• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

em đã cài đủ bản python của anh Kojiro rồi, chương trình don't touch em cài trong máy là bản đã việt hóa.....
dùng anti touch xem
Hay hơn nhiều
K biết cách cài py trên thẻ có ăn nhằm gì với nó k à :D
Posted via Mobile Device

same

dùng anti touch xem
Hay hơn nhiều
K biết cách cài py trên thẻ có ăn nhằm gì với nó k à :D
Posted via Mobile Device

dạ anh cho em link phần mềm được không ạ???

vd82_hp

Ba.n du`ng pm rotateMe nhé!

Posted via Mobile Device

em cũng biết là dùng 2 phần mềm Lanscape pro hoặc rotatoMe rồi nhưng tìm mãi không thấy bản nào phù hợp cả :-/:-/ Bác nào dùng được trên 5700 rồi thì share cho em với :(

neo1105

Nếu bạn cài 4.10 thì xong rồi :) Thua, mình cũng bị như bạn nè :((

Ơ N95 - 1 bị thế à mình cũng cài 4.10 (tưởng nó full :( ) rồi remove đi cài lại 4.01 dùng code cũ vẫn ok mà.

sony

Bạn ơi thế muốn bỏ cái share online ở ngoài màn hình thì làm thế nào =.=" , vướng mắt quá chả dùng bao giờ .....

Kojiro

Super V.I.P
Ơ N95 - 1 bị thế à mình cũng cài 4.10 (tưởng nó full :( ) rồi remove đi cài lại 4.01 dùng code cũ vẫn ok mà.

Xem được hơn 1 tiếng là nó bắt check mạng à :(

Bạn ơi thế muốn bỏ cái share online ở ngoài màn hình thì làm thế nào =.=" , vướng mắt quá chả dùng bao giờ .....

Làm theo hướng dẫn tại bài này nha bạn: http://pdaviet.net/showpost.php?p=454555&postcount=503

anhlachuum1

mình cũng vậy, bây giờ cài cái smartmovie nào vào nó cũng bắt check mạng. Ai có RomPtacher up len giùm nha, format máy mất rồi

giacay

nhờ up lại soft

Hôm trước mình nhìn thấy ai đó gửi soft đổi fonts khi soạn tin nhắn mà bây giờ tìm lại mãi ko thấy đâu, ai còn soft đấy làm ơn gửi lại giúp mình
giacay@yahoo.com
Cám ơn nhiều

leminh1988

cho em hỏi nếu chuyển bộ nhớ tin nhắn từ bộ nhớ máy sang bộ nhớ thẻ thì các file tin nhắn nó nằm ở chỗ nào vậy mấy anh. em có file flv gửi qua blue tút mà xem xong nó ko save lại giờ ko biết làm sao để lấy nó ra khỏi thẻ.

neo1105

cho em hỏi nếu chuyển bộ nhớ tin nhắn từ bộ nhớ máy sang bộ nhớ thẻ thì các file tin nhắn nó nằm ở chỗ nào vậy mấy anh. em có file flv gửi qua blue tút mà xem xong nó ko save lại giờ ko biết làm sao để lấy nó ra khỏi thẻ.

- Nếu là chuyển lần đầu thì nó sẽ hỏi "có muốn chép tin nhắn sang thẻ ko" ok thì nó chuyển. Còn nếu không thì dùng PC suit mà lôi ra ròi cho vào thẻ thôi. Còn 1 cách nữa đơn giản và dẽ hiểu hơn nhưng máy bạn phải hack rồi. Bạn vào C\private\1000484B (trong đó có thư mục Mail2) rồi chép vào thu mục tương tự ở ổ E là xong.
- để chuyển file FLV sang thư mục khác bạn dùng X- plorer, ấn số 4 nó hiện ra mục messaging, file FLV của bạn ở đó, muốn move đi đâu thì move.

Chỉnh sửa cuối:

leminh1988

cho em hỏi khi rút thẻ nhớ hay restart máy có thông báo là ko hoàn tất được cài đặt gì đó rồi bảo mình vào quản lí ứng dụng cài đặt mà vào ko thấy gì lại ra mà lần nào cũng bị thế thì khắc phục sao mấy anh

DreamExec

chào a e. anh em có ai rành cho mình xin PM để dùng đèn flash của đt làm đèn pin. mình dùng n78. cảm ơn anh em nhìu nhìu

neo1105

cho em hỏi khi rút thẻ nhớ hay restart máy có thông báo là ko hoàn tất được cài đặt gì đó rồi bảo mình vào quản lí ứng dụng cài đặt mà vào ko thấy gì lại ra mà lần nào cũng bị thế thì khắc phục sao mấy anh

Sở dĩ có chuyện đó là do máy bạn có chứa những file cài đặt thừa còn xót lại (thường xảy ra khi cài và remove phần mềm nhiều) tạm gọi là "file rắt" nha :). Cái đó là bình thường, nhiều người bị như bạn, trong đó có mình. Cách xử lý rất đơn giản: Bạn vào E\private\10202dce rồi remove tất cả các file rắt đó đi là xong, khởi động lại máy thử xem hết ngay :).
Cứ yên tâm mà remove nó đi nhé ko sao đâu.

same

chào các anh, các anh có thể cho em xin PM don't touch được không ạ????

Status
Không mở trả lời sau này.