hàng ngoài thf làm sao bằng hàng công ty sản xuất ra .tốt nhất là đợi nó cũ hẳn rồi hãng thay

venusian

Moderator
nhìn đẹp như zin k bác
lắp vô có ảnh hưởng sóng sánh k :D

Là Hàng tháo máy. Mình đã mua một bộ vỏ DHD như vậy. Tháo máy bán luôn :))

hàng ngoài thf làm sao bằng hàng công ty sản xuất ra .tốt nhất là đợi nó cũ hẳn rồi hãng thay

Hàng ngoài hay hàng cty nếu bạn không biết mua thì cũng giống nhau thôi.
Như bạn Linhku nói, những bộ vỏ đấy đều là vỏ tháo máy.