• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

anh trai nói y chang ý em đó. liệu có phần mềm nào làm được vạy ko nhỉ
Hình như là có đó
nhớ k rõ nữa
@dạo này già đến nơi, lẫm cẫm rùi
Bạn seach trên khung tìm kiếm ấy!
Trên mobile k có khung đó nên pó... ^^
Posted via Mobile Device

kjd123

hix. hí hửng với x-plore 1.30 thế mà chả hiểu máy em làm sao. cài vào được mấy ngày nó lại không vào đc. kick vào bị đẩy ra. thử mấy bản rồi mà toàn thế. thế là sao ạ. ai bít không :(

Anhsaupsbp

Hình như là có đó
nhớ k rõ nữa
@dạo này già đến nơi, lẫm cẫm rùi
Bạn seach trên khung tìm kiếm ấy!
Trên mobile k có khung đó nên pó... ^^
Posted via Mobile Device
viết cái gì vào khung tìm kiếm được? ít nhất củng phải biết cái tên thì mới tìm được chứ nhể

Auto

hix. hí hửng với x-plore 1.30 thế mà chả hiểu máy em làm sao. cài vào được mấy ngày nó lại không vào đc. kick vào bị đẩy ra. thử mấy bản rồi mà toàn thế. thế là sao ạ. ai bít không :(
Hôm kia tớ mới bị ^^
Update lên 1.31 lun đi là đc à!
Dù zì 1.30 cũng có full đâu ^^!
Posted via Mobile Device

viết cái gì vào khung tìm kiếm được? ít nhất củng phải biết cái tên thì mới tìm được chứ nhể
Thế thì lục vài trang box pm và box thảo luận kinh nghiệm vậy ^^
Posted via Mobile Device

kjd123

Hôm kia tớ mới bị ^^
Update lên 1.31 lun đi là đc à!
Dù zì 1.30 cũng có full đâu ^^!
Posted via Mobile Device

Thế thì lục vài trang box pm và box thảo luận kinh nghiệm vậy ^^
Posted via Mobile Device

ừa. có khi phải thế thật. chứ cứ dung 1.30 xong lai xóa di mấy ngày dùng 1.22 thì chết. mà cái 1.30 này mình phải giữ bút chì+ nút giữa để mark nhỉ. ghét mỗi cái ý. các bản trước dùng mỗi bút chì àk. :D

MinhThang

Manager
ừa. có khi phải thế thật. chứ cứ dung 1.30 xong lai xóa di mấy ngày dùng 1.22 thì chết. mà cái 1.30 này mình phải giữ bút chì+ nút giữa để mark nhỉ. ghét mỗi cái ý. các bản trước dùng mỗi bút chì àk. :D

1.31 cũng chỉ là bản Trial thôi bạn à, muốn dùng ngon lành thì bản 1.22 dùng đến 2039 đó.

azkaban3000

Có phìm bút chì là tốt rồi bạn ạ :( kô thì bạn chịu khó bỏ tiền ra mau đi, cũng rẻ mà, tầm 150k dùng suốt đời luôn, 2 năm đầu được hỗ trợ đổi license sang máy khác :))

sony

Phần mềm nào dùng đt làm webcam khi chat YM tốt nhất nhỉ , N95-1 nhé ;)

Best caller recorder dùng thu âm nghe lại rõ nhưng trong lúc thu âm nó kêu beep khó chịu quá =.= . Có cách nào bỏ tiếng beep đi không nhỉ :-/

Chỉnh sửa cuối:

camchuong71

Các bạn chỉ giúp mình phần mềm dùng đèn flash làm đèn pin chạy tốt cho N96.Xin cảm ơn và chúc các bạn nh may mắn :)

Son_Nguyen

MOD KJR cho mình hỏi với, mình có cài pm Call Manager v5.10 mà mod post ở bài #224 này nhưng có 1 vấn đề sau: Trong pm này nó có cho đặt pass bảo vệ, mình vào đó đổi pass thành 1234. Sau đó chuyển xuống dưới ở mục bảo mật tin nhắn có hình cái khóa bên cạnh bấm vào đó thì nó yêu cầu nhập pass, mình nhập pass vừa đổi vào bấm OK thì nó văng ra ngoài luôn ko vào được pm nữa. Xin hỏi có cách nào khắc phục được ko?

