• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn update Firmware điện thoại Sony Ericsson

lieuvanphuoc

Ai có acc Emma cho mình xin vs :( chỉ còn cách này , Đăng ký nó hok gửi Email về kích hoạt luôn mới ác

lieuvanphuoc

Ai giúp lỗi của mình đc ko, thằng Sony hình như loại hẳn W950 ra lun òi , Web cũng không thấy , Update Service bản mới cũng không thấy , chả biết làm sao để cài lại máy , bị mỗi cái lỗi Startup và Shutdown ( zo hum qa lỡ tay del @@" )

maianhjp

Cứu P1i của mình với các sếp ơi!!!
Hôm nay ngồi lv rảnh rỗi lôi P1i ra đổi filmware, đổi xong rồi. Nhưng đến khi chạy Updateservice thì không thấy P1i ở phần chọn điện thoại. Không lẽ SE bây giờ ko hỗ trợ P1i nữa hả các sếp? hoawcj là chọn dt nào tương ứng với P1i có được ko nhỉ?

Theo thông tin tại trang chủ của Sony VN, thì dòng máy sử dụng HĐH UIQ3 đã ngưng không còn hỗ trợ update FW thông qua SEUS. Bạn có thể tìm trên google phần mềm XS++ để up FW offline. FW có thể tải về tại đây: http://www.iprotebe.cz/sony-ericsson-firmware-p1-r6e30_r9h004-section874.html
Cảm ơn bác, e vừa back up lại ok rồi! Thử add mấy cái FW này xem sao, lâu rồi ko update nên khi mới thấy ko hỗ trợ p1i nữa cũng hơi hoảng^^

Last edited by a moderator: