• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

dolphin

cho mình hỏi về quickoffice v 6.0.263 ,mình đang dùng n81 8gb ban đầu mình cài quickoffice v 4.0.19.2 nên thẻ nhớ sau đấy cài quickoffice v 6.0.263 nhưng mà nó toàn báo update error vậy là sao a?bác nào biết chỉ giùm mình với a.minh cảm ơn trc nha

MinhThang

Manager
cho mình hỏi về quickoffice v 6.0.263 ,mình đang dùng n81 8gb ban đầu mình cài quickoffice v 4.0.19.2 nên thẻ nhớ sau đấy cài quickoffice v 6.0.263 nhưng mà nó toàn báo update error vậy là sao a?bác nào biết chỉ giùm mình với a.minh cảm ơn trc nha

Bạn phải gỡ bỏ hoàn toàn bản cũ để cài lại bản mới bạn nhé.

q630666

E sử dụng phần mềm Kapersky.nhưng tất cả các bản khi nhập code vào active nó toàn đòi truy cập internet để kiểm tra.Máy e thì lại không vào đc GPRS.E dùng N95-1.có cách nào không ạ.
Ai giúp e cái này với.

smile_1512

Mình Có 2 câu hỏi muốn hỏi. Ai bit trả lời giúp.
1.Mình tải vài theme cho N5800 nhưng khi cài thì nó hiện theme cũ của máy chứ ko fải theme mới.
2. cách cách nào khắc phục tình trạng khi mở máy lại cập nhật ngày/ giờ( đã bật tự động cập nhật ngày giờ rồi)

MinhThang

Manager
Mình Có 2 câu hỏi muốn hỏi. Ai bit trả lời giúp.
1.Mình tải vài theme cho N5800 nhưng khi cài thì nó hiện theme cũ của máy chứ ko fải theme mới.
2. cách cách nào khắc phục tình trạng khi mở máy lại cập nhật ngày/ giờ( đã bật tự động cập nhật ngày giờ rồi)

Chọn Theme vừa cài và chọn Apply thì sao lại trở lại Theme cũ được bạn, bạn nói rõ hơn được không.
Bạn đã thay đổi chọn chế độ cập nhật ngày giờ tự động, Bạn kiểm tra xem đã chọn lưu thay đổi chưa?

smile_1512

mình vô thẻ nhớ và chọn theme muốn cài, thì nó tiến hành cài đặt và báo cài đặt thành công, nhưng theme vẫn y cũ. Còn cập nhật ngày/h mình đã lưu rồi.

MinhThang

Manager
mình vô thẻ nhớ và chọn theme muốn cài, thì nó tiến hành cài đặt và báo cài đặt thành công, nhưng theme vẫn y cũ. Còn cập nhật ngày/h mình đã lưu rồi.

Bạn vào mục Theme hay chủ đề chứ, và tìm cái Theme vừa cài cần thay,chọn apply. còn kia bạn chỉ cài thành công lên máy thôi.:D

VanTran198

cuu em voi cac pac oi!bac nao lam on cho em bit lam the nao de remove ung dung minh da cai?cai cai moi de len thi k the cai dc!giup em voi

máy em đã hack,nhưng sau resest lại!thế là cài 1 số fifle k cài dc!toán bào lỗi k ah!bác nào co kinh nghiệm guíp em với

MinhThang

Manager
cuu em voi cac pac oi!bac nao lam on cho em bit lam the nao de remove ung dung minh da cai?cai cai moi de len thi k the cai dc!giup em voi

Di chuyển đến ứng dụng cần xóa, chọn Options chuyển xuống Remove select.

nam303hp

các bác cho em hỏi chút. con nokia 5800 có phần mền bảo mật tin nhắn không nhỉ

Có đấy, cậu quay trở lại trang 4 bài 31, soft BiNPDA.Advanced.Phone.Lock.v1.02.2x.S60v3. Kiếm file .*cer về dùng nha. nó cũng giống ADL của V3rd đó.