Kojiro

Super V.I.P
MOD KJR cho mình hỏi với, mình có cài pm Call Manager v5.10 mà mod post ở bài #224 này nhưng có 1 vấn đề sau: Trong pm này nó có cho đặt pass bảo vệ, mình vào đó đổi pass thành 1234. Sau đó chuyển xuống dưới ở mục bảo mật tin nhắn có hình cái khóa bên cạnh bấm vào đó thì nó yêu cầu nhập pass, mình nhập pass vừa đổi vào bấm OK thì nó văng ra ngoài luôn ko vào được pm nữa. Xin hỏi có cách nào khắc phục được ko?

Mình mới test đúng như bạn nói, do PM rồi bạn à, chắc tìm bản cũ hơn dùng vậy :(

xmen208

Help me!

Em đang cần phần mềm giả lập cuộc gọi đến cho con N73ME.
Em đã down được thang Splus fakecaller dành cho OS9.1 nhưng không hiểu sao khi cài xong lại không chạy được.
Ai có phần mềm nào khác xài được cho em xin:((

TruongHan

Super V.I.P
Em đang cần phần mềm giả lập cuộc gọi đến cho con N73ME.
Em đã down được thang Splus fakecaller dành cho OS9.1 nhưng không hiểu sao khi cài xong lại không chạy được.
Ai có phần mềm nào khác xài được cho em xin:((

Bạn xài Best CallCheater xem sao.Qua đây

masutigon

Chào các bác, em là newbabie nên chưa biết nhiều. Em đang gặp vấn đề với nokmote và pen+C.
Em cài nokmote và Pec+C thành công rùi, nhưng mà khi vào ứng dụng để mở thì nó ko chạy, click vào nó trơ ra như ko có gì...Hix, phải khắc phục thế nào hả các bác???
Em xài N82 Black, vs:31.0.0.16
Số là em đã hack máy bằng phương pháp dùng helloOX và RomPatcher và installservice.exe, như vậy thì có cần sign trước khi cài không nhỉ các bác.
Cả nokmote và pen+c đều ko hoạt động, và cùng triệu chứng (ko làm gì cả)

MOng các bác chỉ giáo, thân chào đoàn kết và quyết thắng ....:((

Auto

Chào các bác, em là newbabie nên chưa biết nhiều. Em đang gặp vấn đề với nokmote và pen+C.
Em cài nokmote và Pec+C thành công rùi, nhưng mà khi vào ứng dụng để mở thì nó ko chạy, click vào nó trơ ra như ko có gì...Hix, phải khắc phục thế nào hả các bác???
Em xài N82 Black, vs:31.0.0.16
Số là em đã hack máy bằng phương pháp dùng helloOX và RomPatcher và installservice.exe, như vậy thì có cần sign trước khi cài không nhỉ các bác.
Cả nokmote và pen+c đều ko hoạt động, và cùng triệu chứng (ko làm gì cả)
MOng các bác chỉ giáo, thân chào đoàn kết và quyết thắng ....:((
Chọn là nút camera đi là đc bạn à!
Posted via Mobile Device

masutigon

Chọn là nút camera đi là đc bạn à!
Posted via Mobile Device

Là sao em vẫn chưa hiểu bác ơi, bác có thể nói rõ ko, em mới tậu n82 đc 2 tuần, chưa hiểu cung cách và các thủ thuật lắm... Cám ơn bác đã reply sớm :)
Àh, có cần cài cái này ko nhỉ các bác: N95AccelerometerPlugin.sis

Status
Không mở trả lời sau này.