• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN CÁCH TẠO ACCOUNT ITUNESTORE FREE

Status
Không mở trả lời sau này.

longgiang81

Super V.I.P
@ all : nếu các bạn đảm bảo làm theo đúng từng bước như ở trên thì đảm bảo sẽ thành công, mình mới kiểm tra lại, tạo acc vẫn bình thường.

@ ThAngNgO : VĐ bắp SV Tương Giang, đã nghỉ :D

cuongkoi

@ cuutaovoi : Đã tạo xong acc, bạn check PM nhé. Nick diễn đàn của bạn hơi phản cảm, đề nghị bạn đổi nick khác để trao đổi trên 4rum.

@ misstuuyen : Email bạn đưa đã đc dùng để đăng kí, vì vậy ko thể tạo acc cho bạn đc, bạn đưa Email khác cho mình nhé.
ban Long giang lam cho mình 1 acc nhé, nick của mình là : depzai_dung_hoi@yahoo.com

tuannam1003

Bạn cho mình biết bạn đang dùng iTunes phiên bản nào mà vẫn tạo được Acc free vậy? Mình quen dùng CC rùi nên muốn tạo Acc free khó quá(Ngày xưa vẫn tạo được bình thường)

Orbit

Hi các bạn

Cho mình hỏi câu này, mình muốn có 1 acc itune để load các app full ko free, nhưng ở VNam mình ko tài nào có được cái thẻ visa tiền USD để mua cả, các bạn có ai biết cách nào ko.... dĩ nhiên mình ko có người thân ở nước ngoài rùi...

Thấy trên mạng đang bán acc itune tùm lum, nhưng sợ quá ko dám đụng vào, các bạn nào có biết chỗ mua uy tín chỉ với nhé.

nếu sai box mod chuyển giùm nha.
Cám ơn tất cả mọi người

XuanTruong

Super V.I.P
Hi các bạn

Cho mình hỏi câu này, mình muốn có 1 acc itune để load các app full ko free, nhưng ở VNam mình ko tài nào có được cái thẻ visa tiền USD để mua cả, các bạn có ai biết cách nào ko.... dĩ nhiên mình ko có người thân ở nước ngoài rùi...

Thấy trên mạng đang bán acc itune tùm lum, nhưng sợ quá ko dám đụng vào, các bạn nào có biết chỗ mua uy tín chỉ với nhé.

nếu sai box mod chuyển giùm nha.
Cám ơn tất cả mọi người

Bạn qua khu vực THƯƠNG MẠI PV nhé, có Anh Em trên PV bán đó, mua cũng OK!:D

krutoi

Hôm nay tạo làm theo cách của bạn thì cứ đến đoạn sau khi continue để creat acc thì toàn báo Session Timeout thôi.

Bạn tạo hộ mình với nhé > email : nsth.vn@gmail.com nhé.

Thanks bạn...

longgiang81

Super V.I.P
Đã tạo xong acc cho bạn, check PM để lấy Info nhé.

vipboy_9x

Moderator
mình có 1 cách này dành cho mấy bạn khi tạ acc itune mà không thấy chữ NONE nhé
mấy bác cứ làm binh thương như hướng dẫn trên khi tới bước 8
các bạn điền câu hỏi bí mật .thì các bạn điền câu hỏi có nội dung là :
MAY HA? ở dưới các bạn trả lời là U TAO NE hoặc là TAO NE nhé:))
sẽ có kết quả sao khi bạn đặt câu hỏi nhé

IP3GS

Các Bác cứu em với:
Sau kích hoạt Itunes từ email lên thì nó chuyển qua trang apple.com chứ chẳng thấy nó cung cấp ID và password cho tôi.
Trở lại chương trình IT dùng ID và PS mail đã đăng ký để đăng nhập thì nó bảo cần phải kích hoạt email. Bó tay luôn các Bác ơi.

IP3GS

help me! đã có mail kích hoạt bấm vào là hiện bảng::::
One Moment Please.

Connecting to the iTunes Store.

Loading

We are unable to find iTunes on your computer.

If iTunes doesn't open, click the iTunes application icon in your Dock or Windows Task Bar.

có bác nào giống mình k?
check 2 mail rùi có email kích hoạt nhưng cứ bấm vào là hiện bảng này (k bít file chụp hình computer ở đâu nên không post được mong thông cảm)
vào itune cũng pó tay k đăng nhập được

Em bị lỗi y chang Bác này

IP3GS

Goi ban Tackeactaitu77

Lỗi trên của bạn là do IE /Firefox đã chặn, không cho send activate acc cho App Store >>>> Khi nhấp vào link kích hoạt, bạn nên chọn " No " nhé

Chúc thành công !!

Có click vào link kích hoạt nhưng đâu có thấy chữ "No" nào xuất hiện đâu?? Nó link trực tiếp qua trang Apple.com luôn.

Làm em Bótay.com luôn

linhbap

Nhờ Mod longgiang81 tạo giúp mình account với, mình làm đúng như hướng dẫn nhưng chờ cả tuần nay không nhận được mail active.
mail của mình đây: nghonglinh@fpt.vn
cám ơn Mod nhiều!

longgiang81

Super V.I.P
@ linhbap : Email của bạn đã đc sử dụng, bạn vui lòng đưa Email khác để mình tạo acc.

@ alonely369 : Đã tạo xong cho bạn, check PM để lấy Info nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.