• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

assassinzero

Chắc dọn nhà wa DM ở luôn quá. Vip 4rum mình đi nghỉ mát hết rồi! ko còn hoạt động nữa ^.^

mylove90

Banned
Sao mình down bản omnia hs cài đăt ổ E rồi sau đó chep hết vao từng muc E nhưng mà vẫn chẳng thấy ji hết. Ai júp minh với. May minh la 5800 v21

wimax16vnn

Sao mình down bản omnia hs cài đăt ổ E rồi sau đó chep hết vao từng muc E nhưng mà vẫn chẳng thấy ji hết. Ai júp minh với. May minh la 5800 v21

bạn nói sao? bạn cài cái gì vào ổ E ?
còn 5800 v21 cũng đáng vào viện bảo tàng đó nhỉa....hiii

luuquoctoan

phải jaf, down bộ E về, bỏ gdaget vào E, rùi bỏ những cái còn lại vào rofs2 tiến hành flash

thechipmunks

vậy có ai biết đóng gói thành file.sis ko ? e ngại Flash lại vì cài mấy cái phần mềm giờ ko muốn bỏ

wimax16vnn

vậy có ai biết đóng gói thành file.sis ko ? e ngại Flash lại vì cài mấy cái phần mềm giờ ko muốn bỏ

Flash only thui bạn
Mà khuyên bạn đừng xài HSSS này làm chi mất công, ko def lắm , ăn pin khủng khiếp, vọc bài 3 bữa là chán àh, gây nhìu lỗi cho máy nữa ( như ko xem dc youtube...và ...), nói chung là rất chán

thechipmunks

Flash only thui bạn
Mà khuyên bạn đừng xài HSSS này làm chi mất công, ko def lắm , ăn pin khủng khiếp, vọc bài 3 bữa là chán àh, gây nhìu lỗi cho máy nữa ( như ko xem dc youtube...và ...), nói chung là rất chán

may quá tí nữa thì mình flash chứ. :))

mylove90

Banned
Tai mình thấy a mathanh bảo v21 ko fải flash copy la dc, chỉ có v50 thoi. Ma cái này xài tốn ram và làm châm máy đi ko vây.

thechipmunks

giá mà đóng gói thành flie .sis thì tốt vì nếu tốn pin quá thì có thể gỡ bỏ đc. Các pro tính xem thế nào chứ , thỏa mãn anh em đi :))

wimax16vnn

giá mà đóng gói thành flie .sis thì tốt vì nếu tốn pin quá thì có thể gỡ bỏ đc. Các pro tính xem thế nào chứ , thỏa mãn anh em đi :))

bạn này nói vui nhỉa, do cái HSSS này fức tạp nên ko đóng thành sis dc đâu
sợ tốn pin thì chuyển wa HS khác xài chứ gì đâu mà cần sis để gỡ chứ
u flash đi cho vui, có thứ để vọc vài 3 hôm chứ nay box v5 vắng tanh chả còn j để vọc nữa :)) :))

assassinzero

Bó tay thật. HSSS thật chất chảng tốn ram, tốn pin gi cả . Mem dùng mau hết PIN là do chạy các file flash động( Khóa máy rồi mình hình vẫn chạy => CPU 24/24 thi lam sao mà ko hét PIN dc chứ? Vấn đề ít dùng là do nó còn bị RED BUG. Dùng SPB MOD Vivaz hoặc Galaxy S thix hơn :D

wimax16vnn

Bó tay thật. HSSS thật chất chảng tốn ram, tốn pin gi cả . Mem dùng mau hết PIN là do chạy các file flash động( Khóa máy rồi mình hình vẫn chạy => CPU 24/24 thi lam sao mà ko hét PIN dc chứ? Vấn đề ít dùng là do nó còn bị RED BUG. Dùng SPB MOD Vivaz hoặc Galaxy S thix hơn :D
Ai nói thế hả? u test kĩ chưa mà nói thế
RAM thì ko tốn nhìu rồi ko nói
Còn pin thì tốn hơn rất nhìu HS khác, kể cả SPBshell, dùng HS flash động là siêu tốn pin, còn flash tĩnh là rất tốn pin nha
Mình giờ bỏ HSSS rùi, chuyển lại xài SPBshell vừa def, vừa tiện lợi, dễ dùng , dễ tùy biến.... nói chung là wá tuyệt ,:))

mathanh

khoe 1 chút

hãy xem N-gage trên 5800 v40 của mình đây:D:D:D:D lạc đề 1 chút mod thông cảm
[video=youtube;ra8H6BgEqGg]http://www.youtube.com/watch?v=ra8H6BgEqGg[/video]

assassinzero

Ai nói thế hả? u test kĩ chưa mà nói thế
RAM thì ko tốn nhìu rồi ko nói
Còn pin thì tốn hơn rất nhìu HS khác, kể cả SPBshell, dùng HS flash động là siêu tốn pin, còn flash tĩnh là rất tốn pin nha
Mình giờ bỏ HSSS rùi, chuyển lại xài SPBshell vừa def, vừa tiện lợi, dễ dùng , dễ tùy biến.... nói chung là wá tuyệt ,:))

THế thì nói nguyên nhân đi >"<. Theo mình biết thì CPU xử lí mới tốn PIN thôi , còn CPU mà chạy lấy gì mà tốn PIN. HSSS chẳng khác gì máy HS khác. Ko biết suy nghĩ.

galabuon

các màn hình flash lập trình tốt cũng ko tốn pin. cứ cái nào test swiss mana chạy cpu thấp thì lấy xài

mấy hôm nay đang bận fix anh chàng meteoclock lắm tài nhìu tật nên ko quan tâm mấy cái hs lắm ;d