• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
thế dùng k3y của opda và pass là 0123456 với cái chương trình SignSis Gui hả bạn :), mình chưa rõ mấy cái này lắm

Uhm! Thử vậy đi,mình thì dùng Binsign :) Cái nào nó ghi pass sẵn thì cứ thế mà dùng thôi.

nguyenphong

Thank, mình dùng 5800, sign bằng file vừa dow ở trên, dùng phần mềm BinpdasignSiS để sign nhưng lúc cài vào máy vẫn báo chứng chỉ hết hạn . Ko hiểu sao bác nhỉ?

Kojiro

Super V.I.P
Thank, mình dùng 5800, sign bằng file vừa dow ở trên, dùng phần mềm BinpdasignSiS để sign nhưng lúc cài vào máy vẫn báo chứng chỉ hết hạn . Ko hiểu sao bác nhỉ?

Bạn bị trên tất cả PM à? Nhiều bạn dùng file cer của ÓPDA sign cài ok trên 5800 đó, bạn thử với PM khác xem sao, à khi sign bạn nên dùng file k3y của OPDA đừng dùng của BiNPDA nhé.

Kojiro

Super V.I.P
phần mềm cũng ko đươc ạ, ko biết có phải format lại máy ko nhỉ?

Đâu phải lỗi gì đâu mà 4mat bạn :( Khi sign nó báo thành công đúng không bạn? Cài vào là báo Certificate...? Bạn thử vào AppMgr (ko biết 5800 có không nữa) vào Settings chọn 1 cái Off và 1 cái là All thử nha (ko nhớ thứ tự)

nguyenphong

Đúng như bác nói ạ, mình cũng chỉnh như bác rồi, vẫn ko được , ko hiểu tại sao

Kojiro

Super V.I.P
Đúng như bác nói ạ, mình cũng chỉnh như bác rồi, vẫn ko được , ko hiểu tại sao

Bạn thử sign với PM Binsign xem sao. Nếu cũng không được thì mình bó tay, ko có máy để test cho bạn :(

nguyenphong

Mình đã khắc phục được rồi, vẫn file đó nhưng khi format lại máy thì lại cài được ngon lành. Ko hiểu sao, hihi up lên để ai bị lỗi như mình biết . Thank

Kojiro

Super V.I.P
Nhờ các mode down hộ mình file cer và KKK nha số thứ tự của mình là :294803 .Cảm ơn rất nhiều.
IMEI : 359319020275054

Mod chứ không phải Mode nhé, ghi thế nó sai nghĩ :)

Của bạn đây, số thứ tự: 294376-295075

trantrungkienvt

làm sao đề kiếm tiền trong cái opda này nhỉ, down vài lần nó thông báo là hết tiền trong tài khoản nên ko down được nữa

Kojiro

Super V.I.P
làm sao đề kiếm tiền trong cái opda này nhỉ, down vài lần nó thông báo là hết tiền trong tài khoản nên ko down được nữa

Bạn phải post bài trong đó, mỗi bài là 1 OPD, mà không phải chủ đề não cũng có phí đâu, bạn phải tham gia các bài viết và up PM.

thanh_tan

À đây load được rồi, up cho bạn nào cần

Số thứ tự: 296501-296800

Chỉnh sửa cuối:

coisatgai

số của mình là 297427
mới post ngày 14/1...mình cũng di mấy topic của nó để xie xie mà ko bít nó có lock nick ko....Hix
Bạn nào có nick trong OPDA thì down giúp mình nhé
Cám ơn rất nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.