• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone OS 4.0 BETA - Mọi người cùng TEST nào

HaChau

Super V.I.P
Mình đọc thấy thông tin là lỗi 13 mắc phải khi up firmware bên Windows. Nếu làm trên MacOS thì không vấn đề.

zakcover

Ngay cái phần download nó đã note cái này rồi ... kiếm đâu ra cai Mac để làm đây :|
"Windows users have been having some troubles installing 4.0. If you're having troubles, download the DMG version and install it on a Mac"

vanthe2008

E đang bị một lỗi trên 4.0. Lỗi này chắc do bản FW gây ra. Hiện tại e vào tìm Wifi thì tìm được nhưng khi đánh mật khẩu xong thì lại thông báo không thể kết nối mạng. Không hiểu là có ai biết cách nào để sửa không nữa. E đã quay về thử 3.1.2 rồi 3.1.3 và cả 2 FW trên đều dùng được wifi.

nima1984

bác dùng Win restore à.hay dùng Mac thế.bác có bị lỗi 13 bao giờ ko?nếu bị hướng dẫn a e cách cái:((

Zenki

Super V.I.P
Hic, chưa Add được UDID nên chưa Up được :( Chờ 3 đến 5 ngày để tạo cái Paypal đã :(

zippo6600

Ôi mọi người dũng cảm quá.Em cũng muốn dũng cảm cái mà sợ phải dùng 1100i.Chờ đến bản chính thức vậy:D

acactom

E đang bị một lỗi trên 4.0. Lỗi này chắc do bản FW gây ra. Hiện tại e vào tìm Wifi thì tìm được nhưng khi đánh mật khẩu xong thì lại thông báo không thể kết nối mạng. Không hiểu là có ai biết cách nào để sửa không nữa. E đã quay về thử 3.1.2 rồi 3.1.3 và cả 2 FW trên đều dùng được wifi.

- do bạn đang gõ tiếng việt nên co thể mật khẩu ko đúng
vd mật khẩu là coong mà bạn lại gõ thành công

songheo

Đúng là Apple chơi khâm anh em dùng 2G điệu này rồi sẽ đến 3G nay mai thôi

lapnghiep_t

Member
Vừa mới up lên bản OS 4 beta1
up lên vài tấm hình anh em cùng chiêm ngưỡng...
sẽ update thêm thông tin sau.

AquaSta

Moderator
Ngay cái phần download nó đã note cái này rồi ... kiếm đâu ra cai Mac để làm đây :|
"Windows users have been having some troubles installing 4.0. If you're having troubles, download the DMG version and install it on a Mac"

chưa có cách nào up lên fw 4.0 trên windows các bác nhỉ :(
Cài hackint0sh trên Windows xem ra có được không nhỉ? Chứ không có thì... mua máy Mac mất :))
Ôi, khốn nạn thật, down OSX86 về thì chết. Máy em thì cùi, ổ cứng 80 cài Windows 7, XP, ubuntu, giờ xóa cái nào mà cài Mac đây? Cái ổ giờ còn trống 3Gb đến down OSX86 còn không có chỗ. Chiều qua cứ tưởng làm được trên Win, đang sướng thì... :(

vanthe2008

- do bạn đang gõ tiếng việt nên co thể mật khẩu ko đúng
vd mật khẩu là coong mà bạn lại gõ thành công

Gõ hoàn toàn bằng tiếng anh bạn ah. Với lại sai mật khẩu nó báo khác với không thể kết nối mà :D

nima1984

bác vanthe2008 ở TQ à?中国联通....haha..bác ở chỗ nào thế?nếu gần thì mượn Macbook restore cái..:D