• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

consort

sao em sign roy` mà khi cài nó báo "không cho phép ứng dụng truy cập được yêu cầu" vậy các bác

chuotxiuxiu

Mình đã up FW 30. Khi chạy HelloOX2 đã sign đến lúc unpacking files.. thì đứng lun. Mình đã thử sign thử một vài ứng dụng khác bằng cer và key đã có trên OPDA đều được. Giúp mình với.

consort

sao em sign roy` mà khi cài nó báo "không cho phép ứng dụng truy cập được yêu cầu" vậy các bác

LeMyChinh

Mình đã up FW 30. Khi chạy HelloOX2 đã sign đến lúc unpacking files.. thì đứng lun. Mình đã thử sign thử một vài ứng dụng khác bằng cer và key đã có trên OPDA đều được. Giúp mình với.

xóa heLLoxx2 đi rùi tắt máy khởi động lại máy cài đặt lại là ok ngay nhé (cài vô máy cho chắc):D

bạn làm như trên xem sao ko thì 4mat lại máy rùi cài lại là hết mà:D

lưu ý FW 30 cũng có thể dùng được file ResetPowerBtn.rmp mọi chi tiết wa đây tham khảo thêm nhé :D"
http://pdaviet.net/showthread.php?t=55997

Chỉnh sửa cuối:

phong1598

Là nếu ROM chưa patch thì system của máy sẽ được bảo vệ, lúc đó các chứng chỉ chưa sign (tức chưa có quyền truy cập vào system) sẽ bị chặn lại --> phải sign mới cài được.

Khi đã patch ROM rồi thì system sẽ không được bảo vệ nữa và tất cả các chứng chỉ đều được cho qua và không kiểm tra nữa --> cài được cả pm unsign.

trung797979

anh chị nào chi em cách hack với em hack hoài ma kg dươc . sê ri cua em la 354182027446424 anh chi chi dungem.

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
anh chị nào chi em cách hack với em hack hoài ma kg dươc .

Bạn nên sign HelloOX2 bằng phần mềm signsis rồi install lại xem sao
Sao nhiều bạn sign hay bị lỗi nhỉ,trước giờ mình chưa bao giờ gặp khó khăn trong việc sign và hack phone,lạ ghê :-??

phongialam

mình up by OTA, mọi thứ vẫn còn nguyên zị có fai3 hack lại k?, mở Roompath lên vẫn còn file Installserver_FP2.rmp, chưa cài thử c.trình nên hem bit có cần fảj hack lại hem ta:-??

TruongHan

Super V.I.P
mình up by OTA, mọi thứ vẫn còn nguyên zị có fai3 hack lại k?, mở Roompath lên vẫn còn file Installserver_FP2.rmp, chưa cài thử c.trình nên hem bit có cần fảj hack lại hem ta:-??

up OTA giống như nâng cấp,bổ sung,fix trong hệ điều hành,mọi thứ vẫn nguyên,ko mất dữ liệu,ko die fone :)

dat1206

cái nỳ mình cài giống như v21 hả mấy anh.để chút về cài thử xem sao.

phongialam

Hum wa mới up by OTA đang fân vân hem bit có nên hack lại máy k vì mọi thứ vẫn còn nguyên, nhưng khj cài thử app và game vẫn thấy bình thường, k báo lỗi or đòi chứng chỉ j hết nên mình nghĩ nếu mấy bác đã hack máy rùi v up fw by OTA thì khỏi cần hack lại.;;)

kenobi

cho em hỏi là trước em cài helloOX giờ muốn cài helloOX2 phải xóa helloOX đi ah?

Tux3d0k4m3n

các bạn giúp mình với máy mình chạy đến Unpacking Files .... là ngồi chờ cả ngày luôn à? làm thế nào giờ?

bOm

cho em hoi em đang fw 21 nhưng ko chưa hack bao h. BH hack bằng bản này đc ko các pác :D vs lại cái này lài cái ji ji. Dow ở đâu ná :D:D cho em lick vs :D:D

panrai

Super V.I.P
cho em hoi em đang fw 21 nhưng ko chưa hack bao h. BH hack bằng bản này đc ko các pác :D vs lại cái này lài cái ji ji. Dow ở đâu ná :D:D cho em lick vs :D:D

nếu ver cũ thì dùng hellox cũ đi nhé PV đã có đầy đủ bạn,tìm và đọ kĩ đi nhé

Status
Không mở trả lời sau này.