• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách hack N8-00 FW 011.012.C02.01 bằng Phoenix

cunmiu

Cái Topic chắc nên đóng cửa đi thôi. Hỏi mãi k thấy Mode hay chủ thớt vào giúp cả. Bó chiếu

minhdale

Cần giúp đỡ hack C7-00 ,nhơ mấy anh chỉ dùm nhé .thanks rất nhìu

U có thể dùng file core đã hack ở ĐÂY rồi về flash bình thường vì theo như chủ thread nói thì nó đã tích hợp hack vĩnh viễn cho FW của bạn.Cách flash làm như trên đó :))

domanh80

Cách hack này xài với N8-00 FW 014.002.C02.01 , Product code : 0599256 . Máy mua 2011 đc ko các pác.

sangbenh

Hướng dẫn cách hack N8

sao em tìm mãi trên diễn dàn mà không thấy bài nào hướng dẫn hết vậy.
xin anh em nào đã hack n8 (nói riêng) và cả dòng symbian^3.
hướng dẫn cụ thể với.hoặc nếu đã có bài hướng dẫn thì cho bài đó lên chủ đề hít để mọi người dễ tìm hiểu với!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TruongHan

Super V.I.P
sao em tìm mãi trên diễn dàn mà không thấy bài nào hướng dẫn hết vậy.
xin anh em nào đã hack n8 (nói riêng) và cả dòng symbian^3.
hướng dẫn cụ thể với.hoặc nếu đã có bài hướng dẫn thì cho bài đó lên chủ đề hít để mọi người dễ tìm hiểu với!!!!!!!!!!!!!!!!!!

N8 hack với Phoenix,đã có hướng dẫn bên topic NÀY hoặc tải CFW cho N8 về Flash

TruongHan

Super V.I.P

sangbenh

cái đó hướng dẫn flash với FW gốc.còn muốn làm bản ở trên thì phải làm sao.chắc cũng khác chứ ko giống như thế đươc

lỗi gì vậy

Chỉnh sửa cuối:

linhdung90

Nếu bạn muốn dùng bản CFW N8 Symbian Anna Pr 2.0 [Eng China] CFW v1.0 by vutaikt @@ update 11072011 N8 Symbian Anna Pr 2.0 [Eng China] CFW v1.0 by vutaikt @@ update 11072011 ) thì không cần phải thao tác như hack bìnhthuwownhg ... bạn chỉ cần cop nguyên cả thư mục down về của bác vutaikt vào thư mục RM-596 rùi tiến hành hack bằng Phoneix như bt .... Chúc vui ^^

meomun84

Member
lỗi j vậy

Tôi cũng bị lỗi trên mà ko biết cách làm thế nào nữa. Làm đi làm lại vẫn vậy. Nản!!!! :((
Mà khi dùng NAVIFIRM thay có 2 dòng "vietnam gr" vậy lấy cái nào đây các bác? :O Máy mình N8 Xám Đen

Chỉnh sửa cuối:

sangbenh

Nếu bạn muốn dùng bản CFW N8 Symbian Anna Pr 2.0 [Eng China] CFW v1.0 by vutaikt @@ update 11072011 N8 Symbian Anna Pr 2.0 [Eng China] CFW v1.0 by vutaikt @@ update 11072011 ) thì không cần phải thao tác như hack bìnhthuwownhg ... bạn chỉ cần cop nguyên cả thư mục down về của bác vutaikt vào thư mục RM-596 rùi tiến hành hack bằng Phoneix như bt .... Chúc vui ^^
lần đầu sai phonenix nên ko biết gì hết.pro hướng dẫn cụ thể với được ko.

ninhhot

cho tui hoi rang cai Navifiw k chay dc tren win xp he?xl may dang bi loi k go dc tieng viet