• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBluetooth đã có trên Cydia

dkvantv

IBluetooth không chạy được trên Iphone 3G

Sao mình cài cái IBluetooth trên Iphone 3G nó báo là ứng dụng không thể mở. Giúp mình với!

dung_maldini

e chỉ nhận được file ảnh thui, còn ko biết gủi file ảnh nhu thế nào , các bro chỉ cho e cách gủi file ảnh và nhạc sang cho máy khác voi . em đang dùng Ibluetooth version 1.0.8

dung_maldini

e chỉ nhận được file ảnh thui, còn ko biết gủi file ảnh nhu thế nào , các bro chỉ cho e cách gủi file ảnh và nhạc sang cho máy khác voi . em đang dùng Ibluetooth version 1.0.8

IPHONE12

b vô ibluetoot vô setting bật on tất lên là gửi ok

ThAngNgO_

lam sao copy iBluetooth_ vao dc giup minh voi.. cam on cac bac nhieu

1 câu hỏi ko đầu không đuôi chẳng lẽ ko trả lời bạn, 1 câu nói khó khăn gì đâu mà tiết kiệm thế :(

Ý bạn là cop cái gì của IB??? nếu là cop soft thì trong diễn đàn có quá nhiều hướng dẫn rùi?? còn cách sủ dụng đọc lại mấy bài trang đầu là thấy :-??

zzero22

sao mình send và nhận hình thì nó bị resize nhỏ lại nhỉ, ai có cách khắc phục ko?chỉ mình với...thank

blacksky2210

khi vào ibluetooth nó có 2 tap là image va file,bạn mún chọn send phần nào thì vào đó,xong rùi send bình thường như bạn thường dùng bluetooth,còn nếu mún nhận thì bạn vào setting và chọn víible lên,xong rùi nhận file nào :D

Mushmeo

Em là lính mới toe...đang mày mò tìm hiểu bằng ipod touch, đọc thấy cái này hay quá, các bác cho em hỏi là có cài được ibluetooth cho ipod touch 2g không ạ?
Em xin cảm ơn

hiphopboy8x1

nói chung cái này cho vui thôi chứ em thấy nó chả hữu dụng mấy, làm thủ công từng file mệt quá, chờ cũng lâu nữa. Blue của em k hiểu sao truyền file nhạc lớn đứt liên tục, sync cáp cho nhanh

kennytao8x

cho mình hỏi là nhạc và video chép từ máy khác vào IP bằng ibluetooth phải lưu vào đâu để có thể xem được bằng ipod của IP
Thanks