• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn xem Tivi bằng 3G trên S60

tient38

pro nao giúp với. tình hình là mình vào view để chọn kenh thì core tự out ra
mình dùng core1.36 viet hoa và dã chỉnh các thông số đúng như chủ thớt hướng dẫn

Whinny

pro nao giúp với. tình hình là mình vào view để chọn kenh thì core tự out ra
mình dùng core1.36 viet hoa và dã chỉnh các thông số đúng như chủ thớt hướng dẫn

bạn tìm bản coreplayer fix lỗi đó sài nhé.bản của bạn bị lỗi thôi:D

boypeda

chàn thật mãi mà chẳng có list xem toàn phải đăng kí xót tiền wá:(

trời, em thấy đăng kí của Viettel 35k/1 tháng mà xem được tận 10 tiếng, 10 tiếng mà xem = gói inter của vina cũng xót tiền dung lượng không kém phần long trọng đấy chứ nhỉ ! hihi.

medienthoain70

trước đây minh dùng chương trình này rất tốt. nhưng sao hiện nay không xem được. Nó toàn báo lhoong tìm thấy tệp, mong bạn chỉ bảo giúp

saodoingoi142

Moderator
trước đây minh dùng chương trình này rất tốt. nhưng sao hiện nay không xem được. Nó toàn báo lhoong tìm thấy tệp, mong bạn chỉ bảo giúp

Do quá trình bạn cài đặt hay gỡ bỏ phần mềm trên máy có lẽ phần mềm này bị mất đi tệp tin gì đó nên mới xảy ra trường hợp này.Bây giờ bạn hãy gỡ bỏ hết chương trình này mà bạn đã cài trước đây,nếu cần thiết thì Format lại Máy + Thẻ nhớ luôn rồi vào Down và cài lại xem sao bạn nhé!!!;;)

nguyetmoon12

mình dùng N70 minh dang kí 3G roi và làm theo hướng dẫn rồi nhưng khi vào coreplayer no hiện thông báo không tìm thấy tệp.chán quá .bro nào giúp với

saodoingoi142

Moderator
sặc cái này chắc phải ngốn chi pí GPRS ác lắm nhi?

Thường nếu cài đầy đủ và đã Đăng kí sóng 3G với nhà mạng thì khi ta xem cái này thì nó ổn định và load nhanh hơn.Còn khi ta dùng sóng GPRS thì dĩ nhiên nó không ổn định cho lắm,có thể bị giật hoặc mất sóng.

Để xem được cái hay này trên Điện thoại mà không mất phí thì mới lạ đó bạn à!Dĩ nhiên cái gì cũng có cái giá của nó chứ bạn!;;)

anhtu4n123

sao mình dùng con n70 mà cứ bị đơ vậy?dùng mạng mobifone mà.nó tìm được kênh mà không vào được.ai giúp mình với.

medienthoain70

jimmy xem lại giúp mình vì sao các bước hướng dẫn cài đặt trong Core Player không có hình kèm theo vậy. mình thấy trước đây có mà, bây giờ không load được

mabikill

sao em tiến hành làm đúng như vậy rồi mà nó báo là link hết hạn sử dụng
phải đăng nhập vào tv.vinaphone.com.vn mới xem được
anh giúp em với

saodoingoi142

Moderator
sao em tiến hành làm đúng như vậy rồi mà nó báo là link hết hạn sử dụng
phải đăng nhập vào tv.vinaphone.com.vn mới xem được
anh giúp em với

Chào mừng bạn đã đến với Ngôi nhà PDAViet !!!\-/
Có thể do thời gian đã lâu nên Link nó báo hết hạn đó bạn.Bạn hãy chịu khó vào các Link trình duyệt khác của nhà mạng để xem nhé!!!;;)

mabikill

Chào mừng bạn đã đến với Ngôi nhà PDAViet !!!\-/
Có thể do thời gian đã lâu nên Link nó báo hết hạn đó bạn.Bạn hãy chịu khó vào các Link trình duyệt khác của nhà mạng để xem nhé!!!;;)

anh saodoingoi ở Quảng trị hả
em ở Tx Quảng trị
học cấp 3 tại Đông hà;;);;)
anh hướng dẫn cụ thể em cái
nó bảo vào website http://www.tv.vinaphone.com.vn
mà em vào không được(cả trên PC)
thế này làm sao mà xem được :((
à,còn mạng Mobiphone thì mới chọn mobi-wap-gprs cái thì ns đứng máy:(
mấy anh giúddowwx cái đi

saodoingoi142

Moderator
anh saodoingoi ở Quảng trị hả
em ở Tx Quảng trị
học cấp 3 tại Đông hà;;);;)
anh hướng dẫn cụ thể em cái
nó bảo vào website http://www.tv.vinaphone.com.vn
mà em vào không được(cả trên PC)
thế này làm sao mà xem được :((
à,còn mạng Mobiphone thì mới chọn mobi-wap-gprs cái thì ns đứng máy:(
mấy anh giúddowwx cái đi

Bạn đang dùng máy gì?Mình chưa cài cái này nên cũng không rõ lắm!;;)
Bạn hãy thử gọi đến Tổng đài Vina hay Mobi gặp Tổng đài viên hỏi trực tiếp xem sao nhé!!!Nhưng mình nghĩ muốn xem được cái này thì bạn phải Đăng kí trước với Nhà mạng đó!!!;;)

SymbianVIP

mọi người ơi sao mình dùng coreplayer để mở nhưng bị đứng máy luôn. ai biết help e với

saodoingoi142

Moderator
mọi người ơi sao mình dùng coreplayer để mở nhưng bị đứng máy luôn. ai biết help e với

Bạn đang dùng máy gì vậy?Với pm này thì chỉ áp dụng được trên N70 hoặc N72 thôi bạn à!.Bạn hãy thử gỡ ra cài lại và nhớ đọc lại kĩ và làm theo đúng hướng dẫn của chủ Topic xem sao bạn nhé!!!;;)