• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

khuonghuynh

Cám ơn bác MinhThang mình làm đc rồi có điều phải lấy thẻ nhớ ra mới cài đc, vậy có phải thẻ die rồi ko? Làm ơn cho mình xin pm ghi âm cuộc gọi 2 chiều ko bip nhé (tiếng Anh, vì mình tải về toàn tiếng china và tiếng Việt ko xài đc),Thankssssssssssssssss !

Kojiro

Super V.I.P
Cám ơn bác MinhThang mình làm đc rồi có điều phải lấy thẻ nhớ ra mới cài đc, vậy có phải thẻ die rồi ko? Làm ơn cho mình xin pm ghi âm cuộc gọi 2 chiều ko bip nhé (tiếng Anh, vì mình tải về toàn tiếng china và tiếng Việt ko xài đc),Thankssssssssssssssss !

Search Pm tên VoxTrack nhé!

giacay

cho mình hỏi pm chat sclick với IM+ có thay đổi host ko mà mấy hôm nay vào mãi ko được vậy?

phhuy

Member
cho mình hỏi pm chat sclick với IM+ có thay đổi host ko mà mấy hôm nay vào mãi ko được vậy?
ko thay đổi j bác ạ máy em vẫn vào ầm ầm bằng slick.có điều bác nhớ update bản mới.nếu dùng bản cũ hay bị ko vào đc lắm.Vào menu/tools/program update để update trên đt luôn.em đang dùng bản 0.50.chúc bác thành công

kissandbye

cho em xin bản slick 0.52 với.Em xin hỏi ngoài lề chút.Em kết nối bluetooth 2 máy 5500 với 6280 em bắn nhạc với ảnh từ 5500 sang 6280 được mà bắn file .sis,jar,jad lại không được xin hỏi có cách khắc phục không ạ.Em đã thử cách đổi đuôi jar thành mp3 bắn sang được nhưng sang máy 6280 đuôi mp3 nó lại bị ẩn đi nên không thể nào đổi lại đuôi.jar để cài được

MinhThang

Manager
cho em xin bản slick 0.52 với.Em xin hỏi ngoài lề chút.Em kết nối bluetooth 2 máy 5500 với 6280 em bắn nhạc với ảnh từ 5500 sang 6280 được mà bắn file .sis,jar,jad lại không được xin hỏi có cách khắc phục không ạ.Em đã thử cách đổi đuôi jar thành mp3 bắn sang được nhưng sang máy 6280 đuôi mp3 nó lại bị ẩn đi nên không thể nào đổi lại đuôi.jar để cài được
Slick 0.52: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=845953&postcount=388

thanhnam711

Để bắn các file sis, jar.... bạn cần có Xplorer (công cụ quản lý file hay nhất trên S60v3), search và sử dụng nhé :)

kissandbye

Để bắn các file sis, jar.... bạn cần có Xplorer (công cụ quản lý file hay nhất trên S60v3), search và sử dụng nhé :)

em có xplorer rồi.Anh có thể hướng dẫn qua em cách bắn file sis,jar qua bluetooth không ah?Thanks nhiều

Hoden

Super V.I.P
Mở Xplore ra mà dùng chức năng Send của nó xem có được không?

trúng phóc rồi còn gì mà có đựoc không e send bằng cách đó ....có 1 số máy vào apcalition send luôn

@ a thắng cho e spam cái .......ngủ >:)>:)

ch0kjuv0

CHo em hỏi có phần mềm nào để mình giải nén + chỉnh sửa + và đóng gói lại file JAR không ạ. Nếu có thì cho em xin. Việt hóa càng tốt ạ.

giangvungtau

bạn ơi,cho mình xin cái phần mềm mà có thể chỉnh font to ra 1 tí.Mình dùng cái font này chữ đẹp nhưng nhỏ quá.Thanks:)

MinhThang

Manager
bạn ơi,cho mình xin cái phần mềm mà có thể chỉnh font to ra 1 tí.Mình dùng cái font này chữ đẹp nhưng nhỏ quá.Thanks:)

Pm thì có nhưng khuyến cáo không nên dùng bạn nhé, nặng máy treo máy. Để có font chữ lớn thì bạn nên dung pm fontChanger và tìm cái font nào ưng ý là OK.

kissandbye

cho em hỏi có pm nào gõ tiếng việt để viết tin nhắn hay post bài ở web không .Máy em không có gõ tiếng việt mà:)Thanks nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.