• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG.Jukebox v2.30 Full ENG-VIET

NGUYENTRANDUNG

Nếu đã mua License có bản quyền hãy xoá bỏ HOST file đi rồi check authentication online sẽ ok. Không cần 4mat máy.

hunterviet

Well-Known Member
mình cài ok rồi.nhưng bạn cho mình hỏi sao chữ của nó to thế. khung hình của nó cũng không được chuẩn như bản 1.17. và cách này có thể áp dụng cho x-plore và smatmovie ko? cảm ơn bạn nhiều!

Bản này được cao thủ Richer Law mod từ S60v3 sang nên chữ to là phải thôi, mà mình thấy to ko đáng kể mà. Mình dùng 6600

NGUYENTRANDUNG

Bản này được cao thủ Richer Law mod từ S60v3 sang nên chữ to là phải thôi, mà mình thấy to ko đáng kể mà. Mình dùng 6600
scrip ban đầu chỉ dùng cho v3 tất cả dòng lệnh chẳng liên quan gì đến v2 cả với lại nó toàn tiếng China, lúc mới tải về chẳng biết nó là cái khỉ gì cả, sau đó tự tìm hiểu và từ scrip đó tạo nó nên dùng cho v2 thôi khá nhiều vấn đề mới thanh công. Lưu ý: Scrip chỉ để check online hoàn toàn không động chạm gì đến app thì tại sao đỗ lỗi cho nó? Chư bao giờ biết đến app từ v3 conveter sang v2 mà font chữ to hơn:D

Chỉnh sửa cuối:

nolis

Các bác úp luôn bộ python và mudum pack cho anh em nhờ đi.tìm không đồng bộ thì mất thời gian lắm

MinhThang

Manager
Các bác úp luôn bộ python và mudum pack cho anh em nhờ đi.tìm không đồng bộ thì mất thời gian lắm

Sang Box Python mà tìm bạn nhé, sợ mất thời gian thì cứ từ từ khi nào có thời gian hãy làm, anh em ai cũng đâu có rãnh đâu.:|

JuRay-Duan

Qua bên "Ứng dụng python" Tìm python cho máy của bạn đi, topic python cho các loại máy treo ngay trên khung "Chú Ý" chẳng lẽ kô thấy??

leminhhai111

Mình xin hỏi Dũng là bản này mình có thể đi từ công cụ đẽn thông tin và bấm 800 để thành chử mãnh đc kg . vì mình thấy 2.41 và 2.42 là đươc mà

NGUYENTRANDUNG

Mình xin hỏi Dũng là bản này mình có thể đi từ công cụ đẽn thông tin và bấm 800 để thành chử mãnh đc kg . vì mình thấy 2.41 và 2.42 là đươc mà

Bản thân phiên bản 2.30 đã hỗ trợ unicode rồi bạn àh. Những phiên bản sau này đều đầy đủ.

ngocthanhdhgtvt

Posted via mobile Device được đấy bạn, khi vào mục about và bấm 800 thì pm sẽ trở về font chữ mặc định của pm(nhỏ )

NGUYENTRANDUNG

Các bạn tạm thời chờ nhé. Mình sẽ fix những lỗi này sớm trong ngày hôm nay sẽ up sớm cho các bạn. Cảm ơn các bạn đã góp ý

ngocthanhdhgtvt

Các bạn tạm thời chờ nhé. Mình sẽ fix những lỗi này sớm trong ngày hôm nay sẽ up sớm cho các bạn. Cảm ơn các bạn đã góp ý

Nguyễn Trần Dũng cho em xin chút ý kiến nha anh , anh fix lại giúp mọi người cái : vị trí icon hí anh( nơi ảnh của bài hát hhiện lên đó anh) , hình như em thấy nó bị lệch sang phía bên phải và có lúc nhìn vào nó đè một phần nhỏ lên biểu tượng chỉnh âm thanh đó anh ,anh có thể dịch chuyển cái biểu tượng ảnh sang bên trái một chúc là được anh ạh. và anh có thể làm cho bề rộng của hộp hiệu ứng tăng thêm chút nữa không ạh, hình như nó hơi cao :-??
đôi lời nhận xét mong anh thông cảm và giúp cho=))

NGUYENTRANDUNG

Nguyễn Trần Dũng cho em xin chút ý kiến nha anh , anh fix lại giúp mọi người cái : vị trí icon hí anh( nơi ảnh của bài hát hhiện lên đó anh) , hình như em thấy nó bị lệch sang phía bên phải và có lúc nhìn vào nó đè một phần nhỏ lên biểu tượng chỉnh âm thanh đó anh ,anh có thể dịch chuyển cái biểu tượng ảnh sang bên trái một chúc là được anh ạh. và anh có thể làm cho bề rộng của hộp hiệu ứng tăng thêm chút nữa không ạh, hình như nó hơi cao :-??
đôi lời nhận xét mong anh thông cảm và giúp cho=))

Không thể dịch chuyển được bạn àh. Còn vấn đề ảnh bị lệch hay cao gì đó mình đã dùng qua không thấy vấn đề gì. Cũng có thể do font chữ mà bạn đang dùng đấy! Trước kia có down 1 bộ font của daoquangsu về dùng khi vào Jukebox tất cả các biểu tượng đều bị lệch cả, thậm chí bấm vào bài hát để phát là bị out ngay. Vấn đề này daoquangsu đã fix lại đã tốt trong bộ font mới. Bạn thử kiểm tra xem nhé

ngocthanhdhgtvt

Không thể dịch chuyển được bạn àh. Còn vấn đề ảnh bị lệch hay cao gì đó mình đã dùng qua không thấy vấn đề gì. Cũng có thể do font chữ mà bạn đang dùng đấy! Trước kia có down 1 bộ font của daoquangsu về dùng khi vào Jukebox tất cả các biểu tượng đều bị lệch cả, thậm chí bấm vào bài hát để phát là bị out ngay. Vấn đề này daoquangsu đã fix lại đã tốt trong bộ font mới. Bạn thử kiểm tra xem nhé

Vậy thì thôi anh ạh, vì em ko có dùng font dqs mà dùng font vn 2 in 1. Nếu vậy em fải dùng fonts mặc định of pm thôi, huhu

Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

Đã fixed một vài lỗi về fonts, Tạo công cụ Cr@ck thành 1 ứng dụng mới,v.v... quay trở lại trang đầu download theo "Link.zip"

Tduy

KHẨN : Sao vẩn không tải Lời và Hinh ảnh được vậy (báo lổi mạng -> không kết nối được, bỏ file HOST thì kết nối được nhưng bắt CHECK ??? Mặc dù vẩn nghe radio được.

NGUYENTRANDUNG

KHẨN : Sao vẩn không tải Lời và Hinh ảnh được vậy (báo lổi mạng -> không kết nối được, bỏ file HOST thì kết nối được nhưng bắt CHECK ??? Mặc dù vẩn nghe radio được.

Nếu bạn muốn dùng Full tất cả tính năng của nó hãy mua nó chỉ 50k thôi bạn:D

ngocthanhdhgtvt

thế àh ,>:) nếu vậy mua bản quyền nhé bạn, được thừa hưởng tính năng nghe nhạc là được rồi , còn kêu ka gì nữa chứ:O

thamky

Mình dùng v2.42 lở không thoát ra bằng jbak taskman.giờ thử dùng cái v2.3 full này bị check internet:p.có cách gì không Dũng?:-?thanks