• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

tinh_la_gi

Administrator
Về TP là chuẩn rồi ... chứ ra Ninh Giang chổ anh Hiển đường ko biết làm xong chưa chạy như cởi ngựa :D được cái ra đó ăn thịt Trâu mệt nghĩ :))

khong_co_ai

Active Member
Thành phố Hải Dương luôn rộng đường chào đón. Các anh em khác đâu cả rồi? Sao chỉ thấy có bác kvd2108 và HTC_VUTHANH thế nhở?

khong_co_ai

Active Member
Vậy là đã có [MENTION=84719]KVD[/MENTION]2108 ; [MENTION=371562]HTC_VUTHANH[/MENTION] ; [MENTION=385119]bemeolovepethuy[/MENTION] đã nhất trí với chương trình trên, còn [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] và [MENTION=75793]mrlingling[/MENTION] [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] [MENTION=535656]dutunguyen[/MENTION] đâu rồi

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Con mèo kia không có mẹt thì thịt mèo kiểu gì nhỉ.kaka
hơ hơ.nghe nói mèo phải có neptuern mới ngon dc a ơi :)):)):)).a cứ an tâm ngày lành tháng tốt thế lúc nào e chả có mẹt.dụ nốt a dũng sang a em ta hà hiếp cái tai beat của đội bạn đê

mrlingling

Active Member
Vậy là đã có [MENTION=84719]KVD[/MENTION]2108 ; [MENTION=371562]HTC_VUTHANH[/MENTION] ; [MENTION=385119]bemeolovepethuy[/MENTION] đã nhất trí với chương trình trên, còn [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] và [MENTION=75793]mrlingling[/MENTION] [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] [MENTION=535656]dutunguyen[/MENTION] đâu rồi
e cứ t7 cn phải trông 2 con bé con cho vợ đi học thành ra cứ đến sát ngày off rồi tính :D

khong_co_ai

Active Member
e cứ t7 cn phải trông 2 con bé con cho vợ đi học thành ra cứ đến sát ngày off rồi tính :D

Thu xếp công việc, bố trí để con về với ông bà để còn đi tận hưởng cuộc sống với anh em chứ, không lẽ cứ trói chân cả đời vào T7, CN sao?

khong_co_ai

Active Member
Vẫn gửi cái kính chỗ a.thắng ko bít ảnh có nạm vàng gắn kim cương free cho em ko nhỉ.keke

Sent from my HTC One X using Tapatalk
Hôm nọ thấy ông thangbb tháo cái mắt kính ra nạm cái đít CHAI vào nhìn hoành tráng lắm

thangbb

Vẫn gửi cái kính chỗ a.thắng ko bít ảnh có nạm vàng gắn kim cương free cho em ko nhỉ.keke

Sent from my HTC One X using Tapatalk

ôi trời ! hóa ra là của e à ? để bao nhiêu tháng ko biết của khách nào bỏ quên, xin chia buồn vì mới đầu tuần vừa rồi cho em nó về chầu tiên tổ rồi.

HTC_VUTHANH

Moderator
ôi trời ! hóa ra là của e à ? để bao nhiêu tháng ko biết của khách nào bỏ quên, xin chia buồn vì mới đầu tuần vừa rồi cho em nó về chầu tiên tổ rồi.
ọc ọc.Cai kính đấy em mua bên ngoại ấy nha:((