• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IceColdSandwich v8.0 ( android 4.0.4) cho desire HD

bongyeu2011

mình Down về rồi
sao có 154M vậy liệu có chạy đc kô
hiện tại mình đang dùng 7.3 bản này chạy ôn nhưng bị cái quay HD thôi

tinh_la_gi

Administrator
Các thông tin riêng thì các bạn dùng chức năng pm riêng vào inbox cho đở rối topic nhé ! =D>

ohbilo

Mình ở Tân Phú gần Định Quán đó bạn bit không ?

bik chứ, cũng gần đây mà, từ chợ dốc mơ gia kiệm lên tân phú hình như khoảng 10km fai hok bác???

sr mod cái nhá hihi

cu9x

bik chứ, cũng gần đây mà, từ chợ dốc mơ gia kiệm lên tân phú hình như khoảng 10km fai hok bác???

sr mod cái nhá hihi
Cỡ đó, da kiệm dốc mơ cũng gần tân phú

b0ynb

cho mình hỏi tý hqua mình mới root máy rồi recovery s off... rồi cài rom Revolution_HD-4G_7.0.4,h muốn chuyển sang rom này cũng cài bt à,cài rom này xong lại phải root lại à?

Chỉnh sửa cuối:

cu9x

cho mình hỏi tý hqua mình mới root máy rồi recovery s off... rồi cài rom Revolution_HD-4G_7.0.4,h muốn chuyển sang rom này cũng cài bt à,cài rom này xong lại phải root lại à?
Ko fai root lại đâu bạn, bạn vào link này tải easy full wipe v1.4 về, sau đó trc khi cài rom thì bạn chạy full wipe này trước, sau đó cai rom như bình thường. Sau khi cài rom xog máy tự động vẫn. co root sẵn

b0ynb

Ko fai root lại đâu bạn, bạn vào link này tải easy full wipe v1.4 về, sau đó trc khi cài rom thì bạn chạy full wipe này trước, sau đó cai rom như bình thường. Sau khi cài rom xog máy tự động vẫn. co root sẵn

ừ nhỉ đoc qua mấy page có đề cập cái này lại quên mất.mình lại cài luôn rom rồi.vậy h lại phải root lại từ đầu à

venusian

Moderator
ừ nhỉ đoc qua mấy page có đề cập cái này lại quên mất.mình lại cài luôn rom rồi.vậy h lại phải root lại từ đầu à

Up Rom Cook thì không phải Root lại đâu nhé. Vì mặc định Rom Cook đã đc nhúng sẵn Root rồi.

thanhdol

Member
Muốn quay video thì vào Play Store cài thêm : Videoillusion :D sẽ quay ngon lành đấy bạn
Cài vào nó giựt tùm lum bác ạ. Không xài được cái này, không biết bản pro có ổn hơn không nhỉ?

Last edited by a moderator: