• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

kdv2108

Active Member
Có thằng em nó cướp mất EVO3D rồi.Có khi làm con Lenovo 2s2s dùng thôi.P780 giá 4,7tr màn 5",chip MTK 6589,RAM 1g,pin 4000mah.

khong_co_ai

Active Member
Làm con này anh này. Năm xạc pin gần chục lần thôi.

HOặc kon này khủng gấp 10 lần con ở trên

kdv2108

Active Member
Anh được thực mục sở thị em bên dưới rồi :loa đàm thoại bằng máy khác mở loa ngoài còn loa ngoài bằng mở đài cassette

khong_co_ai

Active Member
Bác [MENTION=48539]kdv2108[/MENTION] mua 1 trong 2 con này đi, tiền còn mời anh em đi liên hoan mừng bác có điện thoại mới bác ạ. Anh em thấy mình nói có đúng không nào?

kdv2108

Active Member
Thôi để cuối tuần này ọp ẹp xem thế nào rồi quyết.Vớ vẩn làm em Note3 rồi dùng đến lúc hỏng,ko đổi đt nữa.
Tự nhiên vướng vào cái nghiệp Smart phone, nhiều lúc cũng đau đầu ra phết.
Thế vụ chủ nhật cbị đến đâu rồi Trung?

khong_co_ai

Active Member
Vấn đề là anh em chuẩn bị và thu xếp thôi. VÀ QUAN TRỌNG NHẤT LÀ ĐÃ SỬA RỒI THÌ ANH EM CỐ GẮNG CÀNG ĐÔNG CÀNG TỐT

mrlingling

Active Member
note 3 e đang có con bà chị xách cho bị sim pin unlock pải mua code mà chưa biết mua ntn đây :( quay đi quay lại vẫn gắn bó vs ip4 :D

PhamHien

Thôi để cuối tuần này ọp ẹp xem thế nào rồi quyết.Vớ vẩn làm em Note3 rồi dùng đến lúc hỏng,ko đổi đt nữa.
Tự nhiên vướng vào cái nghiệp Smart phone, nhiều lúc cũng đau đầu ra phết.
Thế vụ chủ nhật cbị đến đâu rồi Trung?

Em đang ngóng tay nào bán Lumia 1320 để làm cái chơi Tết. Note 2 bây giờ chạy ROM cook có đầy đủ tính năng của Note 3 chứ có khác gì đâu!

note 3 e đang có con bà chị xách cho bị sim pin unlock pải mua code mà chưa biết mua ntn đây :( quay đi quay lại vẫn gắn bó vs ip4 :D
Hôm nào off cầm đi ngắm cái nhé!

thangbb

Hôm nay vào PDA thấy được tang huy chương từ admin TÚ. Vinh dự và tự hào quá, cảm ơn tất cả