• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MC Games ] topic thảo luận về games MINH CHÂU

memgm

lên lv cao mới đi đc sư tử, làm quest nó cho 1 cái thẻ, dùng cái thẻ đổi kì trân báu vật hay sao ý =.=!

nó có tốc độ cao đó, đi nhanh phết, mà chính vì nhanh, mạng lag là đi giựt giựt ngay :))

su tu lam event o forum

trandat2404

su tu lam event o forum

gift code hả ? hay event top LV ??

@ đừng có vào BANG, bi h vào đc nhưng k ra đc đâu, khổ lắm, toàn bị spam ở kênh bang hội thôi, đã lag nay còn lag hơn, tuyệt chứa :*

tien210793

Hjx,các pro giúp e vs. Em vừa format lại máy. Quên mất nik ở minh châu rồi. Làm tnào để lấy lại ạ?

w0nderb0y

Hjx,các pro giúp e vs. Em vừa format lại máy. Quên mất nik ở minh châu rồi. Làm tnào để lấy lại ạ?

lập nick mới... He he he he..
Cầy võ đang lên 3x rùi giờ kầy lại con Đao.. Tên nv CànLong nước Thục...

tien210793

lập nick mới... He he he he..
Cầy võ đang lên 3x rùi giờ kầy lại con Đao.. Tên nv CànLong nước Thục...

sax,thich khach cap 55 roi. Noi the noi lam j.
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:

w0nderb0y

sax,thich khach cap 55 roi. Noi the noi lam j.

đây chơi 3 tiếng rùj kầy lại... Cầy ngày đêm như chú.. Nói làm gì..he he... Thui gắng kầy lại.. Game mobi không như trên pc đâu mà tìm nick... Đi hỏi admin Minh Châu ý..

trandat2404

có cái nick k nhớ mất là đáng. k có phục hồi đc đâu vì có dăng kí =sdt, mail hay gì gì đâu =.=

cày lại đi bro =)

@ kakaman : tui dư tiền lập 1 bang mà h đang bị nhốt trong bang OLA, k có chui ra đc :((

trandat2404

bắt buộc mà, trong list nv của tui phải giết gần 35ng nũ7a kìa, 10 ngô, 10 ngụy, 5 ngô, 5 ngụy ,v v... nhìu lắm, mà hnao cũng đc nhận Q như vậy. cứ hoàn thành là nhận đc hết ^^

hnay pK vài đứa mà sao lại k pk nó đc nhỉ, báo là nv này đc bảo hộ, k thế đánh =.=. còn mình đi đâu ccu4ng bị đánh lun ta

Chỉnh sửa cuối:

tien210793

đây chơi 3 tiếng rùj kầy lại... Cầy ngày đêm như chú.. Nói làm gì..he he... Thui gắng kầy lại.. Game mobi không như trên pc đâu mà tìm nick... Đi hỏi admin Minh Châu ý..

hix. Chán quá. Vậy là k có cách nào à? Chán nhỉ.

joeD

Lam thế nào để tham gia chiến trường để giết địch hoàn thành nhiệm vụ giết 10 tên máy chơi địch vậy?

Và làm thế nào để nạp xu để mua các đồ trong thương thành để chơi mấy cái đồ chơi cần các vật bảo trợ?

Và làm thế nào để tham gia một bang hội nhóm để làm nhiệm vụ nhân vật đây?

trandat2404

2. nạp xu thì chờ đi, nó đangnghiên cứu cái vụ đó, rùi sẽ có, vì games này chủ yếu moi tiền gamer mà, làm gì free. hehe
3. vào forum MC đăng kí ở các bang hội, mà thui vào làm gì, lập hẳn 1 cái bang cho nó oách [ đi làm nv kill ng, tiền nó cho lần 10k k à, 3 nv là 30k rùi ] haha ^^

1. để nhớ coi coi, ở map 3x hay 4x có 1 thằng sĩ quân hay tại thành đô nội thành đó, gần chỗ thằng Lưu Bị có 1 cái cho tham gia chiến trg, mình từng đi 1 lần rùi, ít thằng zô PK lắm, toàn pk ở ngoài thui

@ học sách chế tạo trang bị từ cấp 1, chế tạo thành công vài món rùi sao mãi k học đc sách chế tạo trang bị cấp 2, để rùi lên cấp 3, ~~ cấp 6 nữa chứ, làm ra đồ mạnh ghê hồn lun ~!~

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Lam thế nào để tham gia chiến trường để giết địch hoàn thành nhiệm vụ giết 10 tên máy chơi địch vậy?<br />
<br />
Và làm thế nào để nạp xu để mua các đồ trong thương thành để chơi mấy cái đồ chơi cần các vật bảo trợ?<br />
<br />
Và làm thế nào để tham gia một bang hội nhóm để làm nhiệm vụ nhân vật đây?
<br />
<br />
giết nhiều địch thì pác cứ đi loanh quanh trong các map trung lập.Rình thằng nào lv thấp or ngang bác mà đứng sơ hở 1 mình là pem thôi.^^đừng vào ct.toàn lv cao.mình võ tướng lv 64 vào ct chết ko kịp chạy

trandat2404

anh em vào view . option chọn screen wight 520 , height là 480, restart rùi xme thành quã nhé :))

hnay pK vài đứa mà sao lại k pk nó đc nhỉ, báo là nv này đc bảo hộ, k thế đánh =.=. còn mình đi đâu ccu4ng bị đánh lun ta

ae nào bit hay k ^^

chanchanchan

anh em vào view . option chọn screen wight 520 , height là 480, restart rùi xme thành quã nhé :))

ae nào bit hay k ^^

Đc bảo hộ là bên cạnh tên bạn để ý thấy hình kái khiên là đc bảo hộ. Bị kill 2 lần là có bảo hộ. Đi pk ng khác k có bảo hộ là mất bảo hộ

joeD

2. nạp xu thì chờ đi, nó đangnghiên cứu cái vụ đó, rùi sẽ có, vì games này chủ yếu moi tiền gamer mà, làm gì free. hehe
3. vào forum MC đăng kí ở các bang hội, mà thui vào làm gì, lập hẳn 1 cái bang cho nó oách [ đi làm nv kill ng, tiền nó cho lần 10k k à, 3 nv là 30k rùi ] haha ^^

1. để nhớ coi coi, ở map 3x hay 4x có 1 thằng sĩ quân hay tại thành đô nội thành đó, gần chỗ thằng Lưu Bị có 1 cái cho tham gia chiến trg, mình từng đi 1 lần rùi, ít thằng zô PK lắm, toàn pk ở ngoài thui

@ học sách chế tạo trang bị từ cấp 1, chế tạo thành công vài món rùi sao mãi k học đc sách chế tạo trang bị cấp 2, để rùi lên cấp 3, ~~ cấp 6 nữa chứ, làm ra đồ mạnh ghê hồn lun ~!~

KO tham gia ban hội thì làm sao mà lập bang hội đi đánh để lấy tiền đây. Hm bữa chơi có thấy thằng nào đó cưỡi được con hổ trắng rồi thì chắc chắn có thằng nạp xu đc để cữoi chứ.....

trandat2404

Mã:
anh em vào view . option chọn screen wight 520 , height là 480, restart rùi xme thành quã nhé Click here to enlarge

chưa a e nào thử hả ? thử trong cái trình giả lập á. cho góc nhìn siu rộng, héhé

Hm bữa chơi có thấy thằng nào đó cưỡi được con hổ trắng rồi thì chắc chắn có thằng nạp xu đc để cữoi chứ.....

k, gift code nó tặng cho đó bro à ^^