• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Anh em sắp được ăn khao SUZUKI FZ150i nhé

Chú [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] mới mua SUZUKI FZ150i hả, loại này mới ra à? giá rổ thế nào đấy, hôm nào cưỡi lên HD cho anh em chiêm ngưỡng nha.

khong_co_ai

Active Member
Lâu lâu k thấy ae đổi máy đổi xe nhỉ,Trung ơi mùng 1-5 có j k?

30/4 và 1/5 em về họp lớp Thanh Miện anh ạ.

chủ đề chơi xe đang Hot hơn là điện thoại

Đang có một số thứ cần quan tâm nhưng anh em mà máu thì khỏi phải bàn. Mà không chỉ xe đâu nhé, giờ diều sáo cũng khối người đam mê bỏ bê PDA đấy nhá

khong_co_ai

Active Member
THÔNG BÁO

Căn cứ ý kiến của các anh em phiên họp trù bị cuối tháng 4/2014, thay mặt anh em PDA HD xin thông báo lại một số ý kiến như sau.

Đã lâu anh em chưa có dịp gặp gỡ nên dự kiến trong tháng 7 này (mục đích là để Phạm Hiển đỡ bận phải ôn luyện cho các cháu) anh em sẽ tổ chức offline để gặp gỡ, giao lưu..... và làm gì tuỳ thích.
Chương trình dự kiến: Buổi sáng anh, em sẽ về Kinh Môn thăm và chiêm bái Đền Cao - An Phụ, Nơi an nghỉ của An sinh Vương Trần Liễu, đồng thời có con sông Lục đầu giang chảy qua và gắn với lịch sử chiến thắng Bạch Đằng của Tướng quân Trần Hưng Đạo.
Buổi trưa anh em sẽ thưởng thức đặc sản phố núi tại thị trấn Kinh Môn.
Buổi chiều anh em sẽ tiếp tục chương trình 2; 3; 4 ... như thường lệ.
Do chương trình tổ chức tại Kinh Môn nên sẽ phải nhờ [MENTION=371562]HTC_VUTHANH[/MENTION] giúp một số việc (đến khi tổ chức sẽ nêu cụ thể). Các anh em còn lại tập trung tại HD rồi sau đó Kinh môn Thẳng tiến.
Thành phần như mọi lần và có thể mở rộng thêm bạn bè cho vui.
Trên đây là một số ý kiến của phiên họp trù bị cuối tháng 4 đề nghị anh em cho ý kiến.

P/s: Thời gian cụ thể sẽ thống nhất sau khi các anh em nhất trí chương trình trên và sẽ lập topic riêng để thảo luận về vấn đề này.
Đề nghị các mem [MENTION=385119]bemeolovepethuy[/MENTION] , [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] ; [MENTION=48539]kdv2108[/MENTION] ; [MENTION=44270]tadysnb129[/MENTION] ; [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] ; [MENTION=535656]dutunguyen[/MENTION] ; [MENTION=75793]mrlingling[/MENTION] và các thành viên khác vào cho ý kiến kịp thời.

thangbb

Lên dây cót từ bây giờ đi, lúc đó các thành viên chính thức và trù bị yêu cầu có mặt đủ ko có chuyện việc đột xuất đâu nhé. Ta phượt bằng xe máy và ăn chơi 1 ngày vào giữa tuần nhỉ ?

khong_co_ai

Active Member
Dự tháng 8 ra mà nhìn thấy cái off này lại máu nửa òi .. hic hic

Tháng 8 ad ra thì ah em HD lại có chương trình của tháng 8, chỉ sợ núc đó ad lấy vợ mà vợ ad đòi đi Nha trang hay Đà Lạt thì lại khó cho ad thôi.

Hở sao lại tháng 7 hả a.giờ mới tháng 5 mà.:)).

Thông báo sớm để mọi người lên kế hoạch sớm và cũng là để PhamHien đỡ bận luyện thi cho các cháu.

Lên dây cót từ bây giờ đi, lúc đó các thành viên chính thức và trù bị yêu cầu có mặt đủ ko có chuyện việc đột xuất đâu nhé. Ta phượt bằng xe máy và ăn chơi 1 ngày vào giữa tuần nhỉ ?

Chuẩn không cần chỉnh.

Tháng 8 boss Tình ra leo Yên Tử hay để khi đó chăng :D
Nếu anh em có quyết tâm và là "đồng chí" thì không gì không thể nhưng tháng 8 boss không ra thì kế hoạch của mình đổ bể à? Theo tôi tháng 7 cứ múc còn tháng 8 đến ta lại tính chuyện tháng 8.

Tuy nhiên chưa thấy xác nhận việc có tham gia và giúp PDA HD như trong thông báo đã đề xuất hay không.

PhamHien

Thế có cho các cháu đi cùng không nhỉ? các cháu bé, cháu nhớn nữa và chú có ý tưởng off ở đâu thì hay nhỉ? Cung thiếu nhi hay công viên Bạch Đằng đây?
Nhất trí với kế hoạch! Giơ 2 tay luôn! Tháng 8 có iphone 6 ra mắt anh em nhỉ!

HTC_VUTHANH

Moderator
Tháng 8 ad ra thì ah em HD lại có chương trình của tháng 8, chỉ sợ núc đó ad lấy vợ mà vợ ad đòi đi Nha trang hay Đà Lạt thì lại khó cho ad thôi.

Thông báo sớm để mọi người lên kế hoạch sớm và cũng là để PhamHien đỡ bận luyện thi cho các cháu.

Chuẩn không cần chỉnh.

Nếu anh em có quyết tâm và là "đồng chí" thì không gì không thể nhưng tháng 8 boss không ra thì kế hoạch của mình đổ bể à? Theo tôi tháng 7 cứ múc còn tháng 8 đến ta lại tính chuyện tháng 8.

Tuy nhiên chưa thấy xác nhận việc có tham gia và giúp PDA HD như trong thông báo đã đề xuất hay không.

He.Anh cứ lên chương trình đi,alo là em có mẹt :D
Nếu nhất trí tổ chức vào t 7 thì bố trí vào ngày 20 hoặc 25 trở ra nhé vì tầm giữa tháng em có công việc quan trọng :D
P/S:Hông biết có giúp gì được ko :3

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
He.Anh cứ lên chương trình đi,alo là em có mẹt :D
Nếu nhất trí tổ chức vào t 7 thì bố trí vào ngày 20 hoặc 25 trở ra nhé vì tầm giữa tháng em có công việc quan trọng :D
P/S:Hông biết có giúp gì được ko :3

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Lấy vợ hả?????????????????????????
Tất cả thông tin anh em cập nhật tại PDAVIET.NET

khong_co_ai

Active Member
Chúc mừng sinh nhật Bác
"CHỦ TỊCH HỒ CHÍ MINH SỐNG MÃI TRỌNG SỰ NGHIỆP CỦA CHÚNG TA"