• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM WM6.5 (WWE) CHO HTC RHODIUM (TP2) ★

PhamQuang

Manager
Trong bài đã đưa lên phiên bản ROM Ship mới: 2.07.401.1 WWE, phiên bản EUROPE.
Phiên bản này gọn nhẹ và chạy cũng rất khá.

T

tdc7777_3

Guest
Trong bài đã đưa lên phiên bản ROM Ship mới: 2.07.401.1 WWE, phiên bản EUROPE.
Phiên bản này gọn nhẹ và chạy cũng rất khá.

Theo chú thì bản ASIA và EUROPE, bản nào phù hợp cho Viet Nam ạ

PhamQuang

Manager
Theo chú thì bản ASIA và EUROPE, bản nào phù hợp cho Viet Nam ạ

Hệ thống Driver của 2 bản như nhau cả thôi. Bản Asia thì hỗ trợ bàn phím tiếng Trung và nặng nề hơn.
Bản Europe thì nhẹ nhàng hơn.
Theo mình, cả 2 bản đều hỗ trợ các DV ở VN như nhau.

T

tdc7777_3

Guest
Chú QUang ơi, hình như HTC ra phiên bản mới nữa đó chú, chú cập nhật cho anh em nha. Thanks chú.

hoa7

Mình mới up rom phiên bản OS :5.2.21887 Manilla : 2.5.20121225.0 ROM ver 2.07.707.1(80303) Rom date 04/02/2010 Radio ver 4.49.2591 của HTC asian . Chạy rất ổn định, free ram rất nhiều.giao diện đẹp . Các thành viên lưu ý nhé .

MinhHuy

Hot Girl 10x
Chú QUang ơi, hình như HTC ra phiên bản mới nữa đó chú, chú cập nhật cho anh em nha. Thanks chú.
Các phiên bản rom mới đã được cập nhật ở bài viết đầu tiên, bạn có thể tải về và up thử. Các bản rom ship mới dùng Manila 2.5, mới test thử thời gian ngắn cảm nhận nhanh và gọn hơn các bản cũ.

H

heomatbu

Guest
Anh Quang ơi cái link để down ROM Ship mới: 2.07.401.1 WWE, phiên bản EUROPE bị die rồi hay sao ấy.Anh xem lại giúp Em với

gobig2006

Em thấy có bản ROM version:2.07.707.1 nhưng vẫn thấy đề ngày upload trên trang chủ HTC.com là 12/2/2010. Không biết đây là bản mới hay bản cũ các bác nhỉ ?

quang_nguyen

bác Quang ơi cho em hỏi với: em thấy trên trang HTC Europe mới đưa link về bản ROM mới ngày 18 tháng 3, nhưng version thì giống hệt bản bác đang đưa ở trang 1 (2.07.401.1). Vậy có phải là bản của HTC là mới hơn không ạ ?
Cám ơn bác

H

heomatbu

Guest
Anh Quang ơi sao ROM của EUROPE của Anh không DOWN được vậy?Hình như Link die rồi thì phải.Ai down được giúp mình cái

Anh Quang xem lại giúp E link down đi ROM của EUROPE ngày 4/2 đó Anh.E không tài nào down đc hix

sao không ai trả lời mình thế nhỉ???

không ai giúp mình ah?

anhtuhntl

Của bạn đây:
[DOWNLOAD]http://rapidshare.com/files/349637736/RUU_Rhodium_S2_HTC_Europe_2.07.401.1_Radio_Rhodium_4.49.25.91_Signed_Ship.rar[/DOWNLOAD]
mirror: [DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/28275058/1609ebe/RUU_Rhodium_S2_HTC_Europe_2.07.401.1_Radio_Rhodium_4.49.25.91_Signed_Ship.rar.html[/DOWNLOAD]

caothailong

Cho mình hỏi sao mình up room lên bản 6.5 asian thì sóng chậm chờn lắm, nhiều lúc mất sóng. Cảm ơn các bạn

anhtuhntl

:-? Khi các bạn đặt câu hỏi sao không suy nghỉ cho kỷ nhỉ?Bạn up lên WM 6.5 là bản ROM nào,có biết bao bản 6.5?

tatrung

hjx, e mới lấy máy, cũng ko bit máy là âu hay á, ko có tên hãng phân phối mà chỉ có tên máy thôi

mutsu_khoi

e dang su dung phien ban goc cua WM6.5 do HTC phat trien nhung no nang wa a co the cho e Rom phien ban nao nhe hon khog??? e cung dag su dung HTC TOUCH PRO 2 ne! hix hix