• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

leminh1988

có 1 số phần mềm cứ đòi cài vào bộ nhớ máy mặc dù bản trước của nó cho phép cài vài thẻ, giờ em muốn cài nó vào thẻ có cách nào ko mấy anh

Auto

có 1 số phần mềm cứ đòi cài vào bộ nhớ máy mặc dù bản trước của nó cho phép cài vài thẻ, giờ em muốn cài nó vào thẻ có cách nào ko mấy anh
Có pm khi bạn cài thì nó cho bạn lựa chọn đường dẫn, còn có pm thì nó đã chọn sẵn đường dẫn, vì vậy bạn không thể chọn được đường dẫn khác :D
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Bung nó ra sửa lại đường dẫn "!" thay vì hiện tại nó là "C".
Sao hỏi nhiều nới quá vậy bạn?

Auto

Co ai biet tai sao copy file.sis vao may N81 8GB khong cai duoc ko ? no toan bao not support. ac ac luon. ai biet mong chi giao. thanks
File sis nhưng down ở đâu!
Đâu phải sis nào cũng cài đc đâu, có khi pác down ở s60...v2 ;;)
Posted via Mobile Device

SevenCD

Cứu với, Mình dùng bản Smartphoneware Best Private Conversation Việt hóa ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=550774&postcount=122

Hôm nay tự nhiên giở chứng không chạy được nữa, lỗi hình như ở file data (1.2MB) move nó đi chỗ khác thì chương trình tự tạo file mới và chạy bình thường, nhưng đễ file data cũ vô thì mở lên là out ngay.

Ai có gặp vấn đề này không, chỉ cách khôi phục với. nhiều tin nhắn save ở đây giờ không lấy lại được, tiếc quá....

voldemot

Cho em hỏi chú hồi trước lang thang trên mấy diễn đàn nhưng ko rõ là ở đâu thấy có phần mềm dùng bàn phím của tai nghe để chơi game hay quá nhưng h ko biết nó là pm nào xếp nào biết chỉ dùm em đc ko ah thank trước:p

neo1105

Cho em hỏi chú hồi trước lang thang trên mấy diễn đàn nhưng ko rõ là ở đâu thấy có phần mềm dùng bàn phím của tai nghe để chơi game hay quá nhưng h ko biết nó là pm nào xếp nào biết chỉ dùm em đc ko ah thank trước:p

Phần mềm bạn cần là VirtualKey v.1.10.
Bạn vào đây nghiên cứu nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=48468
Bài viết đã được tác giả cùng mọi người "mổ xẻ" kỹ càng rồi đấy :D.
Chúc cui vẻ!

drtiendiep

Em mới tậu con Nokia E63 em cần một số phần mềm sau bác nào có cho em xin với. Xin đa tạ trước!
1. Duyệt web Opera
2. Chương trình chat vi-chat bản cũ free
3. Coreplayer
4. Ghi âm cuộc gọi như Call recorder 1.03 của Nokia N72
5. Các phần mềm dành riêng cho loại này!

MinhThang

Manager
Em mới tậu con Nokia E63 em cần một số phần mềm sau bác nào có cho em xin với. Xin đa tạ trước!
1. Duyệt web Opera
2. Chương trình chat vi-chat bản cũ free
3. Coreplayer
4. Ghi âm cuộc gọi như Call recorder 1.03 của Nokia N72
5. Các phần mềm dành riêng cho loại này!

E63 Thì bạn dùng các Pm ứng dụng tại Box V3.
N72 Thì bạn dùng các Pm ứng dụng tại Box V2.
Các phần mềm Viêt hóa cho V3, thì bạn chỉ cần Click nhẹ vào chữ ký của mình, nó sẽ đưa bạn đến một chân trời rạng mở, một thế giớ đích thưc của Người VIET.:D:))=))

anhlachuum1

ai có phần mêm nào mà khi người khác truy cập vào phần Massage của mình thì phải nhập Pasword ko? up len giúp mình nha

anhlachuum1

mình cài vao máy có folder MumSmS thì đặt pasword đc, nhưng vẫn truy cập vào phần tin nhắn mà ko cân pass qua folder Massage.Làm sao để đặt pass luôn ?

Chỉnh sửa cuối:

tidus38

Mấy đại ka ơi,cho e xin phần mềm ghi âm cuộc gọi mà dễ sử dụng với lại dùng tốt nhất với.e đã cài DUDU rồi thì best nhưng mà ghi âm xog vào đầu ra toàn 0Byte hok phát đc.em đang rất cần phần mềm ghi âm cuộc gọi.Xin mấy pro giúp e phát!!!thank

Status
Không mở trả lời sau này.