• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P

tanh_de

hichic các bác làm ơn giúp em với, tình hình là em ko tài nào tạo 1 nick trong symbiansigned.com dc là sao nhi??? nó cứ bảo là :

Your email has address has been rejected as we do not accept registrations from publicly available email domains (e.g. gmail, yahoo, hotmail etc)

em chả bít tài khoản nào có thể dùng để đănk kí đc nữa, các bác giúp em với !

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
hichic các bác làm ơn giúp em với, tình hình là em ko tài nào tạo 1 nick trong symbiansigned.com dc là sao nhi??? nó cứ bảo là :

Your email has address has been rejected as we do not accept registrations from publicly available email domains (e.g. gmail, yahoo, hotmail etc)

em chả bít tài khoản nào có thể dùng để đănk kí đc nữa, các bác giúp em với !

SS hiện giờ đã thu phí, bạn không thể làm tài khoản mới nếu ko đóng tiền đâu.

Bạn làm theo hướng dẫn bài 1 chủ đề này để xin file cer.

Vui lòng lấy dùm mình nhé, số tt là 266008
Cám ơn nhiều !

Đây nhé, số thứ tự 265476-266075

datvt

Em down cái file cer rồi nhưng có lẽ ko có Imei của em nên vẫn ko xài được cho con N79

spiderman_anhvu

Em down cái file cer rồi nhưng có lẽ ko có Imei của em nên vẫn ko xài được cho con N79

bạn phải lên trang web đấy để đăng ký xin file cer chứ! Sau khi trang web trên họ đưa file cer về thì kojiro mới down về hộ bạn thôi. Lúc đăng ký xin file cer bạn phải cung cấp cho họ số imei của mình + model điện thoại bạn xài nhé :)

tanh_de

các bác cho em hỏi với. Em đang muốn cài trò SODOKU vào máy nhưng nó lại là file *.jar nên em ko sign đc . E phải làm thế nào bây h ??? mong các bác chỉ giúp!!!

Kojiro

Super V.I.P
các bác cho em hỏi với. Em đang muốn cài trò SODOKU vào máy nhưng nó lại là file *.jar nên em ko sign đc . E phải làm thế nào bây h ??? mong các bác chỉ giúp!!!

File jar thì ko cần sign vì nó là file java, cài vào là chạy mà :(

Bạn ko được hỏi vấn đề đó ở đây nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.