• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

spiderman_anhvu

pó tay thiệt nha. toàn là chữ gì đâu không hà, không biêt21 đường nào để pót bài thì làm sao hả anh Kojiro

Cứ vào 5 box bất kỳ rồi post câu "xie xie" là xong mà bạn :D còn cách đăng ký thì đã post ở trên đầu rồi đó. Làm theo là ok 100% :)

Kojiro

Super V.I.P
Số thứ tự của em là 279198

IMEI: 354549020637219

Down hộ em nhé

Nhờ người khác thì cũng phải cần thời gian chứ, đâu phải đăng ký là có liền đâu mà ý kiến hả bạn. Rút kinh nghiệm nhé!

Hôm nay người ra mới có file cho bạn đây:

paranoid

Nếu các bạn thấy khó đăng ký quá thì vào trang này của mình , mã nguồn tương tự với trang đó nhưng được việt hóa làm theo sẽ đăng ký được ! Thân

Trích dẫn:
http://hiphopboy.vinasofts.ws/forum

ANH OI LINK NAY DIE RUI
TOÀN TIẾNG TRUNG QUỐC LOẠN XÌ NGẦU EM CHẲNG BÍT POST BÀI THẾ NÀO CẢ
HELP !!!:((

Kojiro

Super V.I.P
Nếu các bạn thấy khó đăng ký quá thì vào trang này của mình , mã nguồn tương tự với trang đó nhưng được việt hóa làm theo sẽ đăng ký được ! Thân

Trích dẫn:
http://hiphopboy.vinasofts.ws/forum

ANH OI LINK NAY DIE RUI
TOÀN TIẾNG TRUNG QUỐC LOẠN XÌ NGẦU EM CHẲNG BÍT POST BÀI THẾ NÀO CẢ
HELP !!!:((

Làm theo hướng dẫn tại bài 1 đi bạn. Ai cũng làm được mà.

longdlbc

Kojoro ơi! Mình đâu thấy cái file binsign, SignSiS.exe, Mycert.key
sign.exe
mình chỉ tải về được file 2009-01-02.cer và file 2009-01-02.key

Kojiro

Super V.I.P
sign.exe

Bạn phải tải nó trong cái link mình gửi đó :( Còn 2 file bạn lấy từ OPDA là để dùng sign ứng dụng, 2 cái này chỉ dùng được khi có Signsis.exe thôi. Đọc kỹ và làm theo hướng dẫn nhé!

spiderman_anhvu

sign.exe

Attach cho bạn cái soft để sign nhé, khi sign bạn để file cer và file k3y và cái soft vào cùng 1 thư mục rồi chạy nhé
(đổi thành PVSign.zip rồi giải nén ra nhé - xóa cái .7z đi là xong) :)

Kojiro

Super V.I.P
Số thứ tự: 291851-292550

@levanquyen2210: số bạn chắc chiều mới có :)

trantrungkienvt

cho mình hỏi là khi mình chạy SignSis thì có mục mật khẩu của key, cái này có ý nghĩa là gì và key này mình điền số nào cũng được hay sao nhỉ :)

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi là khi mình chạy SignSis thì có mục mật khẩu của key, cái này có ý nghĩa là gì và key này mình điền số nào cũng được hay sao nhỉ :)

Bạn nên điền 31536u2. Đa số các Pm sign đều vậy, 1 số cái thì mật khẩu là 00000.

trantrungkienvt

Bạn nên điền 31536u2. Đa số các Pm sign đều vậy, 1 số cái thì mật khẩu là 00000.
thanks bạn, mình dùng cái signsis gui thì key nó để mặc định là 0123456 và cái file key mặc định của nó nằm trong thư mục cài đặt signsis gui luôn chứ ko phải key do mình đang kí file cer mà có :), thế thì sao bạn

Kojiro

Super V.I.P
thanks bạn, mình dùng cái signsis gui thì key nó để mặc định là 0123456 và cái file key mặc định của nó nằm trong thư mục cài đặt signsis gui luôn chứ ko phải key do mình đang kí file cer mà có :), thế thì sao bạn

Dùng k3y của cái OPDA đi bạn :)

Status
Không mở trả lời sau này.