• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

cho mình hỏi có pm nào chuyển dữ liệu bằng bluetooth qua thẳng thẻ nhớ luôn không? vì có vài dữ liệu sau khi gửi không cho lưu vào thẻ nhớ máy.thank

Khi chia sẻ file wa Bluetooth, thì người nhận file sẽ được báo có tin nhắn mới => file nhận sẽ nằm trong nơi chứa tin nhắn
Vì thế hok cần pm nào cả, bạn chỉ cần vào cài đặt tin nhắn, chọn nơi lưu tin là bộ nhớ thẻ là được thôi mà :D
Chúc thành công!!

Kojiro

Super V.I.P
Bài nào đâu???

Sorry do quên dẫn link, bạn làm theo nhé:

Bạn phải vào ổ Z của phone theo đường dẫn z:\sys\bin\EFSrv.dll, lấy file EFSrv.dll, chép vào folder có file c2z.exe trên PC rồi nhấn vào file exe này cho nó chạy, nó sẽ tạo ra file c2z.rpm. File này mới là file ta chép vào E:/Patches

File c2z chạy trên PC up tại file đính kèm sau

anhtu_1990

cho mình hỏi : máy mình n81 2, sao mình cài pm powermp3 dc Việt hoá của fr mình về thì nó ko cập nhật nhạc dc, mỗi lần nhấp vào cập nhật là nó tự thoát ra ngoài

number1hl

Cho mình hỏi phần mềm nào dùng để đọc và soạn tài liệu Word và Excel trên N81 tốt nhất hiện nay? Mình không biết Quick Office hay Office Suite tốt hơn. Down thử bản Office Suite 4.60 trên diễn đàn về rồi, nhưng cài ra nó đòi nhập key, không bít lấy key ở đâu cả, hu hu. Còn mấy cái Quick Office thì nó bảo phải cài bản chuẩn trước đã, bản chuẩn là bản nào thế, sao tìm hoài không thấy. Bạn nào có 1 trong 2 bản trên full thì up lên dùm mình với, cảm ơn nhiều lắm. Nếu có bản Việt Hóa thì càng tốt ^_^!

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi : máy mình n81 2, sao mình cài pm powermp3 dc Việt hoá của fr mình về thì nó ko cập nhật nhạc dc, mỗi lần nhấp vào cập nhật là nó tự thoát ra ngoài

Bạn thử cài bản tiếng Anh lại nhé, có thế có chút lỗi của bản Việt hóa hoặc bạn có thể dùng TTPOd để nghe nhạc hay hơn.

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi phần mềm nào dùng để đọc và soạn tài liệu Word và Excel trên N81 tốt nhất hiện nay? Mình không biết Quick Office hay Office Suite tốt hơn. Down thử bản Office Suite 4.60 trên diễn đàn về rồi, nhưng cài ra nó đòi nhập key, không bít lấy key ở đâu cả, hu hu. Còn mấy cái Quick Office thì nó bảo phải cài bản chuẩn trước đã, bản chuẩn là bản nào thế, sao tìm hoài không thấy. Bạn nào có 1 trong 2 bản trên full thì up lên dùm mình với, cảm ơn nhiều lắm. Nếu có bản Việt Hóa thì càng tốt ^_^!

Cài Quick này vào trước rồi update thử nha bạn: http://www.mediafire.com/?0qegmzgtmot

vodang05

Em đang dùng N76,Em xem trên mạng thì N76 đã có FW mới là v31.0.015.Em đang dùng là .014.Em chạy chương trình update FW(đã kết nối PC suit),Nhưng phần mềm vẫn báo là không tìm thấy máy.Ai giúp em với!

Kojiro

Super V.I.P
Em đang dùng N76,Em xem trên mạng thì N76 đã có FW mới là v31.0.015.Em đang dùng là .014.Em chạy chương trình update FW(đã kết nối PC suit),Nhưng phần mềm vẫn báo là không tìm thấy máy.Ai giúp em với!

Máy bạn Rm bao nhiêu? D(úng là các máy RM 135 có fw 31, còn RM 149 chỉ có 20 thôi nha.
Máy bạn có thể phải đổi code mới up được fw mới hơn.

tidus38

Các bác ơi cái pm bắn súng ấy em rất thích nhưng mà dow về nó lại là đuôi PHP thì làm sao cài vào máy đc đây.hix

ducanh2310

Tác dụng của mipopup - 5320

Giờ thì mình mới hiểu cái mipopup dùng để làm gì post lên chia sẻ cùng ae phát mod thấy cái này linh tinh thì close cũng được :D Cái này dùng để hiện tên bài hát khi ấn hotkey nếu ai ko muốn nó không xuất hiện thì có thể tắt đi :D :D :D

seven7_ct

Ai có ttpod dành cho màn hình độ phân giải 176x208 cho mình xin với trong diễn đàn toàn 240x320 ko ah

BinhDa

Các bác ơi cái pm bắn súng ấy em rất thích nhưng mà dow về nó lại là đuôi PHP thì làm sao cài vào máy đc đây.hix

Là 1 trong 2 trường hợp
1. FILE bị mất
2. Công cụ download lanh chanh quá nên bắt nhầm đó mà!

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài bản Quick Office v3.8.5.1 rồi, nhưng chỉ dùng để xem được nội dung file thôi chứ không chỉnh sửa được. Thử cài đè bản cập nhật v6.0.166 thì nó báo "Lỗi cập nhật!" Làm sao để update đây bạn?

Vấn đề này mình cũng đang tìm hiểu, để mình xem thử nhé!

Caominh171

Bạn nào có bản TTPOD chạy tốt trên N80 cho mình xin nha! Thanks

Thì bạn cứ search rùi tải về cài thử xem, mà N80 cũng thuộc s60v3 nên chắc cài đc mà
Bản TTPod Việt hóa tìm và tải về ở Đây
Bản tiếng Anh thì tìm và tải ở Đây

anhlachuum1

Có nhiều phần mềm chạy trên Python và ModulePython, hiện nay version nào ổn đc dùng nhiều vậy? cho mình xin link down 2 phần mềm đấy nha.Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.