• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone OS 4.0 BETA - Mọi người cùng TEST nào

jekyll

bạn đã update itunes mới nhất chưa a?

rồi bạn ah, mình đang xài Itunes 9.1.

UDID add thì đúng chắc chắn rồi
Có điều là người ta add UDID mình nhưng Device name là : tinhte02
còn trong Itunes của mình nó lưu là : Hong Hai
Như vậy có ảnh hưởng j ko.

nãy giờ 2 lần rồi mà toàn cable .

Ai bít thì chỉ mình với Y!M mình là : solitary_pirate@yahoo.com

vipboy_9x

Moderator
những bạn nào chưa biết về UDID thi có thể tham khảo tại đây để biết về UDID (nguồn iphone.gsm.vn) hy vọng có thể giúp mọi người biết về UDID
vào đây để đăng ký lấy
UDID
Vào đây download FW 4.0 beta1
tiếc thật ko có máy đễ test................. trong chờ thông tin thành công của mấy bác dậy:D

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
ko biết đến bao h mới có tool unlock đây thấy FW 40 giới hiệu mà nhìn cái IP của mình gơi nước mắt luôn :(:)(:)((
ước sau mau mau có IP để cùng các bạn thử sức,ko biết chừng nào đây

timerules

Lên 4.0 nhưng lỗi 13 . Vẫn về FW 3.1.3 dc.
Cần nhất bây giờ là đăng kí dc UDID.....

tuvoi2005

những bạn nào chưa biết về UDID thi có thể tham khảo tại đây để biết về UDID (nguồn iphone.gsm.vn) hy vọng có thể giúp mọi người biết về UDID
vào đây để đăng ký lấy
UDID
Vào đây download FW 4.0 beta1
tiếc thật ko có máy đễ test................. trong chờ thông tin thành công của mấy bác dậy:D
Cám ơn bài viết hay giải quyết được thắc mắc của nhiều người .
Cám ơn lần nữa bởi bài viết có ích của 1 người ko có máy để test .......... =D> =D> =D> .

Chỉnh sửa cuối:

timerules

Bác có thể add UDID giúp anh em dc kô. Muốn test mà kô add UDID dc.
Mình đang dùng : 3gs 16gb World.

wildcat

Hic mấy bác apple lai tranh thủ kinh doanh rồi thèm quá mà ko có cách nào test được chán:(

Úi ai nói trang đó là của Apple, nó chỉ có giao diện giống thui chứ Apple có 1$/1UDID ah :D

AquaSta

Moderator
Ôi, nhìn mấy cái screenshot mà thèm ghê ghớm. Em có iPod Touch Gen2 và iPhone 3Gs, đang sẵn sàng làm chuột bạch mà chẳng biết add UDID thế lào đây. Giá mà có cc nhỉ, hic hic

nima1984

bác nào add dc UDID thì add dùm em đi,e tự nguyện làm chuột bạch thí nghiệm cho.hehe..:D..
UDID:561eca0bd6a7226eb1e1fd5ccddbb158dc8329fd.
mail: t_t_27091984@yahoo.com.vn

bác nào add thì em cảm ơn nhiều

nima1984

mình bị lỗi 13.dc add UDID rồi.nhưng sao đang restore thì bị lỗi 13.các bạn bít cách chỉnh ko?giúp mình với..:D