• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn xem Tivi bằng 3G trên S60

Whinny

Vậy thì bạn đưa links cho anh jimmy làm 1cái file cho coreplayer đi;;)

Whinny

Oạch. Thế thì nói làm gì:p. Đang nói là làm cái list như mobi và vina cơ:D

N

n70musicviet

Guest
HIện nay 3mạng nếu muốn xem tv phải dk nếu không, xem bằng răng. Mà tv thằng viettel xem chán bỏ bố .Có 1o kênh Tivi thường.mà nge âm thanh ko rỏ tí nào rè dử lắm,...

Copekeomut

Vấn đề pi giờ là cái list xem tv của vittoi. Nếu đc xem thì 35k/ tháng thì k0 có gì. Đằng này vừa mất tìn dung lượng, tìn đăng kí thuê bao mobile tv, lại còn phải trả tìn xem theo time. Hjx. Em học sinh mắc lắm. Huhu.

SymbianVIP

sao em làm theo hướng dẫn mà ko được, lúc chọn cấu hình nó đứng luôn, em dùng N70me và đã dk được 3G

ducbmtn70

bạn dùng mạng mobi hay vina vậy? mạng mobi nó fix lại link rùi có xem đc đâu

sun_set

ai shared cái bản coreplayer đó ra giùm đi minh chưa đủ cấp nên ko vào đó được ky` quá

nhocyeu055

mấy pro ơi đã co litst của Viettel chưa post cho pakon dung với em đợi hoài ma ko thấy đâu cả.Mấy pro đi đâu hết òy.HuuUU.Cố lên nha mấy anh.Thaks\-/

lovenight_1810

không có cua mạng viettel hả bạn? mà 7610 co chay được khôg bạn?các bản core khác có xem được không vậy?