• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Chào [MENTION=385119]bemeolovepethuy[/MENTION] [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] [MENTION=535656]dutunguyen[/MENTION] [MENTION=48539]kdv2108[/MENTION] [MENTION=75793]mrlingling[/MENTION] [MENTION=44270]tadysnb129[/MENTION] [MENTION=371562]HTC_VUTHANH[/MENTION] [MENTION=579745]congtutrensan_9x[/MENTION] và tất cả các anh em khác.
Trong dịp kỷ niệm 7 năm ngày thành lập 4rum do điều kiện CLB không thể tổ chức offline được. Đến nay chỉ còn hơn 1 tháng nữa là kết thúc năm 2013. Cũng đã lâu anh em ta chưa có dịp gặp mặt
Nhân dịp này tôi muốn CLB PDAVIET HD tổ chức gặp mặt offline mừng năm mới 2014.

Thời gian dự kiến: 28 hoặc 29/12/2013
Địa điểm: Tạm thời sẽ được tổ chức tại TP Hải Dương. Tuy nhiên khuyến khích anh em ở các huyện đăng cai, Ninh giang là đất lành nên nhiều lần chim đã đậu, lần này các anh em ở huyện khác xem bố trí được thì tốt.
Các anh em vào thảo luận và cho ý kiến để chương trình tổ chức được thành công. Sau khi có ý kiến của anh em chương trình sẽ có topic riêng để đưa thông tin về sự kiện này.
Cảm ơn tất cả mọi người.

[MENTION=41501]PhamHien[/MENTION]
Có ai chưa đọc được bài này không nhỉ?

khong_co_ai

Active Member
Nhìn cái chữ "dẩn" nghe thấy văn quen quen của add tinh_la_gi :)) :)) :))

thangbb

ace chuẩn bị có buổi tất niên hoành tráng tại HD dự kiến trước rằm nhé

thangbb

Thống nhất bằng dt là chắc chắn có 4 người : thangbb, aDiệp, Hiển, danh Trung. dự bị có Mèo béo và Long mập vụ này ô T trực tiếp alo ace thì tốt vì sợ Tết lâu mọi người ko vào PDA. Hoạt động tại HD nhé vào buổi trưa chủ nhật này được ko ? chủ nhật sau qua rằm ko chắc ai đi được

kdv2108

Active Member
Hôm qua mấy ace cơ bản nhất trí rồi.Trung xem chọn ngày lành tháng này tất niên cái nhé.

khong_co_ai

Active Member
OK. T7 và CN này đều có đám cưới nhưng anh em đã muốn vậy thì chiến thôi. Nhất trí CN ngày 12/01 nhé.

thangbb

chủ nhật tớ cũng đám cưới đi cùng VanHuong nhưng chắc bỏ thôi, pda-- number one