• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

khuonghuynh

Làm ơn cho mình xin pm ghi âm cuộc gọi 2 chiều ko bip(xài lâu dài, rất cần), máy mình chưa hack (hic! Có thử làm mà ko đc), mình tải nhiều pm ghi âm cuộc gọi mà vẫn ko cài đc hoặc cài đc mà ko xài đc, máy mình là N73ME, IMEI:356406010560406. Thanks !

MinhThang

Manager
Làm ơn cho mình xin pm ghi âm cuộc gọi 2 chiều ko bip(xài lâu dài, rất cần), máy mình chưa hack (hic! Có thử làm mà ko đc), mình tải nhiều pm ghi âm cuộc gọi mà vẫn ko cài đc hoặc cài đc mà ko xài đc, máy mình là N73ME, IMEI:356406010560406. Thanks !

Chưa Hack thì chưa cài đuợc đâu nhé, N73 hack như trở bàn tay 2 phút OK làm theo Linh sau:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

thanhnam711

@nguoimaanhy: Magickey đó...

Máy em đã hack, nhưng ko thể cài được Slick, đã thử từ ver 0.49 ->0.52 toàn bị lỗi update và out ra ngoài
Theo mình biết thì bản 0.52 không bị lỗi update đâu bạn nhé
Em dùng con 6120 classic, em mới xóa đi cài lại lịch vạn niên 1.1 full cho nó thì tất cả các phần mềm bị lỗi ko còn hình dáng icon vốn có ban đầu mà có hình miếng ghép, hic, thử đi thử lại với các cách nhưng ko có được, ai cứu em với, cài kha khá nên giờ format thì chết mệt mà format có khi ko giải quyết được vấn đề. Mong sớm có hồi âm của các Pro.,làm ơn giúp mình sớm nhé

Trường hợp của bạn mình đã gặp rồi, thường do 2 nguyên nhân chính sau:
- Do bạn tháo pin mà chưa tắt máy
- Do lỗi 4mat
Những icon này nhìn rất khó chịu click vào không vào đc mà xóa cũng không đc, chỉ còn cách 4mat thôi bạn àh, còn nếu không thì bạn cài lại những ứng dụng có icon là những mảnh ghép là ok. Dùng pm tự động cài đặt cho nhanh

thaind

Em đang dùng E71, chưa hack. Cần sử dụng phần mềm có tiếng Trung thì download ở đâu ạ. Mong mọi người giúp đỡ em.

MinhThang

Manager
Em đang dùng E71, chưa hack. Cần sử dụng phần mềm có tiếng Trung thì download ở đâu ạ. Mong mọi người giúp đỡ em.

Pm tiếng Trung thì bạn vào mấy web của CN mà tìm bạn nhé, các pm ở đây nếu là CN thì cũng được EN hóa hay VI rôi.

khuonghuynh

Mình tải về cài vào máy làm theo hướng dẩn thì máy báo lỗi ex... và cef... rồi nín luôn ! Làm sao bây giờ? máy mình fw là 0839.42.2.1

thanhnam711

Mình tải về cài vào máy làm theo hướng dẩn thì máy báo lỗi ex... và cef... rồi nín luôn ! Làm sao bây giờ? máy mình fw là 0839.42.2.1

Bạn tải và cài cái gì vậy nói vậy sao mọi người biết mà giúp bạn :)

Kojiro

Super V.I.P

Chắc N73 hả bạn? Máy bạn chắc chưa hack nên cài PM bị thế đó, hack đi rồi cài các Pm nhé. Bạn có thể ra ngoài tham khảo các hướng dẫn hack nhé!

khuonghuynh

Bạn làm ơn chỉ dùm mình cửa hàng nào hack N73 đi bạn, hôm trước có vào trang OPDA.cn lấy key và cer gì gì đó rối làm theo cũng chẵng đc gì hết, chắc tại mình thiếu iode trầm trọng quá, giờ mệt mỏi với nó rồi ra CH chịu tốn tiền cho rôi, cám ơn các ban nhiều !Mình ở Q10 TPHCM.

MinhThang

Manager
Bạn làm ơn chỉ dùm mình cửa hàng nào hack N73 đi bạn, hôm trước có vào trang OPDA.cn lấy key và cer gì gì đó rối làm theo cũng chẵng đc gì hết, chắc tại mình thiếu iode trầm trọng quá, giờ mệt mỏi với nó rồi ra CH chịu tốn tiền cho rôi, cám ơn các ban nhiều !Mình ở Q10 TPHCM.

Cửa hàng cho bạn đây, 2 phút xong ngay miễn phí luôn:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

MinhThang

Manager
cho mình xin phần mềm xem ảnh của n85.phần mềm theo máy nó bị lỗi hoài

Có rất nhiều pm xem ảnh có cả bản Vh trong chữ ký của mình, bạn Search với từ khóa: Resco.Photo.Viewer.v5.00.S60v3 hoặc Nokia.Beta.Labs.Nokia.Photo.Browser.v0.95.S60v3.SymbianOS9

khuonghuynh

Bác MinhThang ơi, mình đã làm theo hướng dẩn của bác theo link trên khi cài 2 file sis dành cho N73 trong Drakka 3.01 thì nó báo lỗi như đã nói ở trên mà ! Chưa cài đc 2 file đó thì sao mà hack đc hả bác, mình cũng muốn tự tay làm nhưng lực bất tòng tâm, thanks bác!

MinhThang

Manager
Bác MinhThang ơi, mình đã làm theo hướng dẩn của bác theo link trên khi cài 2 file sis dành cho N73 trong Drakka 3.01 thì nó báo lỗi như đã nói ở trên mà ! Chưa cài đc 2 file đó thì sao mà hack đc hả bác, mình cũng muốn tự tay làm nhưng lực bất tòng tâm, thanks bác!

Lỗi gì em đổi ngày giờ hệ thống chưa vậy?

khuonghuynh

Em đã đổi ngày giờ lại nhưng chỉ cài đc file Pre, còn file Xplore thì báo lỗi cer...eror, giúp em với, thanks !

MinhThang

Manager
Em đã đổi ngày giờ lại nhưng chỉ cài đc file Pre, còn file Xplore thì báo lỗi cer...eror, giúp em với, thanks !

N73 chỉ cần đổi ngày giờ hệ thống và cài 1 file này sẽ đầy đủ, cài xong thì làm theo hướng dẫn nhé.

khuonghuynh

Em cài xong rồi nhưng mở lên ko thấy Xplore đâu? Còn Capon,Capoff và Hellocarbide chỉ có cái shortcut, ko mở lên đc, hic!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.