trungtinh1

bác cho em hỏi chút ạ có PM nào giống như :Migital.Smart.Guard.Pro.Full.v3.00.S60.SymbianOS.Cracked-PWNPDA, Không ạ

acer

Hichic, em đang rất cần chuơgn trình advanced divice locks (pro), đang xài trên Nokia E71 nhưng chỉ xài trial được 7 ngày, em làm mọi cách, kiếm hoài mà vẫn chưa có cách xài luôn....Các bác nào biết chương trình này hay có cao kiến gì xin giúp thằng em với, thanks cả nhà.................?

q630666

Máy của em mới fomat e đã cài lại đầy đủ phần mềm nhưng gặp lối.Một là sử dụng phần mềm liên quan đến Python khi thoát ra nó lại hiện lên là "Thoát Ư.dụng "Ví dụ dung Theme Magic thì nó báo là "Thoát Ư.dụng Theme Magic ".Thứ 2 là khi rút thẻ hoặc sử dụng chế độ USB thì nó báo lỗi hệ thống.Các bác có cách nào giúp em khắc phục không.e dung n95-1

endicay

Có bạn nào đăng ký được file cer cho mình không, trang web symbiansigned.com không cho đăng kí nữa nên không thể vào tạo được, Bạn nào có thể tạo được file cer giúp mình với mình đang sử dụng e71 v200..
Imei:354855022956691
email:khoa_02us@yahoo.com
Xin cam on

q630666

Máy của em mới fomat e đã cài lại đầy đủ phần mềm nhưng gặp lối.Một là sử dụng phần mềm liên quan đến Python khi thoát ra nó lại hiện lên là "Thoát Ư.dụng "Ví dụ dung Theme Magic thì nó báo là "Thoát Ư.dụng Theme Magic ".Thứ 2 là khi rút thẻ hoặc sử dụng chế độ USB thì nó báo lỗi hệ thống.Các bác có cách nào giúp em khắc phục không.e dung n95-1
Theo em nghĩ thì do máy e bi nhiễn virus .E đã format cả thẻ cả máy rồi.Nhưng khi vào thì vẫn hiện lên virus tên là Music.exe và Forever.exe.E đã dùng KPS7 và NetQ rồi nhưng không diệt đc.cứu em với

MinhThang

Manager
Theo em nghĩ thì do máy e bi nhiễn virus .E đã format cả thẻ cả máy rồi.Nhưng khi vào thì vẫn hiện lên virus tên là Music.exe và Forever.exe.E đã dùng KPS7 và NetQ rồi nhưng không diệt đc.cứu em với

Format máy rồi lấy thẻ format trên Pc sau đó bỏ vào ĐT format lại lần nữa. Đã format mà còn thì bó tay à.:-/ Nhưng nhớ đừng copy lại dữ liệu cũ nhé, Virut nằm trong đó không chừng.:((

Kojiro

Super V.I.P
máy em đã hack,nhưng sau resest lại!thế là cài 1 số fifle k cài dc!toán bào lỗi k ah!bác nào co kinh nghiệm guíp em với

Làm theo bài này sẽ hết: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=141471&postcount=12

Hichic, em đang rất cần chuơgn trình advanced divice locks (pro), đang xài trên Nokia E71 nhưng chỉ xài trial được 7 ngày, em làm mọi cách, kiếm hoài mà vẫn chưa có cách xài luôn....Các bác nào biết chương trình này hay có cao kiến gì xin giúp thằng em với, thanks cả nhà.................?

Dùng bản này nhé, sign trước khi cài: http://www.mediafire.com/?3vlmj2ykzzj

2 con đó hình như dùng nod32 diệt được :) Đã 4mat máy và thẻ mà vẫn còn thì hơi lạ, có thể do PC còn nên lây qua. Mình dùng N95-1 có python mà chưa bao giờ gặp lỗi như bạn nói. Có thể nó hỏi thoát hay không là do Pm đó nếu dùng được phải chạy ngầm, bạn chọn Exit luôn thì ứng dụng đó sẽ không hoạt động nữa nên nó sẽ hỏi :)

Status
Không mở trả lời sau này.