• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

timem_123go

Tất cả vấn đề bạn yêu cầu đề có trong 4rum, bạn search đi, trong box này ko đủ thì ra ngoài.
CÒn câu trả lời kia của a Thắng là dành cho mem kia.

"CÒn câu trả lời kia của a Thắng là dành cho mem kia" chắc mình không cần hiểu câu này phải không bạn.

Cám ơn bạn.

kissandbye

hix máy em cứ tắt đi mà mở lại nó cứ tự intall là sao xong hiện báo lỗi không cài được.Hóa ra vào app manganer có mấy file sis tên cả chữ lẫn số linh tinh ghi not intall cài cũng không được xóa cũng không được.Cho em hỏi cách khắc phục với ạ.Thanks nhiều:)

Kojiro

Super V.I.P
hix máy em cứ tắt đi mà mở lại nó cứ tự intall là sao xong hiện báo lỗi không cài được.Hóa ra vào app manganer có mấy file sis tên cả chữ lẫn số linh tinh ghi not intall cài cũng không được xóa cũng không được.Cho em hỏi cách khắc phục với ạ.Thanks nhiều:)

Vào E:\Private\1020dce xóa hết file sis trong đó đi là ok :)

kissandbye

Ai có pm vimap lite mà có bản đồ của hải phòng không cho em với.Ở trang vimap chỉ có của tp hcm,hà nội,đà nẵng.Muốn dùng hải phòng và một số nơi khác phải mất 15k tiền tin nhắn cơ.Thanks nhiều!

kid1502

Cho em hoi cach chinh font chu to len trong ttpod thi lam the nao a
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Cho em hoi cach chinh font chu to len trong ttpod thi lam the nao a
Posted via Mobile Device

Trong tùy chỉnh của nó ko có tùy chỉnh font chữ to bạn à, bạn thử cài magnifier vào xem nó có phóng to trong TTpod lên được ko nhé!

binhseu

@nguoimaanhy: Magickey đó...

Máy em đã hack, nhưng ko thể cài được Slick, đã thử từ ver 0.49 ->0.52 toàn bị lỗi update và out ra ngoài

hunterviet

Well-Known Member
Em dùng con 6120 classic, em mới xóa đi cài lại lịch vạn niên 1.1 full cho nó thì tất cả các phần mềm bị lỗi ko còn hình dáng icon vốn có ban đầu mà có hình miếng ghép, hic, thử đi thử lại với các cách nhưng ko có được, ai cứu em với, cài kha khá nên giờ format thì chết mệt mà format có khi ko giải quyết được vấn đề. Mong sớm có hồi âm của các Pro.,làm ơn giúp mình sớm nhé

MinhThang

Manager
Em dùng con 6120 classic, em mới xóa đi cài lại lịch vạn niên 1.1 full cho nó thì tất cả các phần mềm bị lỗi ko còn hình dáng icon vốn có ban đầu mà có hình miếng ghép, hic, thử đi thử lại với các cách nhưng ko có được, ai cứu em với, cài kha khá nên giờ format thì chết mệt mà format có khi ko giải quyết được vấn đề. Mong sớm có hồi âm của các Pro.,làm ơn giúp mình sớm nhé

Cài LVN thì sao bị lỗi đó được, Format đi cài lại cho nó ngon lành có sao đâu, làm biếng thì chịu sống chung với các miếng ghép vậy.:D

kid1502

Em đang dùng 6120c. giờ em muốn đổi lên thẻ 2g. Em nên mua thẻ nhớ hãng nào a. sợ mua về cắm vào máy không chạy nỗi:(

kissandbye

Máy em đã hack, nhưng ko thể cài được Slick, đã thử từ ver 0.49 ->0.52 toàn bị lỗi update và out ra ngoài

oài máy mình không hack phone cũng không cần sign cái này vẫn chạy ngon 0.50

BuuPhucCT

Well-Known Member

Như vậy là trong máy bác vẫn còn file rác của những bản cũ còn nằm trong máy nẹn bị lỗi này. Bác quét dọn sạch sẽ rồi cài lại xem sao nhé

kissandbye

hix em ở hải phòng cài bản emap chỉ có hn với tp hcm thì còn dùng gì nữa.Thấy trên web ghi là emap có nhiều tỉnh thành mà em vào phần tải bản đồ nó cứ ghi không kết nối được với server.Pro nào có bản đồ của hải phòng send em để em cóp vào nhé:).Thanks nhiều!

Kojiro

Super V.I.P
hix em ở hải phòng cài bản emap chỉ có hn với tp hcm thì còn dùng gì nữa.Thấy trên web ghi là emap có nhiều tỉnh thành mà em vào phần tải bản đồ nó cứ ghi không kết nối được với server.Pro nào có bản đồ của hải phòng send em để em cóp vào nhé:).Thanks nhiều!

FPT đã dừng phát triển PM này lâu rồi bạn à, ko có data cho Hải Phòng đâu :(

lucky_2907

co ai cho mình xin phần mềm convert sm4.15 được khôg,cóp phim đuôi avi vào mà sao không xem đựơc

BuuPhucCT

Well-Known Member
co ai cho mình xin phần mềm convert sm4.15 được khôg,cóp phim đuôi avi vào mà sao không xem đựơc

Bạn vào ngay trang chủ của PM SM mà down về PM SM converter cài vào PC rồi convert là chuẩn nhất.

Status
Không mở trả lời sau này.