• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

mrmop

Đây là chủ đề Thảo luận, yêu cầu các vấn đề về Soft cho anh em. Các đề nghị sẽ được mọi người trả lời trong thời gian sớm nhất có thể để đáp ứng nhu cầu của các bạn.

Chủ đề này là chủ đề tiếp nối cho chủ đề cũ đã 200 trang, tại: http://pdaviet.net/showthread.php?t=15527

Qui định post bài trong chủ đề này vẫn như cũ. Các bài viết lập riêng rẽ để thảo luận các vấn đề nằm trong phạm vi điều chỉnh của chủ đề này sẽ bị gộp vào đây.

Thay mặt BĐH SYMBIAN
Kojiro

-------------
Mình sài e61i kiếm phần mềm này hoài mà ko có, nhờ các pác giúp giùm
thank

mrmop

Ko ai ra tay giúp mình sao? mình cần chương trình fake sms này lam, bác nào giúp mình 1 tay nao

shogunr125

Mình cũng đang sài E61i nè. Phần mềm này có chức năng gì vậy bạn? Hoặc bạn có thể cho mình biết ý của bạn là sử dụng SMS như thế nào được không? Bảo mật, chặn rác hay giấu tin ... Biết đâu mình có thể giúp bạn! :D

mrmop

Phần mềm này có chức năng giả tin nhắn bạn ạ.
Mục đích thì nhiều lắm như gạt người yêu chẳng hạn. :))

shogunr125

Phần mềm này có chức năng giả tin nhắn bạn ạ.
Mục đích thì nhiều lắm như gạt người yêu chẳng hạn. :))

Nếu vậy thì bạn dùng soft này đi, tuyệt vời lắm! nó có chức năng giấu tin đó, muốn đọc đc phải nhập pass (tha hồ cho ng iu kiểm tra luôn :D)

songthang

làm gì có giấu được tên đâu
cái pm trên chỉ chặn cuộc gọi và tin nhắn thôi có giấu được tên đâu

hieuromeo

Phần mềm dùng điện thoại làm webcam và điều khiển tivi

Em đang xài Nokia5700 XpressMusic, ko biết có phần mềm nào Phần mềm dùng điện thoại làm webcam và điều khiển tivi ko ạ? Mong các bro chỉ giáo cho em với!:(

p0rtykjn

Pác này chắc mem mới (thấy chỉ có 3 bài gửi) nên chắc các mod cũng thông cảm mà bỏ qua cho tội "xừ păm" lộn số này :)) Bạn sang trang 2 hoặc trang 3 để xem bài viết về phần mềm Irmote và phần mềm dùng đt làm webcam để download,xem cách sử dụng cũng như cài đặt của phần mềm nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Đây là chủ đề Thảo luận, yêu cầu các vấn đề về Soft cho anh em. Các đề nghị sẽ được mọi người trả lời trong thời gian sớm nhất có thể để đáp ứng nhu cầu của các bạn.

Chủ đề này là chủ đề tiếp nối cho chủ đề cũ đã 200 trang, tại: http://pdaviet.net/showthread.php?t=15527

Qui định post bài trong chủ đề này vẫn như cũ. Các bài viết lập riêng rẽ để thảo luận các vấn đề nằm trong phạm vi điều chỉnh của chủ đề này sẽ bị gộp vào đây.

Thay mặt BĐH SYMBIAN
Kojiro

32mobile

xin ưng dụng n73

nhờ anh em cho mình ưng dụng remote tivi của N73 và hướng dẫn cài đạt,luôn nhé mình cảm ơn nhiều

Auto

E đang rất là cần animspritelite 2.3.4 bản english
Ai có or sreach đc thì cho e zới :((
Posted via Mobile Device

coisatgai

mình mới mua con 5800XM,h rất cần cài cái ghi âm cuộc gọi mà không có Cer,ai làm được thì xin bỏ chút time giúp mình lấy cái cer & key với
máy 5800
Imei 354182023538232
Cám ơn rất nhiều:(

die_for_love_vn

mình mới mua con 5800XM,h rất cần cài cái ghi âm cuộc gọi mà không có Cer,ai làm được thì xin bỏ chút time giúp mình lấy cái cer & key với
máy 5800
Imei 354182023538232
Cám ơn rất nhiều:(
Bạn vào đây nhé và làm theo hướng dẫn http://pdaviet.net/showthread.php?t=22905

nhờ anh em cho mình ưng dụng remote tivi của N73 và hướng dẫn cài đạt,luôn nhé mình cảm ơn nhiều
bạn search ở đây đi http://pdaviet.net/showthread.php?t=15104&highlight=remote&page=21
Còn cài đặt thì bạn chỉ việc down về, copy vào thẻ nhớ hoặc máy. Sau đó vào Appilcation tìm đến file đó và...:pchắc là bạn biết phải làm j rồi hả? Hoặc dùng pc suite

ShanYe

cho hỏi chương trình tự động xoay ngang màn hình cho N95 8g với. Mình mới sử dụng không biết chương trình này tên gì :p

Kojiro

Super V.I.P
cho hỏi chương trình tự động xoay ngang màn hình cho N95 8g với. Mình mới sử dụng không biết chương trình này tên gì :p

Máy bạn sài fw bao nhiêu? Nếu dùng fw mới thì vào Tools/Settings/General/Personalisation/Display/RotateScreen, chọn Automatic.

Nếu fw máy không có thì bạn search PM tên LandscapePro nhé!

Zenki

Super V.I.P
N95 8G có sẵn chức năng Auto Rotate rồi mà.

Bạn vào Tool - Settings - General - Personalisation - Display - Rotate Screen chọn On

Status
Không mở trả lời sau này.