• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBlueNova - Phiên bản UPDATE mới của iBluetooth

phdzung

hình như chạy được rồi "almost completely finished" thấy ghi ở trang chủ của ispazio.net :D ai cài đặt chạy đi, ở nhà ko có wifi ko cài đc :(

Zenki

Super V.I.P
hình như chạy được rồi "almost completely finished" thấy ghi ở trang chủ của ispazio.net :D ai cài đặt chạy đi, ở nhà ko có wifi ko cài đc :(
Trên Cydia chưa có mà bạn lấy gì cài?

ljnkjnp4rk_9x0

Mình đã down và test thử trên iTouch, gửi và nhận rất nhanh. Nhưng nhiều khi nhận file còn bị lỗi

Đã test và khá ok, no cho dung thử 15 days. Bạn nào ko có wifi thì cài 3g mà down, có 500kb thôi

thanhhuy_245

kết nối nhanh. Nhận diện thiết bị với phạm vi bán kính 100m và bị cản bởi nhiều tường, tốc độ sent of receive càng gần càng nhanh và ổn định. Quét thiết bị kết nối nhận diện các chứng chỉ và boadband bluetooth của nhà sản xuất.Chức năng search sử dụng khá tốt. Nói chung là tuyệt

duyquehan

ặc ặc nhanh cấp kỳ. mình phải lấy một liều thôi, thnk bạn nhiều nhé

tranhung2706

Cho mình hỏi cái này iphone 2G xài không được phải không mấy bạn tại mình cũng cài rồi mà xài không được.Thanks