• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

kissandbye

ai có pm nào để nhạc(mp3 thì tốt) trong lúc gọi điện thoại send em với ngoài FreeCoolCalls vì nó em cài được rồi tạo đc cả list nhạc rồi nhưng gọi thử chả thấy nó hiện lên gì cả.:).Thanks nhiều

MinhThang

Manager
ai có pm nào để nhạc(mp3 thì tốt) trong lúc gọi điện thoại send em với ngoài FreeCoolCalls vì nó em cài được rồi tạo đc cả list nhạc rồi nhưng gọi thử chả thấy nó hiện lên gì cả.:).Thanks nhiều

Xem nó có xung đột với pm nào không, bấm phím C thử em nó có chịu lên không nhé!

kissandbye

Xem nó có xung đột với pm nào không, bấm phím C thử em nó có chịu lên không nhé!

không được anh ah.Em làm hết theo cái 2pic anh làm rồi.Ấn c mỏi cả tay rồi.Có pm khác thì tốt:(.Mà em cài cái fonrouter như anh nói ấy.Lúc ra x-plore restar devide màn hình lại trắng xóa giống khi cài font changer lại phải 4mat 4 ngón.Vậy là sao anh(máy em chưa hack phone)?

MinhThang

Manager
không được anh ah.Em làm hết theo cái 2pic anh làm rồi.Ấn c mỏi cả tay rồi.Có pm khác thì tốt:(.Mà em cài cái fonrouter như anh nói ấy.Lúc ra x-plore restar devide màn hình lại trắng xóa giống khi cài font changer lại phải 4mat 4 ngón.Vậy là sao anh(máy em chưa hack phone)?

Thôi chờ Hackphone hãy sài cho chắc, mà máy gì thế sao chưa Hack.

kissandbye

Thế thì chờ đi em mấy cái vụ Fonts lá chá là ra đi á.

hixx:(.Đen thế mãi mới xin được cer với key mày mò hack bao nhiêu chỉ vì muốn cài font thế mà h phải pó tay.Chỉ còn cách cài fw châu âu thôi ah anh:((.

TruongHan

Super V.I.P
Ai có ghi âm cuộc gọi không tiếng bíp cài được trên máy chưa hack thì send cho mình nhé,đang kiếm soft này để cài cho máy mới mà khỏi phải hack phone :(

MinhThang

Manager
Ai có ghi âm cuộc gọi không tiếng bíp cài được trên máy chưa hack thì send cho mình nhé,đang kiếm soft này để cài cho máy mới mà khỏi phải hack phone :(

Han ơi là Han soft nào mà chưa hack cài được :-/ chưa hack thì Sign đi vậy mà cũng hỏi.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member

Máy nào mà chưa hack được vậy VIP Han? PM FULL thì cái nào cũng là UNSIGN mà làm sao mà cài trực tiếp trên máy chưa hack được.:-/

thanhlongnd

cho mình hỏi vấn đề này nha :

Máy mình cài khoảng 20 pm đuôi .sis và 6 pm đuôi .jar . Mình thấy sau khi khởi động máy, vào thư mục lắp đặt hay phải chờ vài giây, nên di chuyển bớt 1 số phần mềm sang thư mục Letup ( đc tạo ra khi hack máy , có chứa icon Modo ).

Sau khi di chuyển bớt 1 số pm sang thư mục Letup, mình khởi động lại máy, vào lắp đặt rất nhanh, nhưng thấy mấy PM đuôi .jar tự động trở về thư mục Lắp đặt. Mấy lần đều vậy chứng tỏ pm .jar bắt buộc ở thư mục Lắp đặt.

oái oăm ở chỗ đêm mình hay tắt máy, sáng khởi động lại thì 1 số lần khởi động xong ko thấy các icon của tất cả pm .jar đâu. Phải khởi động lại lần nữa mới đc.

Ai biết trị bệnh này ko chỉ mình với ?

imetiep

cần phần mềm gở bỏ trương trình cho nokia 6600

bạn nào có gửi cho mình với .quick heplme

timem_123go

Đây là chủ đề Thảo luận, yêu cầu các vấn đề về Soft cho anh em. Các đề nghị sẽ được mọi người trả lời trong thời gian sớm nhất có thể để đáp ứng nhu cầu của các bạn.

Chủ đề này là chủ đề tiếp nối cho chủ đề cũ đã 200 trang, tại: http://pdaviet.net/showthread.php?t=15527

Qui định post bài trong chủ đề này vẫn như cũ. Các bài viết lập riêng rẽ để thảo luận các vấn đề nằm trong phạm vi điều chỉnh của chủ đề này sẽ bị gộp vào đây.

Thay mặt BĐH SYMBIAN
Kojiro

Chào bạn.

Mình sử dụng e75 đã hack fw 110. Mình cần bạn cho mình đường link pm đầy đủ: vannien hoặc phudong, vietmap, tudien a-v, v-a, v-v, kope. Do mình không rành.:-?

Giúp mình bạn nhé. tks.

MinhThang

Manager
Chào bạn.

Mình sử dụng e75 đã hack fw 110. Mình cần bạn cho mình đường link pm đầy đủ: vannien hoặc phudong, vietmap, tudien a-v, v-a, v-v, kope. Do mình không rành.:-?

Giúp mình bạn nhé. tks.

Tất cả đã có Trong BOX này bạn tự Search đi nhé, không thể đưa Link cho bạn hết được.
Khởi động lại máy xong vào xóa xem có được không bạn nhé!

timem_123go

Tất cả đã có Trong BOX này bạn tự Search đi nhé, không thể đưa Link cho bạn hết được.
Khởi động lại máy xong vào xóa xem có được không bạn nhé!

bạn ơi: "Khởi động lại máy xong vào xóa xem có được không bạn nhé" mình không hiểu câu này???

Ở trong box mình chỉ tìm thấy từ điển thôi bạn ạh.

Dù gì cũng cám ơn bạn.

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi: "Khởi động lại máy xong vào xóa xem có được không bạn nhé" mình không hiểu câu này???

Ở trong box mình chỉ tìm thấy từ điển thôi bạn ạh.

Dù gì cũng cám ơn bạn.

Tất cả vấn đề bạn yêu cầu đề có trong 4rum, bạn search đi, trong box này ko đủ thì ra ngoài.
CÒn câu trả lời kia của a Thắng là dành cho mem kia.

Status
Không mở trả lời sau này.