• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẨN CHI TIẾT CÁCH ADD THÊM VÀO HAY LOẠI BỎ NGÔN NGỮ TRONG FW

caotuanan

thank bạn nhiều lắm.để mình flash cai.mà bi giờ flash la có tv lun hở bác?

daugiang1987

thank bạn nhiều lắm.để mình flash cai.mà bi giờ flash la có tv lun hở bác?

UH mặc định tiếng anh ưa thì chuyển qua tiếng việt

PM: Đang chuẩn bị đi off mà vợ đau từ đêm qua đến giờ chưa đỡ ko bit co đi được ko đây

caotuanan

UH mặc định tiếng anh ưa thì chuyển qua tiếng việt

PM: Đang chuẩn bị đi off mà vợ đau từ đêm qua đến giờ chưa đỡ ko bit co đi được ko đây

vừa flash xong.sao nó trắng màn hình ra chứ k thấy j hết.k bit bị j rồi.mà vào menu bt.sao k thấy rompatcher ở đâu hết.k có thư mục công cụ lun

daugiang1987

vừa flash xong.sao nó trắng màn hình ra chứ k thấy j hết.k bit bị j rồi.mà vào menu bt.sao k thấy rompatcher ở đâu hết.k có thư mục công cụ lun

Nguyên gốc của nó đã ko có rompatcher có HS SS nhưng ko có file gadget đính kèm trong mà buộc bạn phải chép nó vào ổ E hoặc C ko thì khi flash sẽ hiện màn hình trắng bản dưới đây mình thêm vào:
- rompatcher
- Tiếng việt
Bạn phải chép file gadget vào ổ E hoặc C mới chạy được HS

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

Nguyên gốc của nó đã ko có rompatcher có HS SS nhưng ko có file gadget đính kèm trong mà buộc bạn phải chép nó vào ổ E hoặc C ko thì khi flash sẽ hiện màn hình trắng bản dưới đây mình thêm vào:
- rompatcher
- Tiếng việt
Bạn phải chép file gadget vào ổ E hoặc C mới chạy được HS

rompatcher có tự tạo patches ở E k bác??gadget cài vào E or C chứ k có đường dẫn cụ thể hả bác?

caotuanan

Khỏi cần đã ap sẳn rùi jo chỉ chép file gadget vào ổ e rùi flash là được

tình hình là nghiên cứu cái này chưa thành công,nên nhờ bác giúp đỡ thêm :
làm dùm mình gói cfw này sang ngôn ngữ việt v20 dùm.bác thêm bớt j nếu bác thấy cần.bác coi nó có tự tạo patches k?nếu k bác thêm dùm
cfw nươc ngoài : dow
gói nn việt gốc : dow
thank chủ thớt trước
vd: có fire ngôn ngữ v21,mình bung ra sửa như trên thêm tv vào rồi thì vẫn cái tên .v21 hay mình rename thủ công nó.chưa hiểu là ở chỗ đó đấy.

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

tối rồi nè sao chưa có zậy pro?làm dùm đi pro.sao flash xong cfw thì nó về fw mặc định.k hiểu

Chỉnh sửa cuối:

daugiang1987

xong chưa bác?đợi về flash trưa fai đi học nữa

Xin lổi nghe mình còn bận công việc ở c.ty nữa nên ko có thời gian rảnh để làm mà làm cái này ko phải một lúc là xong đâu lỡ có lổi gì lại gây khó cho bạn khi nào làm được mình gữi cho

vinhtrinhqua

ong ban co the huong dan tung chi tiet nho duoc khong

hom nay toi lam hong 2 cai e72 roi day . ma khong chay duoc . buc minh qua ong ban gui chi tiet giup toi duoc khong

daugiang1987

hom nay toi lam hong 2 cai e72 roi day . ma khong chay duoc . buc minh qua ong ban gui chi tiet giup toi duoc khong

Viết bài thì phải có dấu kìa đọc kỹ topic đi chĩ sữ dụng cho symbian v5 thôi còn các dòng khác chưa test