• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Phần mềm resize java game có mà anh Thắng
Bạn resize màn hình 176x208 mà chơi(PC của bạn đã cài NET Framework nhé ),font thì cài cái này thử xem

Trên PC mà em đâu phải trên Mobile. Trên PC và thủ thuật size Game thì anh có biết.

hungchv

Bạn ơi.Giúp mình với,bạn tìm hộ mình phần mềm khóa forder trên N82,nhưng N82 của mình chưa hack phone.Mong bạn tìm hộ mình.Thank.À giúp mình lấy hộ cer và key nhé.N82 v31.0.016.IMEI:353188031560325.Thank bạn nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi.Giúp mình với,bạn tìm hộ mình phần mềm khóa forder trên N82,nhưng N82 của mình chưa hack phone.Mong bạn tìm hộ mình.Thank.À giúp mình lấy hộ cer và key nhé.N82 v31.0.016.IMEI:353188031560325.Thank bạn nhiều

Đây ko phải là nơi nhờ reg file cer :| Có hướng dẫn ngoài kia kìa bạn.
Để khóa folder thì có thể dùng AdvancedDeviceLocks, hack máy đi rồi cái nhé, đón giản mà.

nguoimaanhy

có ai cho mình xin cái end_app và fontchanger dành cho N96 ko mấy cái của anh KOJ ko xài đc cho N96 rồi hix

nguoimaanhy

hix nó ko báo lỗi mới ác chứ chỉ chóp 1 cái rồi thôi àh chả bjk phải tại cái python này ko tương thick với máy ko nữa người ta chạy mấy cái này rầm rầm mà tới em chạy nó ko cho :(:)(:)((

MinhThang

Manager
hix nó ko báo lỗi mới ác chứ chỉ chóp 1 cái rồi thôi àh chả bjk phải tại cái python này ko tương thick với máy ko nữa người ta chạy mấy cái này rầm rầm mà tới em chạy nó ko cho :(:)(:)((

Nên hỏi 1 nơi dễ theo dõi. Cài tất cả lên ổ C xem nhé. Python thì chỉ có 1 bản Mod của KJR là dùng trên thẻ thôi.

kissandbye

Phần mềm resize java game có mà anh Thắng
Bạn resize màn hình 176x208 mà chơi(PC của bạn đã cài NET Framework nhé ),font thì cài cái này thử xem

vâng thanks anh nhiều để em test thử:)Mà không resize được 208x208 ah anh?Mà thay font này thì dùng pm font changer là được anh nhỉ?

TruongHan

Super V.I.P
vâng thanks anh nhiều để em test thử:)Mà không resize được 208x208 ah anh?Mà thay font này thì dùng pm font changer là được anh nhỉ?

208x208 và 176x208 đâu xê xích nhiêu mà lo,font change xài ổn,cái font mình đính kèm xài cho các phần mềm có font tiếng việt

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là có anh em nào có kinh nghiệm sử dụng PM Total video converter để convert file sang định dạng AVI co phụ đề để coi trên SM thì cho mình hỏi tý là nên chọn định dạng nào vì mình đã test một số định dạng AVI nhưng khi chép vào máy thì SM k đọc được. Bó tay luôn.:-/:-/
PS: Trước giờ mình xài SM converter để convert thì rất chuẩn nhưng k có phụ đề.

lenguyen99

Thắc mắc UCWEB

Admin đừng xóa nha.Hix,e cài UCWEB 6.7 mà khi vào toàn bị lỗi khởi chạy (Itizatezed failed) không thể nào vào được mạng.Mong các cao thủ giúp.E dùng N82

saobang02

ai bit cách sủ dụng phần mềm Bt_Horror chỉ cho em với. hình như là dùng Bluetooth gửi cho ai đó.người đó chấp nhận thì... bòm???????????

motsinhvien

ai có phần mềm giả lập cuộc gọi ảo cho em xin với, file sis hay sisx nhé mà đặt biệt là full thanks các bác!

BuuPhucCT

Well-Known Member
ai bit cách sủ dụng phần mềm Bt_Horror chỉ cho em với. hình như là dùng Bluetooth gửi cho ai đó.người đó chấp nhận thì... bòm???????????

BT Horror mang tiếng là PM hack bluetooth nhưng thực chất thì nạn nhân phải chấp nhận thì mới có thể hack được bạn à nên nó cũng không tiên lợi cho lắm.

kissandbye

208x208 và 176x208 đâu xê xích nhiêu mà lo,font change xài ổn,cái font mình đính kèm xài cho các phần mềm có font tiếng việt
]
Thanks anh.Em đang chở cer với key để hack máy với cài python mới cài được font changer có gì nhờ anh giúp đỡ tiếp nhé:([/B]

Không tô chữ đậm bạn nhé!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.