• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MC Games ] topic thảo luận về games MINH CHÂU

Mr_Sulla

Không ai lập bang pdaviet hả? mình võ tướng lv 55.ngụy quốc.tên nv TNS.Có gì a e giúp đỡ nhé

phunghoan

co gì anh em chú ý nha. ở chỗ hậu sơn núi nga my nước thục có 1 thằng NPC hàng ngày ra đó nhận 4 quyển sách EXP nha

trandat2404

ĐƯỢC. HEHE

bro chỉnnh view > option > Custom > chọn UTF - 16 nhé . sau đó qua mục SYSFONT chọn Times new roman nhé :D

/// tiêt kiệm dùng bana, máu thui, dùng chức nĂGN trị liệu vết thương ở các thằng thầy LANG trong thành đó !

phunghoan

cái thằng này chơi trên pc cứ để 640x360 chơi thoải mái. cứ như kiểu nó mutilscreen ý nhưng mỗi tội bản cảm ứng chả hỉu sao máy tui nó cứ load mãi ko chịu vào thôi chơi bản kia cũng hay. mà cũng tại mấy hôm nay bận chả chơi đc nên cứ 2x thôi

trandat2404

games này các ae thấy sao ? chơi đc hem ^^

làm Quest 55 ~ 60 có quest phải đi kill người, nên ae bị kill là bình thg, hehe ^^

klia

ặc..ặc...hôm nay vào chơi.gà ko biết chơi sao mà cũng đc 2 con ngẽo...hix...c7 chơi khó quá.may sao tạo dc phím tắt,cứ chạm vào là lên ngưạ...chạm cái nưã..xuống ngưạ..hi..hi..từ 13h đến 20h lên lv 26...hix....

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

games này các ae thấy sao ? chơi đc hem ^^

làm Quest 55 ~ 60 có quest phải đi kill người, nên ae bị kill là bình thg, hehe ^^

ăx..ăx...hèn gì..em đi du hí..qua tây vực,tự nhiên thấy mấy thằng có cái tên chữ mâu đỏ nó ném lựu đạn nổ âm âm...em dea lun....chết mà ko hiổu vỉ sao mới đau..=))

Chỉnh sửa cuối:

trandat2404

ban đầu mình bức xúc lắm, tại sao mình bị chết, đến khi nhận đc Quest thì >:)

khà khà, ta đi kill lại, ngót cũng gần 50 mạng rùi :-s

kakaman

Đời thật chớ trêu nick cũ thì chẳng có con ngựa nào . Lập acc mới đánh nc Thục nhận nv được 1 con ngựa , đánh quái rớt 2 con giờ có 3 con ~X(

ducbang1907

có ai biết cách lấy lại các điểm cộng nhân vật ko ( mỗi level hệ thống cho mình 2,3 điểm gì đó để cộng vào 4 yếu tố của 1 nhân vật ý) , con võ tướng mình nuôi sai mất rồi,vì lần đầu chơi game kiểu này mà. Ai biết chỉ mình cái nha.
Àh,mình đang chơi nick Hotboy bên nước Thục,có vài cái quạt với cung ngon nhưng bán đi thì tiếc,để lại thì chật kho đồ,ai thích pm mình,mình cho ko

heaven3tt

có ai biết cách lấy lại các điểm cộng nhân vật ko ( mỗi level hệ thống cho mình 2,3 điểm gì đó để cộng vào 4 yếu tố của 1 nhân vật ý) , con võ tướng mình nuôi sai mất rồi,vì lần đầu chơi game kiểu này mà. Ai biết chỉ mình cái nha.
Àh,mình đang chơi nick Hotboy bên nước Thục,có vài cái quạt với cung ngon nhưng bán đi thì tiếc,để lại thì chật kho đồ,ai thích pm mình,mình cho ko

chỉ tẩy điềm skin thôi .còn điềm của nv thì ko .

ducbang1907

mình vừa qua 4rum MC hỏi rồi,khi nào ra chức năng nạp xu thì mình đi tẩy tủy :-s

trandat2404

lên lv cao mới đi đc sư tử, làm quest nó cho 1 cái thẻ, dùng cái thẻ đổi kì trân báu vật hay sao ý =.=!

nó có tốc độ cao đó, đi nhanh phết, mà chính vì nhanh, mạng lag là đi giựt giựt ngay :))

chanchanchan

lên lv cao mới đi đc sư tử, làm quest nó cho 1 cái thẻ, dùng cái thẻ đổi kì trân báu vật hay sao ý =.=!

nó có tốc độ cao đó, đi nhanh phết, mà chính vì nhanh, mạng lag là đi giựt giựt ngay :))

6x tọa đc lên đầu nó chưa bác :)) cụ thể là nv nào

trandat2404

bữa có xem thông tin nhân vật của thằng kia, mà quên mất tiu rùi =.=', để hnào coi đc tui báo cho ^^

hay hnao tui săn đc vài con tui cho :-> haha