• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn xem Tivi bằng 3G trên S60

quangtuan13

anh ơi viettel phủ sóng 3g 63/64 tỉnh thành roài anh cho em xin link của viettel với thank anh nhiều

thanhtungsx

Ko biết chừng nào mobifone cũng làm 1 phần mềm như My TV của Vinafone nhỉ ?

quochai_012

ngày nào mình cũng chờ mà vẫn không có list của viettel. mình thì lại không thể tạo được, các bác cố gắng giúp nha!!!!!!!!!11

pham_hai_lx

Hjx, em dùng 70 nhưng mạng viettel thì douwn ở đâu vậy ah ơi. Em thấy toàn file cho vina, mobi thôi.

Whinny

@ủa không đọc những bài trên hả bạn :p
Chưa có list của viettel nhé :D!

anhcoj

Jimmy88 ơi! nhiều ae có nhu cầu xem tv của viettel quá àh.mau mau cho ae nhờ nhé jimmy88.hi:D...........

jimmyvn88

Hiện đang đi tăng cường nên công việc nhiều ko có tg onl với anh em đc rồi.thông cảm nha, khu mình đang làm sóng 3G yếu nên chưa test đc.

quochai_012

có list xem ti vi của vietel chưa các bác. em chờ mỏi cả cổ rồi đây!!!!!!!!!!!!!!!!các bác tranh thủ làm giúp anh em nhờ nha

MaKimLien

Member
Lộn tùng phèo

Híc.Chưa test 3G Tivi luôn.Kô hiểu con N70 xem có giật kô vậy Thắng

d102

uh đúng đó!mình cũng mới đăng ký 3G của VIETTEL (phí để duy trì dịch vụ 3G là 10.000đ) và gói dịch vụ MOBI TV (35.000đ/tháng).xem tive bằng replayer của máy khá tốt.các kênh (VTV1,VTV2,VTV3,FTV,VTC1,VTC2,VITV kênh cở bản)(kênh ITV,VTC3,VTC11 là kênh bổ xung) xem rất good.....nhưng các kên của H1(hà nội) và HTV7,HTV9(tphcm) xem hơi giật một chút....mình test ở Nam Định!