• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn & Thảo luận cách thay đổi Logo mạng

phamthaitl

bạn nào muốn làm theo ten hoạc hình gì phon chữ như nào,PM cho mình làm hộ sau đó gửi file cho.chứ hướng dẫn kỹ như bạn phong3012 mà chưa làm được thì khó lắm.

IPHONE12

caí nỳ làm đơn giản thui mà ai dùng mạng nào thì đổi tên thành mạng đó

khanhhung1

bạn nào muốn làm theo ten hoạc hình gì phon chữ như nào,PM cho mình làm hộ sau đó gửi file cho.chứ hướng dẫn kỹ như bạn phong3012 mà chưa làm được thì khó lắm.

bạn làm dum mình tên Hải Hưng nha bạn !nhân tiển chỉ mình cách chép vào luôn nha!mình cảm ơn !hihi:(:p:p

khanhhung1

bạn làm cho mình đi! Hải Hưng đó file ảnh đó !để chép vào nha!cám ơn bạn=D>=D>=D>=D>=D>=D>

MONTBLANC

:-?Cho bằng cách nào đây ?
TIP:Nếu bạn dùng MAC OS thì vào macvn.com đăng ký một Account rồi vào box phần mềm có đầy đủ CS3 or CS4 có cả thuốc luôn ,còn nếu bạn dùng Window thì mình chịu

tuan0407

Cần Logo Mobifone gần cột báo sóng

Mình thấy logo Mobifone của bác này đẹp quá mà chưa tìm ra được. Bác nào có cho mình xin với. Hình nó như vầy nè

thanvankhanh

Cho mình hỏi, chép vào Iphone và làm như thế nào để hiển thị lên được vậy các bạn.

Cảm ơn.

XuanTruong

Super V.I.P
Tự hỏi rồi tự trả lời! Pó tay với Mem này?:| Bạn làm được thế nào thì Share cách làm cho các thành viên khác xem nào?;;):))

thanvankhanh

Sorry các bạn, không phải mình cố tình, do mình tìm lại các bài viết cũ cũng trên diễn đàn này nên mình làm được, nên mình mới viết trả lời để thông báo đó mà :(

Cách mình làm như sau:

Mình dùng chương trình iPhone PC Suite và chép vào đường dẫn như sau: /System/Library/Carrier Bundles/

Sau đó set Authorization = 777. Reboot iPhone lại là ok.

pepsi98n

Sorry các bạn, không phải mình cố tình, do mình tìm lại các bài viết cũ cũng trên diễn đàn này nên mình làm được, nên mình mới viết trả lời để thông báo đó mà :(

Cách mình làm như sau:

Mình dùng chương trình iPhone PC Suite và chép vào đường dẫn như sau: /System/Library/Carrier Bundles/

Sau đó set Authorization = 777. Reboot iPhone lại là ok.

mình chép bằng WinSCP thì không phải set lại cứ để mặc định rồi reset springboard lại là OK

glloveyou

EM không làm được huhu.Cóp cả 2 file vào roài nhưng mà vẫn kô thay đổi gì cả T_T