• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

PhamHien

Đưa cả con đi.Cho nó quen.=))
Anh em xem ai có thể bố trí người trông trẻ giúp chú Long nhỉ
Quê ngoại em ở HN mới gọi điện có đám cưới đứa cháu vào t7 va CN tuần này rồi. Hic. Lui lại thì em đi được chứ ko thì chịu thôi ạ!

khong_co_ai

Active Member
Quê ngoại em ở HN mới gọi điện có đám cưới đứa cháu vào t7 va CN tuần này rồi. Hic. Lui lại thì em đi được chứ ko thì chịu thôi ạ!
Đám cưới T7 thì sáng CN về, đám cưới CN thì đi từ T7 rồi sáng CN cũng ...........................
......................
.............
......................về........... :)) :)) :)) :))

PhamHien

Đám cưới T7 thì sáng CN về, đám cưới CN thì đi từ T7 rồi sáng CN cũng ...........................
......................
.............

Nhưng đám cưới chính là CN. Ăn xong cũng tầm 11h nên có về HD cũng phải mất 2 tiếng!

kdv2108

Active Member
Trung xem thế nào,hay chuyển ngày.Có mấy ae vắng chú Hiển thì buồn lắm

PhamHien

Trung xem thế nào,hay chuyển ngày.Có mấy ae vắng chú Hiển thì buồn lắm
Bác hiểu em quá. Lùi lại đi. Tất niên gặp nhau để tổng kết. Đầu xuân lại gặp nhau nữa cho may mắn!

khong_co_ai

Active Member
Vậy thứ 7 tuần sau vào 17/1 có được không?
[MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] [MENTION=48539]kdv2108[/MENTION] [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] [MENTION=75793]mrlingling[/MENTION] [MENTION=371562]HTC_VUTHANH[/MENTION] [MENTION=385119]bemeolovepethuy[/MENTION] .... ????

kdv2108

Active Member
Anh thì chưa có kế hoạch gì,nên ok hết.Mọi người xem thế nào?
Off đông vui mới máu.

thangbb

Vậy thứ 7 tuần sau vào 17/1 có được không?
[MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] [MENTION=48539]kdv2108[/MENTION] [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] [MENTION=75793]mrlingling[/MENTION] [MENTION=371562]HTC_VUTHANH[/MENTION] [MENTION=385119]bemeolovepethuy[/MENTION] .... ????

sao ko phải là thứ 3,4,5

PhamHien

......................
.............

Em làm chính mỗi tuần 3 bsáng: thứ 2, thứ 6 và thứ 7. Buổi chiều, đi làm thêm tất cả các chiều. Nếu đi vào thứ 3, 4, 5 hoặc CN thì có thể nghỉ cả ngày để vui chơi rồi làm bù sau! :) 25 ÂL nghỉ Tết đến hết mồng 7 Tết.

khong_co_ai

Active Member
Vậy chốt trưa Chủ nhật (19/1/2014) nhé. Lịch này không thực hiện được thì e hơi khó tổ chức off đấy vì cũng cận Tết rồi. anh em cố gắng thu xếp nhé. OK thì sẽ đưa lên box chính.

PhamHien

Vậy chốt trưa Chủ nhật (19/1/2014) nhé. Lịch này không thực hiện được thì e hơi khó tổ chức off đấy vì cũng cận Tết rồi. anh em cố gắng thu xếp nhé. OK thì sẽ đưa lên box chính.

CN cũng được đó. Anh em cho ý kiến xem

khong_co_ai

Active Member
Chờ mọi người ý kiến thì quá lâu. Tôi chốt luôn lịch vào Chủ nhật tuần sau (19/01/2014)

khong_co_ai

Active Member
Evo 3D vẫn là độc nhất bác ợ, còn em thì em vẫn trung thành với em One XL của em đến thi nào về phần cứng như: máy ảnh đẹp như máy compac, cổng hồng ngoại có phần mềm phổ biến như WM ngày xưa, còn tốc độ trước em dùng nhiều để online nhưng khi 3G tăng giá em đã cắt giảm chi tiêu nên cũng chả quan tâm nhiều và vẫn hài lòng với em quancom lõi kép 1,5Ghz.

Chỉnh sửa cuối: