• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Có file Cer thì không cần phải Hack nữa phải không mấy bác?

Uhm! Hack đề cài không cần sign, do muốn sign thì phả có file cer.

Có file cer phải qua 1 bước sign Pm thì mới cài được. Hack thì cài cái ào :)

spiderman_anhvu

Cho mình hỏi, file down về trên trang OPDA có kèm file cer và cả 1 file key nữa để làm gì?

Và thêm 1 câu nữa là mình test xem sign thành công phần mềm như thế nào?

vì con N82 của mình đã hack rồi, đang định format cho gọn gàng máy. Nhưng muốn test xem sign phần mềm thành công đã rồi mới format, đề phòng trường hợp format xong rồi lại không sign được :p

-----------------
Đã sign thành công phần mềm, sử dụng file k3y và file cer của OPDA, pass của file k3y là 00000, đã cài đặt được phần mềm trên N82 của mình :)

Chỉnh sửa cuối:

kennh0x

em không đăng ký được bên opda.mấy anh giúp em được không.số imel là 358984012732775 n82 v30.0.019.cám ơn nhiều

datvt

Các MOD lấy dùm mình cái file cer cho con máy N79 này với !

Imei : 004401011558026
Ver : 11.025
Date : 16-10-2008

Mình không thể nào lấy nổi,cảm ơn các MOD rất nhiều !

datvt

Nhận lấy là thế nào hả anh ? thì lấy hộ em cái file cer vậy :D . Em đăng ký rồi nhưng khi họ gửi thì không thấy Imei của em nên mới nhờ MOD đó.Em đã đăng ký ở bài 258988#,anh check thử mà xem,Em đã làm hết cách rồi :( có thể do Imei này ko lấy được nên mới cầu cứu các MOD đó

Kojiro

Super V.I.P
Nhận lấy là thế nào hả anh ? thì lấy hộ em cái file cer vậy :D . Em đăng ký rồi nhưng khi họ gửi thì không thấy Imei của em nên mới nhờ MOD đó. Em đã làm hết cách rồi :(

Khi e đăng ký thì bài viết của e sẽ có 1 số thử tự. Post số thứ tự đó vào đây để a lấy. E xem các bài ở trên đó, làm theo là được mà.

Status
Không mở trả lời sau này.